ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Inaka no Aji wa Koi no Aji? คนบ้านเดียวกัน [แปลไทย By HypN♥s]**ซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 16, 2018, 01:37:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testseven

จริงๆบอกว่ามาจากบ้านเดียวกันนี้ จะแอบมีเบื้อหลังประมาณว่าจงใจให้มาอยู่ด้วย เพื่อจะได้จบกลับเป้นสามี จะได้เกี่ยวดองสองตระกูล ขยายที่ทางแล้วพากลับบ้านได้อีก เรียกได้ว่าถึงจะมาทำงานอยู่โตเกียว ก็ก็หนีที่บ้านไม่พ้น 5555

tcm12599

คนบ้านเดียว แค่มองตากันก็เข้าใจอยู่
รู้ว่าหื่นแค่ไหน ว่าอยากแค่ไหน หมดหนทางสู้
::DookDig::
(2คนนี้เป็นพี่น้อง ใช่มั้ย เริ่มมานึกว่าสามีภรรยา)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยเคอิก็แอบปิ๊งพี่ทาเคชิอยู่ด้วยล่ะมั้ง ก็ดูแลเอาใจใส่มาตลอดนี่นา....อิอิ

june lucifer2

สุดยอดมากครับ ขออีกนะคับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

drof666

เป็นใครจะไม่เอา น่ารักแถมเอาใจเก่งจับทำแม่ของลูกในอนาคตซะเลย

exsoldier

เมียคนบ้านเดวกันก็ดีน้าาาา เข้าใจกันดี ช่วยเหลือกันได้ อิอิ ::Shy::

นี่อาจจะเปนแผนของพ่อแม่เค้าที่ฝากฝังมาก็ได้นะ อิอิ

autsawin sathitwat

พระเอกเรายังจิ้นอยู่หรือป่าว แค่คิดนิดหน่อยก้อตั้งขนาดนี้ ::Shy::

Vinsmoke

::Reader::

มีขอต่ออีกยกด้วย 555

ขอบคุณครับ

tamkonba

ตอนแรกมากินผัก  ต่อมากินเค้ก สุดท้ายตะกินเด็กสิน่ะทาเคชิ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ โดนรุกก่อนด้วยอย่ายอมแพ้ต้องเอาให้อยู่ สดแตกในไปเลย อิจฉามาก

#ถ้ากลับบ้านไปมีดราม่าเปล่านี้หรือพระเอกจะโดนว่าทีพ่อตาตืบเอาหรือตั้งใจให้เป็นแบบนี้

Kit.m555

คนบ้านเดียวกัน..แค่มองตากันก็เข้าใจอยู่ ::HoHo::
edit : เปิดซิงอีกแล้ววววๆๆๆๆ ::GiveMe::

mcdonon

ว้าย ผู้ชายไม่ค่อยหรือไม่เคยแน่ๆเลย เจอสาวแบบนี้ฝันถึงอดีตเมื่อตอนเด็กๆเลบ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เปิดเรื่องมา พวกเองก็ยั่งกะคู่สามีภรรยาละ  ตอนแรกก็กินผักกันดีๆ  หลังๆกินเนื้อตามระเบียบ