ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2018, 03:13:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pana159

จากสปอยก็พอเดาได้ว่าไอ้นี่โดนหนุ่มน้อยตื๊บและคุณแม่โดนลูกชายเย็ดแต่ผมก็ไม่เข้าใจอยู่ดีว่าทำไมไอ้นี่ถึงเอาความลับที่ได้เย็ดแม่ของหนุ่มน้อยมาเปิดเผยให้หนุ่มน้อยรู้ ถ้าเป็นผมจะเก็บเป็นความลับลักกินสบายนานๆเลย ..ขอขอบคุณผลงานการแปลครับ

............................

หลังจากเสพเสร็จแล้ว สำหรับเรื่องนี้ถ้าเทียบกับแนวแม่ลูกหลายๆเรื่องที่ผมอ่าน ให้5เต็ม10เท่านั้นครับ ผมชอบโครงร่างตัวละครผู้หญิงดูสมดุลดี แต่เนื้อหาดูไม่ค่อยสมเหตุสมผล รวบรัดไปหน่อยก็เข้าใจนะว่าเป็นการ์ตูนเน้นแค่เอาเสียวเท่านั้น ผมยังมีไม่เข้าใจบางจุดของเรื่อง เชื่อว่าต้องมีตอนที่4แน่นอน

นี่อาจเป็นเรื่องแรกที่ผมเข้ามาอ่านการ์ตูนโป๊เว็บนี้ ผมชอบอ่านแนวแม่ลูกโดยเฉพาะผลงานของhyji ทุกเรื่องครับ ขอขอบคุณในผลงานการแปลของท่านครับ

immortalrune

beastman47

แม่คงเสพติดการมีเซ็กส์ แบบนี้แล้ว ทำใจรับเถอะ

artmanna

ได้ลูกชายเติมเต็มให้ล่ะ ไม่ต้องพึ่งคนอื่นล่ะแบบนี้

xonly-2017

มาขอรับบทสุดท้าย เชื่อว่าลูกชายจะแก้ไขทุกอย่างให้สวยได้ดั่งใจ

Happy ending กันไป

mochiiz1

โดนปล่อยให้มาเย แม่ตัวเองแน่นอนเลยเนี่ย

softstone

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

จบแบบนี้ จะเรียก แฮปปี้เอนดิ้งได้ไหมเนี่ย  ::Sweat::

muju013579

ปวดตับจริงๆ สุดท้าย ลูกจะได้เอาแม่มันไหม หรือว่าแค่นั่งดูหนังสด แม่ตัวเองโดยใครก็ไม่รู้เอา

Crypt

สู้สิ ไอลูกชายทำให้แม่มีความสุขกว่ามันซะ

ตอนแรกนึกว่าจบแล้วยังมีต่ออีกเหรอเนี่ย รอยยิ้มไม่น่าไว้ใจนั่น คงไม่ปวดตับมากหรอกนะ

tongjedsada

::GiveMe::ไอ้ SNS นี่ถ้ามีในไทยก็คงดี 555555555 สงสารยูโตะ แต่ที่ซ่อนอยู่คงเป็นอย่างที่คิดใช่ไหม

Yanman

ทำไมต่อนเบาจัง น่าจะเอาไม้หน้า 3 ฟาดนะครับ ::Angry:: ::Angry::