ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นกิ๊กแม่เพื่อน cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, กันยายน 16, 2018, 12:33:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

เรื่องที่เกิดขึ้นนี้มันฟลุ๊คครับ ผมมีเพื่อนรุ่นน้องอยู่คนหนึ่งอายุห่างจากผมเยอะมันเป็นลูกชายคนเดียวของบ้านแม่มันห่วงมันมาก ๆ โดยเฉพาะเรื่องผู้หญิง และยาเสพติด ผมเรียกแม่มันว่าน้า แม่ของมันอายุ 42 ปี เธอมักจะฝากลูกของเธอให้ผมช่วยคอยสั่งสอนชี้แนะไปในทางที่ดี เพราะเธอเห็นผมเป็นผู้ใหญ่ ส่วนพ่อของมันไม่ต้องพูดถึงตามใจลูกทุกอย่าง พ่อของมันรับราชการตอนกลางคืนก็ไปเล่นดนตรี

ผมเองมักจะแวะเวียนไปดื่มที่บ้านของมันบ่อยแม่ของมันก็อุ่นใจเพราะอยู่ในสายตาของเธอ เหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น วันนั้นผมจำเหตุการณ์ได้ดีจนมาถึงทุกวันนี้ วันนั้นผมไปดื่มที่บ้านเขาตามปกติ ประมาณห้าทุ่มกว่า ๆ เพื่อนรุ่นน้องผมก็เมาและขอตัวเข้าไปนอนส่วนผมเองก็เตรียมจะกลับ เธอบอกกับผมว่าอย่าเพิ่งรีบกลับเพราะเธอจะพิสูจน์อะไรบางอย่าง เธอบอกกับผมว่าเธอได้ข่าวสามีเธอติดผู้หญิง เธอขอร้องให้ผมพาเธอไปดักรอดูที่หน้าร้านอาหารที่สามีเธอเล่นดนตรีอยู่ ผมเองพยายามบ่ายเบี่ยงไม่อยากไปยุ่งเรื่องนี้ แต่ในที่สุดก็ต้องจำยอมพาเธอไป แต่ผมขอร้องกับเธอว่าแค่เห็นอย่างเดียวนะอย่าไปทะเลาะกันเดียวผมจะมองหน้าสามีเธอไม่ ติดเพราะเป็นคนพาเธอมาดักรอดู

ผมขับรถยนต์พาเธอไปในเวลานั้นร้านอาหารก็เปิดแล้วพนักงานก็เก็บของ เธอนั่งดูอยู่ในรถผมสักพักสามีเธอก็เดินออกมาจากร้านแล้วขับรถออกไปพร้อมกับผู้หญิงผ มยาวคนหนึ่ง ผมเห็นอย่างนั้นพร้อมกับเธอ ผมเองก็ปลอบเธอว่าไม่ต้องคิดมากอาจจะเป็นผู้หญิงชั่วคราวไม่ได้ไปติดพันส่งเสียเลี้ยงดูอะไร เธอให้ผมขับรถตามไปห่าง ๆ ไม่ไกลนักสามีเธอก็เลี้ยวรถเข้าไปในบังกะโล ผม หยุดจอรถหน้าทางเข้าบังกะโลพูดกับเธอว่าแค่นี้ก็พอแล้วกลับได้แล้ว ผมมองหน้าเธอตอนนั้นเธอนั่งน้ำตาไหลนิ่งเงียบอยู่ในรถ

เธอให้ผมขับรถเข้าไปในบังกะโลผมเองก็พูดไม่ออกกลัวจะเป็นเรื่องใหญ่ คิดในใจว่าเราไม่น่าพาเธอมาเลย รถสามีเธอจอดห้องริมสุด เธอให้ผมเลี้ยวเข้าไปจอดที่ห้องข้าง ๆ พนักงานก็เดินเข้ามาถามว่าชั่วคราวหรือค้างคืน เธอถามพนักงานว่าห้องข้าง ๆ นี่เขาเปิดชั่วคราวหรือค้างคืนเพราะมาด้วยกัน พนักงานบอกกับเธอว่าค้างคืน เธอบอกกับพนักงานว่าค้างคืนเหมือนกัน เธอส่งเงินให้พนักงาน พนักงานก็เปิดห้องเอาผ้าห่มมาให้ ตอน นั้นเรายังไม่ได้ลงจากรถ เธอหันมาบอกกับผมว่าให้ผมกลับไปได้แล้วเธอจะรอดูผู้หญิงตอนออกจากห้องเธอ กลัวว่าผมจะ มีปัญหาเพราะว่าถ้าสามีเธอรู้ว่าผมพาเธอ

ผมได้ยินโล่งใจเลยเธอเดินลงจากรถเข้าไปในห้อง ผมบอกกับเธอว่าผมขอเข้าห้องน้ำก่อนปวดท้องอยากจะถ่ายเต็มที่แล้วค่อยกลับ เพราะผมอั้น ไว้ตั้งนานแล้ว ผมถ่ายเสร็จเปิดประตูห้องน้ำออกมากำลังจะบอกลาเธอ ตอนนั้นเธอยืนอยู่น้ำตาไหลอยู่กลางห้อง ผมยังไม่ทันที่จะพูดลาอะไรเธอเดินมาทางผมเธอพูดว่าสามีเธอทำกับเธอได้ก็บาป ด้วยกันทั งคู่ไปเลย ผมไม่รู้ความหมาย งง ๆ กับคำพูดเธอ ทันใดนั้นผมเข้าใจทันทีเพราะเธอยืนมองหน้าผมแล้วเธอก็ปลดกระดุมเสื้อของเธอ ออก ผมไม่รอช้าเลยเพราะผมเองก็อยากกับเธอเหมือนกันผมดึงเธอมากอดเลยไซร้ซอกคอเธอ เธอเองก็ปล่อยตัวไม่ขัดขืนอะไรเลยผมพยุงตัวเธอมาที่เตียงจากนั้นเสื้อผ้าของ เธอก็ถูก ผมถอดออกจนหมด สิ่งที่ผมเฝ้าคอยแอบมองมานานมันกำลังอยู่ตรงหน้าผม ผมกระแทกเธออย่างเมามันเธอเองน้ำตาก็ไหลตลอด

ผมเอาเธอจนเสร็จส่วนเธอผมคิดว่าคงไม่เสร็จแน่ ดู ๆ เหมือนเธอทำประชดสามีเธอ ผมเสร็จเธอก็เข้าห้องน้ำทันที เธอออกมาจากห้องน้ำก็มาใส่เสื้อผ้า ตอนนั้นผมได้ใจแล้วเพราะผมเอาเธอแล้วจึงไม่ต้องอะไรมากมาย ผมเดินเข้าไปกอดเธอบอกกับเธอว่าใส่เสื้อผ้าทำไม เธอบอกกับผมว่าเธอผิดไปแล้วไม่น่าเกิดเรื่องนี้ขึ้นเลย เธอบอกกับผมต่อว่าขอให้ผมลืมเรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้น เธอไม่อยากรอดูหน้าผู้หญิงแล้วอยากกลับบ้านแล้ว ตอนนั้นผมเองก็หงี่ขึ้นมาอีกยืนไซร้เธอที่ซอกคอ ปากผมก็พูดขึ้นมาว่าไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้วขอมีอะไรกับเธอต่อ

เธอยืนนิ่งไปสักพักแล้วพูดออกมาว่าให้เรื่องมันจบในคืนนี้เท่านั้น ผมได้ยินเธอพูดออกมาแบบนี้เข้าทางผมเลย ผมดึงเธอมาที่เตียงถอดเสื้อผ้าเธอออกผมไม่รีบร้อนอะไรอยากให้เธอเสร็จเหมือนผม ผมเล้าโลมเธออยู่นานมาก ทำให้เธอทุกอย่างจนเธอคล้อยตาม ยกนี้เธอยอมดูดให้ผมด้วย มันจริง ๆ ครับ ผมเอากับเธอหลายท่าเธอเองก็ตามใจผมผมให้เธอเป็นฝ่ายนั่งขย่มบ้างเธอก็ยอมทำตาม เสียงร้องครางของเธอได้อารมณ์จริง ๆ

คืนนั้นผมไม่ยอมนอนเลย เธอเองก็เหมือนกันที่นอนเปียกน้ำเป็นดวง ๆ ผมออกจากบังกะโลตอนตีสี่ สามีเธอยังอยู่ในห้อง ผมขับรถมาส่งเธอที่บ้านก่อนเธอจะลงจากรถเธอย้ำกับผมว่าให้ลืมเรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ ้น หลังจากนั้นมาผมก็ไม่ได้มีอะไรกับเธอเราทำตัวปกติทุกอย่างเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ในใจผมยังอยากที่จะมีอะไรกับเธออีกแต่ไม่กล้าพูดกับเธอเพราะรับปากกับเธอแล้ว เวลาผ่านมาครึ่งปีผมก็ได้เอากับเธออีก ตอนนั้นผมเมาโทรไปหาเธอพยายามรวบรวมความกล้าเท่าที่มีพูดกับเธอ ผมพูดในลักษณะที่ว่าไม่ได้ไปตอแยอะไรกับเธอเพียงอยากที่จะมีอะไรกับเธอเพราะ ผมคิดถึง เธอก็เท่านั้น

เธอบอกกับผมว่าเรื่องที่เดขึ้นมันไม่ใช่ความรักมันเป็นเรื่องที่เราสองคนทำ ผิดพลาดไป ก็อย่ายึดติดอะไรเรื่องนี้จากนั้นเธอก็ตอบตกลงเธอให้ผมไปรับเธอที่หน้าซอย ทางเข้าบ้า นเธอ ด้วยฤทธิ์เหล้าที่ผมดื่มมาผมเอากับเธอนานมาก เธอเองก็ถึงไม่รู้ต่อกี่รอบ คืนนั้นเราคุยกันเรื่องนี้เราเธอบอกกับผมว่านาน ๆ ที เราค่อยมาตรงนี้ สิ่งที่เราสองคนทำไปมันผิด ทำอย่างไรได้ครับก็ผมเองก็หลงเธอไปแล้วชอบมีอะไรกับเธอแต่ก็ทำกับเธอบ่อยไม่ได้ ไว้ผมได้เอากับเธอเมื่อไรผมจะเขียนมาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ เรื่องที่เกิดขึ้นนี้มันฟลุ๊คครับ

ผมมีเพื่อนรุ่นน้องอยู่คนหนึ่งอายุห่างจากผมเยอะมันเป็นลูกชายคนเดียวของบ้านแม่มันห ่วงมันมาก ๆ โดยเฉพาะเรื่องผู้หญิง และยาเสพติด ผมเรียกแม่มันว่าน้า แม่ของมันอายุ 42 ปี เธอมักจะฝากลูกของเธอให้ผมช่วยคอยสั่งสอนชี้แนะไปในทางที่ดี เพราะเธอเห็นผมเป็นผู้ใหญ่ ส่วนพ่อของมันไม่ต้องพูดถึงตามใจลูกทุกอย่าง พ่อของมันรับราชการตอนกลางคืนก็ไปเล่นดนตรี ผมเองมักจะแวะเวียนไปดื่มที่บ้านของมันบ่อยแม่ของมันก็อุ่นใจเพราะอยู่ในสายตาของเธอ เหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น วันนั้นผมจำเหตุการณ์ได้ดีจนมาถึงทุกวันนี้ วันนั้นผมไปดื่มที่บ้านเขาตามปกติ

ประมาณห้าทุ่มกว่า ๆ เพื่อนรุ่นน้องผมก็เมาและขอตัวเข้าไปนอนส่วนผมเองก็เตรียมจะกลับ เธอบอกกับผมว่าอย่าเพิ่งรีบกลับเพราะเธอจะพิสูจน์อะไรบางอย่าง เธอบอกกับผมว่าเธอได้ข่าวสามีเธอติดผู้หญิง เธอขอร้องให้ผมพาเธอไปดักรอดูที่หน้าร้านอาหารที่สามีเธอเล่นดนตรีอยู่ ผมเองพยายามบ่ายเบี่ยงไม่อยากไปยุ่งเรื่องนี้ แต่ในที่สุดก็ต้องจำยอมพาเธอไป แต่ผมขอร้องกับเธอว่าแค่เห็นอย่างเดียวนะอย่าไปทะเลาะกันเดียวผมจะมองหน้าสามีเธอไม่ ติดเพราะเป็นคนพาเธอมาดักรอดู ผมขับรถยนต์พาเธอไปในเวลานั้นร้านอาหารก็เปิดแล้วพนักงานก็เก็บของ เธอนั่งดูอยู่ในรถผมสักพักสามีเธอก็เดินออกมาจากร้านแล้วขับรถออกไปพร้อมกับผู้หญิงผ มยาวคนหนึ่ง

ผมเห็นอย่างนั้นพร้อมกับเธอ ผมเองก็ปลอบเธอว่าไม่ต้องคิดมากอาจจะเป็นผู้หญิงชั่วคราวไม่ได้ไปติดพันส่งเสียเลี้ย งดูอะไร เธอให้ผมขับรถตามไปห่าง ๆ ไม่ไกลนักสามีเธอก็เลี้ยวรถเข้าไปในบังกะโล ผม หยุดจอรถหน้าทางเข้าบังกะโลพูดกับเธอว่าแค่นี้ก็พอแล้วกลับได้แล้ว ผมมองหน้าเธอตอนนั้นเธอนั่งน้ำตาไหลนิ่งเงียบอยู่ในรถ เธอให้ผมขับรถเข้าไปในบังกะโล

ผมเองก็พูดไม่ออกกลัวจะเป็นเรื่องใหญ่ คิดในใจว่าเราไม่น่าพาเธอมาเลย รถสามีเธอจอดห้องริมสุด เธอให้ผมเลี้ยวเข้าไปจอดที่ห้องข้าง ๆ พนักงานก็เดินเข้ามาถามว่าชั่วคราวหรือค้างคืน เธอถามพนักงานว่าห้องข้าง ๆ นี่เขาเปิดชั่วคราวหรือค้างคืนเพราะมาด้วยกัน พนักงานบอกกับเธอว่าค้างคืน เธอบอกกับพนักงานว่าค้างคืนเหมือนกัน เธอส่งเงินให้พนักงาน พนักงานก็เปิดห้องเอาผ้าห่มมาให้ ตอน นั้นเรายังไม่ได้ลงจากรถ เธอหันมาบอกกับผมว่าให้ผมกลับไปได้แล้วเธอจะรอดูผู้หญิงตอนออกจากห้องเธอ กลัวว่าผมจะ มีปัญหาเพราะว่าถ้าสามีเธอรู้ว่าผมพาเธอ ผมได้ยินโล่งใจเลยเธอเดินลงจากรถเข้าไปในห้อง ผมบอกกับเธอว่าผมขอเข้าห้องน้ำก่อนปวดท้องอยากจะถ่ายเต็มที่แล้วค่อยกลับ เพราะผมอั้น ไว้ตั้งนานแล้ว ผมถ่ายเสร็จเปิดประตูห้องน้ำออกมากำลังจะบอกลาเธอ

ตอนนั้นเธอยืนอยู่น้ำตาไหลอยู่กลางห้อง ผมยังไม่ทันที่จะพูดลาอะไรเธอเดินมาทางผมเธอพูดว่าสามีเธอทำกับเธอได้ก็บาป ด้วยกันทั ้งคู่ไปเลย ผมไม่รู้ความหมาย งง ๆ กับคำพูดเธอ ทันใดนั้นผมเข้าใจทันทีเพราะเธอยืนมองหน้าผมแล้วเธอก็ปลดกระดุมเสื้อของเธอ ออก ผมไม่รอช้าเลยเพราะผมเองก็อยากกับเธอเหมือนกันผมดึงเธอมากอดเลยไซร้ซอกคอเธอ เธอเองก็ปล่อยตัวไม่ขัดขืนอะไรเลยผมพยุงตัวเธอมาที่เตียงจากนั้นเสื้อผ้าของ เธอก็ถูก ผมถอดออกจนหมด สิ่งที่ผมเฝ้าคอยแอบมองมานานมันกำลังอยู่ตรงหน้าผม ผมกระแทกเธออย่างเมามันเธอเองน้ำตาก็ไหลตลอด

ผมเอาเธอจนเสร็จส่วนเธอผมคิดว่าคงไม่เสร็จแน่ ดู ๆ เหมือนเธอทำประชดสามีเธอ ผมเสร็จเธอก็เข้าห้องน้ำทันที เธอออกมาจากห้องน้ำก็มาใส่เสื้อผ้า ตอนนั้นผมได้ใจแล้วเพราะผมเอาเธอแล้วจึงไม่ต้องอะไรมากมาย ผมเดินเข้าไปกอดเธอบอกกับเธอว่าใส่เสื้อผ้าทำไม เธอบอกกับผมว่าเธอผิดไปแล้วไม่น่าเกิดเรื่องนี้ขึ้นเลย เธอบอกกับผมต่อว่าขอให้ผมลืมเรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้น

เธอไม่อยากรอดูหน้าผู้หญิงแล้วอยากกลับบ้านแล้ว ตอนนั้นผมเองก็หงี่ขึ้นมาอีกยืนไซร้เธอที่ซอกคอ ปากผมก็พูดขึ้นมาว่าไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้วขอมีอะไรกับเธอต่อ เธอยืนนิ่งไปสักพักแล้วพูดออกมาว่าให้เรื่องมันจบในคืนนี้เท่านั้น ผมได้ยินเธอพูดออกมาแบบนี้เข้าทางผมเลย ผมดึงเธอมาที่เตียงถอดเสื้อผ้าเธอออกผมไม่รีบร้อนอะไรอยากให้เธอเสร็จเหมือนผม ผมเล้าโลมเธออยู่นานมาก ทำให้เธอทุกอย่างจนเธอคล้อยตาม ยกนี้เธอยอมดูดให้ผมด้วย มันจริง ๆ ครับ ผมเอากับเธอหลายท่าเธอเองก็ตามใจผม

ผมให้เธอเป็นฝ่ายนั่งขย่มบ้างเธอก็ยอมทำตาม เสียงร้องครางของเธอได้อารมณ์จริง ๆ คืนนั้นผมไม่ยอมนอนเลย เธอเองก็เหมือนกันที่นอนเปียกน้ำเป็นดวง ๆ ผมออกจากบังกะโลตอนตีสี่ สามีเธอยังอยู่ในห้อง ผมขับรถมาส่งเธอที่บ้านก่อนเธอจะลงจากรถเธอย้ำกับผมว่าให้ลืมเรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ ้น หลังจากนั้นมาผมก็ไม่ได้มีอะไรกับเธอเราทำตัวปกติทุกอย่างเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ในใจผมยังอยากที่จะมีอะไรกับเธออีกแต่ไม่กล้าพูดกับเธอเพราะรับปากกับเธอแล้ว เวลาผ่านมาครึ่งปีผมก็ได้เอากับเธออีก ตอนนั้นผมเมาโทรไปหาเธอพยายามรวบรวมความกล้าเท่าที่มีพูดกับเธอ

ผมพูดในลักษณะที่ว่าไม่ได้ไปตอแยอะไรกับเธอเพียงอยากที่จะมีอะไรกับเธอเพราะ ผมคิดถึง เธอก็เท่านั้น เธอบอกกับผมว่าเรื่องที่เดขึ้นมันไม่ใช่ความรักมันเป็นเรื่องที่เราสองคนทำ ผิดพลาดไป ก็อย่ายึดติดอะไรเรื่องนี้จากนั้นเธอก็ตอบตกลงเธอให้ผมไปรับเธอที่หน้าซอย ทางเข้าบ้า นเธอ ด้วยฤทธิ์เหล้าที่ผมดื่มมาผมเอากับเธอนานมาก เธอเองก็ถึงไม่รู้ต่อกี่รอบ คืนนั้นเราคุยกันเรื่องนี้เราเธอบอกกับผมว่านาน ๆ ที เราค่อยมาตรงนี้ สิ่งที่เราสองคนทำไปมันผิด ทำอย่างไรได้ครับก็ผมเองก็หลงเธอไปแล้วชอบมีอะไรกับเธอแต่ก็ทำกับเธอบ่อยไม่ได้ ไว้ผมได้เอากับเธอเมื่อไรผมจะเขียนมาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ

devilzoa