ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64.5 : น้องอุ๊ปันใจ

เริ่มโดย nato87, กันยายน 15, 2018, 10:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาจนถึงตอนนี้ คุณว่านางเอกคนไหน "หื่น" ที่สุดครับ 555555+

ใบเฟิร์น เนตรชนก
62 (16.5%)
โดนัท ณิชา
13 (3.5%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
118 (31.5%)
นาถ นาถลดา
83 (22.1%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
84 (22.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
15 (4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 375

Peera canalitartis

น้องอุ๊ปันใจให้ใคร ??? อย่าบอกนะว่า ปันใจให้ลุง  ::Shy::

Emmy

น้ำหยดลงหินทุกวันหินยังกร่อน
เช่นเดียวกับหัวใจน้องอุ๊

say4444

peddo

สงสารแจ๊คนะครับ ลุงนี่ทำครอบครัวแตกแยกไปหลายบ้านแล้วจริงๆ ถ้าที่ท่านท้าวบอกว่าทำเพื่อช่วยเธอจากเคราะห์ร้ายเนี่ย ถ้าเป็นแค่ฝันของลุงต้องถือว่าซวยยกวิทยาลัย รวมไปถึงร้านขายยา ผมว่าทหารที่เป็นโจทก์น่าจะรวมหัวกันเล่นแกซะหน่อยนะครับ ขอบคุณ​ครับ​

Danai Tee

ตกลงยายอุ๊เลือกลุงแล้วทำไมปากร้ายกับลุงจัง

nipon

nan bhuket

Komsan Tanunchai Olympus

น้องอุ๊ นี่ยังไง จะร้ายก้ร้ายมาก จะรักก้รัไม่รัก ตาเฒ่าจะปราบน้องอุ๊ให้สงบสติยังไงนะ

nonane

อุ๊ เรียบร้อยไปละ ต่อไปก็นางเอกภาค2 ซะที เห็นปูบทมานานละ

jopjung

ลุงพลนี่ไม่น่าจะรอดจากท็อปบูตแฟนน้องอุ๊นะ

ekplaywalk

สาวอุ๊เปนไบโพร่าป่ะเนี้ยหรือโรคซึมเศร้า

natt omaga

ถ้าลุงฝึกวิชาให้น้องอุ๊อีกซักหน่อยนิ น้องอุ๊ก็หื่นไม่เเพ้นางเอกคนอื่นเหมือนกันล่ะ ไม่เเน่อาจจะมากกว่าด้วยผมว่า

Witoon Runjuan

เกิดเป็นลุงพลนี่น่าอิจฉา อยากฟันใครต้องได้ฟัน ไม่ว่างเว้นด้วย

Naratt

::WooWoo::
เจออย่างหนัก ถึงกับสลบในห้องนำ้
รอบต่อไป จะรอดไหมน้อน้องอุ๊
::Beggar::

sbfreedom