ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2018, 05:29:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แปลอ่านคนเดียว  ::Oops:: แต่ถ้าอยากอ่านด้วยต้องทำตามกฎสองข้อ

1.จะขออ่านภาพที่ซ่อนต้องเคยตอบตอน 1 ที่ไม่ซ่อนมาก่อน (ไม่ขึ้นลิ้งให้เพราะกระทู้หายากมาก)

2.เมื่อขออ่านแล้วคือท่านติดกับดักเรียบร้อย ต้องกลับมา Edit เพิ่ม หรือกดตอบใหม่ก็ได้
เมนต์เพิ่มเติมเกี่ยวกับเนื้อหาที่ซ่อนและตัวอย่างตอน3 (อยากฟังความเห็นเกี่ยวกับตัวอย่างตอนต่อไป)

กฎเหมือนง่ายแต่ขอบอกเลย ข้อ2 ไม่ค่อยยอมทำกัน และคนแปลก็ไม่อยากทำ
เพราะกฎข้อ 2 ครั้งที่แล้วทำกันน้อยมาก ถ้าจะแบนนี่ครึ่งต่อครึ่งแถมมีทั้ง
elviswhat Legend Member 2000เมนต์+ กับ pongharu Supreme Member 10377เมนน์+
ระดับนี้ยังไม่ทำอ่ะ หลังจากลีโอ3ขวดแบนไป30คน เช้ามารู้สึกผิดปลดหมด
แต่วันนี้ขอบอก เราเจ็บมาเยอะ เราทำจริง ใช่ๆๆๆเราบ้าอำนาจ 55 แต่แค่ทำตามกฎก็รอดแล้วนา
แถมได้ตอนที่ 3 อย่างไวอีกด้วย ไม่ลองเสี่ยงหน่อยเหรอ หุหุ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

อ่านกฎดีๆก่อนตอบกระทู้

32

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

satatad

ลูกชายก็อยากมีอะไรกับแม่แน่ ๆ

ดีจังไม่ต้องรอถึง Edit เพราะข้อแรกก็ไม่ได้ไปตอบตอนที่ 1 ซะแล้ว

trong5171

คงจะตาม pattern ของแนวๆนี้ คือลูกไปเห็นกับตาแต่โดนตีหัวจนสลบ แล้วจับมัดให้ดูแม่โดนข่มขืน

เดาไม่ผิดจริงๆแฮะ...

เบื่อจริงๆคนอยู่เป็น แค่เห็นรูปก็รู้แล้ว  ::HeyHey:: กฎผมออกจะง่ายๆเนอะ ปั้มก็ได้ ยังไงก็ได้
พูดง่ายๆแค่อ่านแล้วเมนต์ไว้ทุกกระทู้ก็รอดทุกคนแล้วเนอะ

anontatum

พึ่งอ่านไปเมื่อเช้า วันนี้ตอนใหม่มาแล้วว ดีใจที่สุด ติดตามเรื่องนี้ ขอบคุณที่แปลแล้วลงให้อย่างรวดเร็ว >~<

ตอบรัวๆยังไม่ว่าเลยครับ เห็นไปตอบเพิ่มข้างล่าและ ผ่าน!!

kun1122

ปูเนี้อเรื่องมาทางแบบนี้น่าจะ สวิงแม่ลุกมากกว่าเดาจากเนื้อเรื่องนะคับ

anontatum

ตอบหลังจากอ่านจบอะ สนุกมาก 555 แอบลุ้นตอนต่อไปเลยครับ แต่แอบมีเฉลยแล้วรึเปล่า ผมไม่ได้แน่ใจเท่าไร *ตรง หน้าที่ลูกกอดแม่อะครับ (ตัวอย่างตอนต่อไป) มันจะมีคำหนึ่ง ปอกปอง ผิดรึเปล่าครับ ผมไม่แน่ใจ ถ้าถูกแล้วต้องขอโทษด้วยนะครับ แต่ชอบผลงานแปลมากๆเลยครับ รอตอนต่อไปอยู่ครับ

พิมพ์ผิดจริงๆด้วยครับ ตัวอย่างเลยแปลลวกๆ รอตัวจริงน่าจะไม่ผิดนะ  ::Sobad::

elviswhat

ผมอ่านกฏท่าน kater ผมกลับมา edit อันนี้ไม่ถูกหรอครับ อันสอบถามไม่เกี่ยวกับการ์ตูนเนื้อเรื่องเน้อ

จำผิดคนครับ ถ้าท่านตอบเพิ่มแล้ว ก็ต้องขออภัย ถือว่าแซวเล่นละกันนะ  ::Oops::
แต่ที่ผมพูดนั่นหมายถึงเรื่อง ใหม่น้องเก่าพี่ นะครับ เห็นโดนเล็ง กิกิ

ข้อความที่ 30 ครับ ท่าน kater ผมแก้ไข แล้วลบคอมเมนต์เก่า ที่เขียน มันเลยดูสั้น ๆ

เรื่องนี้ ตอนนี้ผมก็ยังหาชื่อไม่เจอนะ  ::Cheeky::
https://xonly8.com/index.php?topic=203047.0

elviswhat

ตอนแรกคิดว่าน่าจะคนหน้าเหมือนแม่ตัวเอง แต่พอเจออีกคลิปนี่ก็ต้องปักใจเชื่อเลยว่านี่แม่เราเอง

elviswhat

พอคุณแม่เป็นสมาชิก sns นี่เหมือนเจอสิ่งที่ชอบ น่าจะคล้าย ๆ ทาส กับนายมากกว่า ถึงยอมทำตามคนนั้นตลอด แล้วมาลอบทำร้ายลูกชายตัวเองอีก แต่พอเจออันติลูกชายเข้าไป อยากรู้เลย ว่า ตอนที่สามจะเป็นยังไง

B&B

พึ่งอ่านตอนแรกจบ ท่านมาไวมาก ขอบคุณฮะ

นะ...นี่มัน Welcome to dark side

ปล.1 คุณลูกเข้าสู่ด้านมืดแล้วสินะ ตอนหน้านะ
ปล.2 เป็นผมๆ ก็ฉุนขาดละครับ แม่ตัวเองโดนอย่างนั้นอะ
ปล.3 ฆ่ามันยกแก๊งเลยพ่อหนุ่ม
ปล.4 ขอบคุณครับ
ปล.5 ไม่คำบรรยายใดๆ ให้มากความ แค่ กูจะสงสารใครดี

ที่จริงผมแปลเร็วนะ ถ้ามีคนตอบเยอะๆ จัดให้ทุกวันยังได้  ::HeyHey:: ถ้ายอดซ่อนกับไม่ซ่อนเท่ากันเมื่อไหร่ละก็นะ

gooda

glaciar

ค้างเลยแบบนี้ ทำให้อยากรู้เลยพอรู้ว่าใช้เตียงตัวเองแล้วมันจะทำยังไงต่อน้า  ::Hmmm:: ::Hmmm::

gooda

as72340639

glaciar

เห้ยยยย คือเม้นไว้ในตอนแรก คือมันตะหงิดๆว่า ลูกจะโดนจับแล้วเยโช สรุป จริงสะด้วย
ไปกระตุ้นให้อิลูกมันสะได้พ่อหนุ่มมมม  ::Oops:: ::Oops::