ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเอาแม่เพื่อน

เริ่มโดย The maiji, กันยายน 14, 2018, 10:06:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The maiji

สวัสดีครับเรื่องนี้เป็นเรื่องจิงแท้ๆเกิดขึ้นเมื่อ6วันที่ผ่านมานี้เองผมขอสมมุติชื่อเอานะครับ ผมชื่อดิวอายุ15 เพื่อนของผมชื่อหนุ่ย15แม่ของหนุ่ยชื่ออ้อย อายุ35 ครอบครัวของหนุ่ยเปิดอู่ซ่อมรถสิบล้อ ผมกับหนุ่ยจะสนิทกันครับไปเที่ยวเล่นที่อู่บ่อยๆ วันที่เกิดเรื่องขึ้นวันแรกวันนั้นแฟนแม่อ้อยต้องไปซ่อมรถในเวลาบ่ายสามกว่าๆที่ต่างจังหวัดไปกลับใช่เวลาเยอะเลยทำให้แม่อ้อยต้องนอนที่บ้านกับหนุ่ย2คนหนุ่ยเลยชวนผมให้ไปนอนด้วยผมก้อมาเพราะเห็นแค่ว่าเป็นเรื่องสนุกที่มานอนค้างบ้านเพื่อนไม่ใด้คิดอะไรพอตกเย็นปิดอู่ขึ้นบ้านอาบน้ำกินข้าวเสร็จแล้วผมก้อมานั้งอยู่ที่นั้งตรงโต๊ะบัญชีแม่อ้อยขึ้นบ้านไปอาบน้ำใส่ชุดนอนเดินลงมาชุดนอนเป็นกางเกงขาสั้นกับเสื้อแขนสั้นผมนี้มองงตามตาเป็นมันเลยเพราะปกติแม่อ้อยจะใส่กางเกงยีนตลอดนี้เป็นครั้งแรกที่เห็นใส่ขาสั้นแล้วเสื้อก้อเป็นแบบติดกระดุมด้านหน้าอีกตอนแม่อ้อยนั้งดูทีวีแอบมองเห็นช่องระหว่างกระดุมเห็นวับๆแวมๆแต่ที่แน่ๆคือไม่ใด้ใส่เสื้อในผมนี้พยายามมองเพื่อจะใด้เห็นหัวนมแต่ก้อไม่เห็นตอนนั้นจวยผมลุคมีอาลมมากเลยพอสี่ทุ่มก้อขึ้นไปนอนปกติจะนอนแยกห้องกันแต่วันนั้นแม่อ้อยให้มานอนที่ห้องด้วยกันเวลานอนหนุ่ยจะนอนคันกลางครับ ตัวผมนั้นนอนไม่หลับครับรู้สึกแปลกทียังไงไม่รู้ครับผมเลยนอนเล่นโทรศัพไปสักพักดูเวลาจะตี1แล้วผมลุกไปเข้าห้องน้ำตอนเดินกลับมาเห็นแม่อ้อยนอนหงายยกขาข้างนึงอยู่พากางเกงรนลงไปเห็นขาอ่อนผมนี้เกิดอาลมมากเลยครับพอลงนอนนอนไม่หลับเลยครับมีอาลมสุดๆเลยคิดแผนการชั่วๆขึ้นคือแกล้งเอามือพาดผานเพื่อนไปโดนแขนแม่อ้อยแต่แม่อ้อยไม่ยกแขนหนีผมลูปแขนเล่นเพื่อดูอาการแม่ก้อยังคงนอนเหมือนเดิมแต่ที่ผมสดุงคือเพื่อนผมพลิกตัวผมเลยชักแขนกลับผมเลยนอนสักพักเพื่อนผมไปเข้าห้องน้ำผมเลยขยับมานอนข้างแม่อ้อยแทนหนุ่ยกลับมาก้อไม่ใด้ว่าอะไรนอนที่ผมแทนจากนั้นผมรอเวลาอยู่พักใหญ่ผมก้อทำเหมือนเดิมแกล้งเอามือกอดตรงเอวเพื่อดูอาการแม่อ้อยนอนนิ่งผมจึงขยับมาวางบนนมแม่อ้อยก้อนิ่งผมยิ่งใด้ใจผมมือลูปจากลูปเป็นจับพอเห็นแม่อ้อยนอนนิ่งผมยิ่งใด้ใจเข้าไปใหญ่เอามือแกะกดุม1เม็ดแล้วเอามือล้วงเข้าไปความรู้สึกแรกของการจับนมสาวตื่นเต้นมากครับผมเอามือลูปไล้บริเวณหัวนมหัวนมแม่อ้อยไม่ค่อยใหญ่เท่าไรตอนแรกนิ่มๆจับไปสักพักแข็งขึ้นผมยิ่งใด้ใจเข้าไปใหญ่ตานี้ผมแกะกะดุมอีกผมบีบเบาจากนั้นผมก้อหันไปมองเพื่อนผมซึ่งหลับอยู่แล้วนอนหันหลังให้ด้วยผมเลยลุกขึ้นไปนั้งมองนมแม่แต่มองไปก้อไม่เห็นครับเพราะห้องมืดผมนั้งคิดอยู่นานว่าจะทำไงดีเลยแกล้งบีบแรงแม่อ้อยก้อยังคงหลับอยู่ผมเลยตัดสินใจก้มลงไปดูดความรู้สึกตอนนั้นเงี่ยนมากครับควยแข็งมากผมตอนนั้นหน้ามืดไปหมดปากผมก้อดูดนมแม่มือก้อลูปตรงบริเณหีของแม่อ้อยลูปไปสักพักผมก้อเลิกดูดนมแล้วมานั้งบริเวรเอาแม่อ้อยจากนั้นผมก้อเอามือลองเปิดตรงชุดนอนว่าขามันกว้างขนาดใหนแล้วก้อเอามือเข้าไปลูปดูสัมพัดแรกที่เจอคือขนหมอยไม่เยอะเท่าไรผมพยายามจับเล่ยอยู่นานผมก้อเอามือเขี่ยขึ้นลงครับผมตอนนี้หน้ามือสุดเลยคิดเรื่องชั่วมากแล้วทำลงไปคือเอาตัวสอดเข้าไปตรงขาข้างที่แม่ยกแล้วเอาควยผมเขี่ยๆอยู่สักพักผมก้อเลยตัดสิ้นใจเป็นไงเป็นกันเลยรูดขากางเกงเข้าไปให้เยอะที่สุดแล้วเอาควยของผมเข้าไปทิ่มหีแม่ตอนแรกเอาไม่เป็นครับครั่งแรกผมเลยเอามือแหกๆเอาเอานิ้วแหย่เข้าไปจากนั้นผมก้อดันควยเข้าไปครับโยกอยู้สักพักน้ำผมก้อแตกครับไม่ถึง5นาทีเสร็จแล้วตอนเสร็จเสร็จในด้วยครับพอเสร็จแล้วความเงี่ยนหายไปเหลือแต่ความกลัวครับผมเลยเอาควยออกแล้วเอากางเกงรนคืนที่เดิมแล้วมานอนที่ผมนอนคิดมากเลยครับว่าเค้าจะจับใด้ใหมจนเผลอหลับไปตื่นอีกที2โมงกว่าเดินลงบ้านเจอแม่อ้อยก้อคุยปกติผมก้อสบายใจว่าแม่คงไม่รู้พอ4โมงเช้าผมก้อขอตัวกลับบ้าน พอคืนต่อมาก้อเป็นเรื่องครับ
แล้วผมจะมาเล่าต่อครับเดียวจะเอาภาพเฟสที่แม่อ้อยส่งมาคุยกับผมให้ดูในกระทู้ต่อไปครับ
แล้วต้องขอโทสด้วยครับที่ผมเล่าเรื่องไม่เก่ง

casa

base on true story เลยนะครับ
เปลี่ยน ชื่อ เปลี่ยน อาชีพ เปลี่ยนที่อยุ่ให้หมดครับ เดี๋ยวนี้โลกโซเชียล มันแคบ เพื่อความปลอดภัย ของท่านและคนที่เกี่ยวข้อง
ครั้งหน้า พิมพ์ เว้นวรรค หรือ ขึ้นบรรทัดใหม่ ดีกว่านะครับ ติดกันไปหมด อ่านยากครับ
ขอบคุณ ที่ส่งเรื่อง มาให้เพื่อนๆ เสพครับ

neokiseki

ใช้ภาษาให้ถูกก็ดีนะครับ อ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง

The maiji

ต้องขอโทสด้วยครับที่ทำให้อ่านไม่รู้เรื่องเพราะพึ่งลงเป็นครั่งแรก

Warute

เห็นด้วยกับความคิดเห็นข้างบน เนื้อหาโดยรวมตื่นเต้นดี สรุปตามความคิดตัวเองแม่เพื่อนอ่อย ลูบคลำ เอาขนาดนั้น และแตกในไม่รู้เรื่องได้ไง

The maiji

ขอบคุณครับที่เข้ามาอ่าน

9toulek

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ เป็นกำลัจให้ รอติดตามผลงานชิ้นต่อไป ถ้าเป็นเรื่องจริงที่บอก ก็ต้องระวังครับ เปลี่ยน เปลี่ยยนสถานที่ให้เรียบร้อย เพื่อความปลอดภัย

zzzz040

ใกล้จะถึงตอนจบแล้ว อยากให้มีตอนต่ออีกจังเลย

Guitar Jirasak

เอามาลงก็ดีครับ ได้เย็ดเธอไปแล้ว มีสถานะเป็นเมียหรือนางบำเรอเท่านั้น