ขนาดฝันยังลำเอียง แล้วอะไรจะไม่เอียง

ขนาดฝันยังลำเอียง แล้วอะไรจะไม่เอียง

• 7 ตอบ
  • 281 อ่าน
*

ออฟไลน์ GoDeRsOuL

• Junior Member
  • 350
  • 898
ร้องเอาใจบรรดาพี่ๆเจ๊ๆประจำบอร์ด  ::Suffocate::
ไม่ค่อยถนัดแนวนี้หรอกครับ แต่ชอบเป็นการส่วนตัว  ::DookDig::

Single : ฝันลำเอียง (แจ้ ดนุพล)
Cover by : GoDeRsOuL

*

ออฟไลน์ kaithai

• Global Moderator
  • 2323
  • 1942
Re: ขนาดฝันยังลำเอียง แล้วอะไรจะไม่เอียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 11:37:17 pm »
โอเคเลย 10 ผ่าน  ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::
ผมว่าเหมาะกับเสียงนุ่มๆหวานๆ แบบแจ้นะ

ลองเพลงอื่นๆของแจ้สิ ผมว่าเหมาะ (หรือว่าผมคุ้นเคยกับเพลงยุคนั้น อิอิ)

ขอบคุณมากครับ
 ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1148
  • 110
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: ขนาดฝันยังลำเอียง แล้วอะไรจะไม่เอียง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 11:48:10 pm »
Wow... this is another awesome job...  ::Yes!::  ::Yes!::  ::Yes!::  ::Yes!::  ::Yes!::
Nice really nice... actually better than nice... E..E..E...

I loveeeeeeee it .... !!!!   ::JubuJubu::  ::JubuJubu::  ::JubuJubu::

More of this type pleaseeeee ...  ::Beggar::   ::Beggar::  ::Beggar::
( Well you can do just about any type you want naaa... really!!! )
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1148
  • 110
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 11:49:33 pm »
โอเคเลย 10 ผ่าน  ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::
ผมว่าเหมาะกับเสียงนุ่มๆหวานๆ แบบแจ้นะ

ลองเพลงอื่นๆของแจ้สิ ผมว่าเหมาะ (หรือว่าผมคุ้นเคยกับเพลงยุคนั้น อิอิ)

ขอบคุณมากครับ
 ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

Totally Agreed with Sir Kook Kru ...  ::Grimace::
I think he's great for this type as well....   ::YehYeh::  ::YehYeh::  ::YehYeh::  ::YehYeh::  ::YehYeh::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ pongsan

• Gold Member
  • 1462
  • 908
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 04:51:47 am »
เข้ามาฟังอีกเพลงซะหน่อย.. ::Doubt::   คือไม่ใช่ร้องไม่ดีนะครับ!...แต่ผมชอบที่ร้อง " ปลายทาง " มากกว่า ::WooWoo::   แต่อย่างที่หลายๆท่านชมไว้....ตอนนี้ท่านติดอันดับ นักร้องแนวหน้า ของห้อง'เกะเรา! ::Thankyou::  ไม่มีกระถางให้...มีแต่ดอกไม้ครับ!
💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐💐

*

ออนไลน์ phoowadol

• Gold Member
  • 1091
  • 184
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 08:25:43 am »
เสียงดีอย่างท่าน  ผมว่านะ ร้องแนวไหนก็เพราะอ่ะครับ นี่ของพี่แจ้ก็เพราะ ครั้งหน้าลองร้องของต้อมเรนโบว์ หรือสุชาติชวางกูล สักเพลงนะครับ เสียงนุ่ม จริงๆครับ รอฟังนะครับ

*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1141
  • 447
  • นิยายสายแชท - ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 16, 2018, 10:23:27 pm »
พอดีว่าเพลงนี้เกิดไม่ทัน  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::  ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::
ขอเพลงได้ไหมคะ อยากฟัง "เรื่องบนเตียง" ของพีชเมคเกอร์อ่ะค่ะ 
น่าจะเข้ากัน (แหะ ๆ เข้ากันหรือเปล่าไม่รู้ แต่อยากฟัง 555)
 ::HoHo:: ::HoHo::

::Thankyou:: ::Thankyou:: ขอบคุณจริง ๆ ที่ เข้ามาร่วมวง สนุกสนานครื้นเครงกันนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2018, 10:23:52 pm โดย (จิ๋ว) »

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ GoDeRsOuL

• Junior Member
  • 350
  • 898
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 11:50:54 am »
พอดีว่าเพลงนี้เกิดไม่ทัน  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::  ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::
ขอเพลงได้ไหมคะ อยากฟัง "เรื่องบนเตียง" ของพีชเมคเกอร์อ่ะค่ะ 
น่าจะเข้ากัน (แหะ ๆ เข้ากันหรือเปล่าไม่รู้ แต่อยากฟัง 555)
 ::HoHo:: ::HoHo::

::Thankyou:: ::Thankyou:: ขอบคุณจริง ๆ ที่ เข้ามาร่วมวง สนุกสนานครื้นเครงกันนะคะ

จะลองดูครับ ขอตัวไปซ้อมก่อน ::Falling::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ