ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mashiro Shirako] Houkago Étude | Afterschool Improv [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 17, 2018, 01:14:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordofthetwo

ภาพสวย บทดี แปลก็สวยงาม สนุกมากๆ เลยครับ
ต้องคิดบทเอา(มาด้น)สดกันบ่อยๆ แล้ว

sealedfeel

ชอบลายเส้นแล้วก้อมูฟของหน้าอกมากๆครับ  อยากเข้าชมรมการแสดงจัง..

Phoowadol

อืม....ก็ชอบด้นสดกันบ่อยๆจนชินเป็นนิสัย ใครจะรู้ได้ว่า นี่ไม่ใช่บทละคร ใช่ปะ
กว่าจะรู้เล่นเอา. นางเอกออกแรงส่งบทให้  ขนาดรุกเร้าเอาเสียบเอง เลย นี่ตกลงพระเอกนี่บื้อจริงๆใช่ปะ. แต่ก็นะ มันต้องแบบน้แหละ ก็โดจินนี่เนอะ. เอาเป็นว่า รู้กันแค่สองคนว่าเราแฟนกัน ละกันเนอะ
  ปล.พระเอกก็หล่อนางเอกก็น่ารัก โอ๊ยๆๆๆยิ่งตอนน่าแดงยิ่งน่ารัก ขอเก็บไปฝันถึงละกันนะครับ จิสุ  ::Bloody::

Akira Watanabe

::Shy:: ไม่ใช่บทแล้ว นี่มันหนังสด รู้สึกเรื่องนี่ตัวหนังสือเยอะมาก ฮา ๆ

worachat39

ยังแสดงแข็งๆอยู่ครับต้องฝึกบ่อยๆแล้วจะอ่อนลงเอง..อ้าว ไม่ใช่หรอ 555

neokiseki

dreamlost

alaaum

ไม่ต้องแสดงอีกต่อไปละ เล่นจริงทุกวันแน่ๆ

atomy

ภาพสวย
แปลดี "ฝึกเอาสด" อย่างฮา
เนื้อเรื่องเยี่ยม
::Thankyou::
สู้ๆ ::Glad::

noohun

เกือบนกแล้วมั้ยล่ะ ฝ่ายหญิง
คู่นี้เคมีเข้ากันได้แปลกๆ อบอุ่นตับดีเหลือเกิน

biggiggog

ตกลงไม่ต้องมีบทแล้ว
เล่นสด แถมแตกในด้วย
แต่คงไม่ต้องซ้อมกันบ่อยๆนะ
กลัวเหนื่อย... ::Sweat::
ขอบคุณมากๆครับ

tazasss01

จะช่วยต่อบททุกคืนเลย ถ้าเจอแบบนี้

::Shy::  ::Shy::

mayaking

Inzomnia

ต้องการคนช่วยส่งบทมั้ย จะช่วยส่งเป็นอย่างดี