ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2018, 05:29:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

God25

1.แปลกตรงที่ลูกโดนกระทำแต่แม่ยังยอมได้
2.ถ้าผมเป็นลูก ผมคงไล่ฆ่ายกแกงค์

The Naive

ท่าทางพ่อใหม่อยากจะให้ลูกเลี้ยงร่วมแจมแน่ๆ

หักมุมซะงั้น 555 นึกว่าแม่จะกลัวลูกชายเห็น แต่ดันอยากให้ลูกร่วมแจมซะงั้น

ดูตัวจากตัวอย่างตอน 3 แล้ว น่าจะไม่มี three some แต่จะมีหักมุมอีกไหมนะ

pinmonkey

คุณแม่เหงาให้อภัยเธอเถอะ ขอบคุณมากครับ

Ppcub Jjip

ผมว่าจบ dark แน่ๆแม่ร่านขนาดนี้

เอ้าลูกมันสู้เฉยเลยเว้ยนึกว่าจะติ๋มๆ

theko00259

เห้อ อยากมีโมเม้นไปเอาชาวบ้านเขาจัง 555

gameboon

ขอบคุณครับ

ตัวอย่างนี้สปอยเต็มๆครัย

vigo

ไม่เหลือแน่ๆครับลูกชายต้องขอมีอะไรกับแม่แน่ๆ

XYZ47

พึ่งได้มาติดตามซีรีย์เรื่องนี้ ลอกตรงๆ ผมปวดตับมาก สงสารไอหนุ่ม ::Angry::

Mumei Otoko

Thank you   ::Glad::  อยากดูต่อจากตอนที่แล้วเลย

Nichiki Nap

::Cold::งานเข้าแว้ว จริงๆลูกวางแผนไว้แน่ๆ ความจริงมีเพียง1เดียวเท่านั้น