ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2018, 05:29:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

พึ่งอ่านตอนแรกขออ่านตอน 2 แปปครับ
Edit: คิดว่าตอนที่ 3 ยังไงก็ได้กัน แม่-ลูก แต่ไม่อยากให้จบแบบสวิง 3 คน ชาย 2 หญิง 1 ไรงี้

lordofthetwo

อืม จะไปแนวอินเซสท์มั้ยนะ ไม่ค่อยชอบด้วยแฮะ แต่ดูแล้วน่าจะโดนหมอนั่นบงการมากกว่านะ

เพิ่ม
เอ้า กลายเป็นบังคับแม่เรอะ อาการหนักแล้วบ้านนี้

poo bnk48

math1732

pana159

เริ่มรู้สึกปวดตับนิดๆที่แม่ไปมีเซ็กส์กับชายอื่น ลุ้นครับ อยากรู้จุดประสงค์ของผู้ชายที่เอาซีดีมาให้หนุ่มน้อยดู ..

............................

คืออ่านแล้วก็ยังไม่รู้จุดประสงค์ของผู้ชายที่เอาซีดีให้หนุ่มน้อยอยู่ดี ตอนที่สามคงน่าจะรู้คำตอบ ที่รู้แน่ๆคือแม่นี่สุดร่าน ฉากต่อไปตอนที่สามหนุ่มน้อยก็คงได้เห็นคุณแม่โดนชายอื่นเย็ดต่อหน้าแน่นอน ขอขอบคุณในผลงานแปลครับ

artmanna

ลูกชายถูกยั่วยวนขนาดนี้ จะทนไหวไหมนะ ท่าทางคุณแม่จะได้ลูกชายมาเติมเต็มแน่นอน

xonly-2017

ว่าแล้นตอนสองคือการปูสู่  ntr หนักหน่วง เจอแบบนี้ ขึ้นอบู่ว่าจะจบสวยไหม รึแนวลูกชายหัวเน่ากันไป
เด็กหนอ ยังทำบุญมาน้อย ::Beggar::

beastman47

โดนกี่น้ำก็คงรับไหว ใจมันชอบแบบนี้แล้วนี่ครับ

softstone

ชอบแนวนี้ภาพสวยมากก
ปวดตับสุดด

guflook

เนื้อหาซ่อน ลูกน่าจะตกหลุมพลางของคนเอา CD ให้เข้าสู่ความมืด
เนื้อหาที่ถัดไป น่าจะประมาณว่า ลูกเจอแม่ทำอะไรกับคนอื่นต่อหน้าต่อตา

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ไอ้คนทำก็ช่างกล้าพูดนะดูตอนต่อไปที่ส่งไปรึยัง แบบนี้มันจงใจชัด ๆ ส่วนเหตุผล คงเฉลยตอนหน้า

muju013579

หลังจากกอ่านแล้ว ตอนแรกคิดไว้ว่า เดี๋ยวมันต้องแอบดูแม่มัน หรือไม่ก็ เอากับแม่มัน สุดท้าย โดยจับดูหนังสด ปวดตับจิงๆ

Crypt

เอาแล้วไง ๆ ลูกจะโดนมันจับเอาไหมเนี่ย

เอ้าโดนจับให้ดูหนังสดซะงั้น แต่โดนกระตุ้นจนเข้าสู่ด้านมืดแล้วลูกชาย  ::Ajark::

Yanman

โอเครคับ หลังจากที่อ่านจบ แนวแม่มีลุกแล้วแบบนี้จะมาแนว ลูกรู้ทีหลังตลอดเลยนะครับ ตอนที่ 3 เริ่มเดาแนววออกละครับ แต่ยังไงก็ตามเรื่องนี้ครับ ชอบแนววนี้