ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Beauty and the Beast โฉมงามกับเจ้าชายอสูร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2018, 03:12:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

เจ้าชายจิตใจดีมาก แต่แอบหื่นเล็กน้อย ต่อไปฝ่ายหญิงคงโดนทำความสะอาดทุกวันแน่เลย

... ตกใจนึกว่าฉี่ช่วยสลายคำสาป 5555 ต่อไปคงล้างทุกวัน

hin.kub

NTWSWDP

จะแก้คำสาปยังไงเนี้ยยย

เย็ดเข้ แก้ง่ายๆแบบนี้เลย แต่ดูทรงแล้วน้องเบล เปลี่ยนเปนน้องบานแน่ๆ เจ้าชายมันเล่นจัดทุกที่เลย 5555555

nine555

เจ้าชายจะกลายเป็นหนุ่มหล่อ จนเธออยู่ต่อเลยได้ไหมมมมม edit เดาถูกเฉย งงแปป ไม่ได้จะสปอยนะท่าน

โดเรม่อน

คิดได้ไงครับจะทำความสะอาดให้ด้วยน้ำวิเศษ5555

สุดท้ายก็รักเขาจนแก้คำสาปได้กลับมาก็จัดต่ออีก555

noohun

เนื้อเรื่องคร่าวๆนี่ ภาพbeauty and the beast ver emma นี่ขึ้นมาเป็นฉากๆเลย เป๊ะมาก แต่นี่มันไม่ใช่อสูรแล้ว มนุษย์หมาเนยชัดๆ เบรินหนูเบลซะขนาดนี้ ::HoHo::

Gunitle

สงสารเจ้าชายเลย555 อุส่าห์เอาควยปลอมมาให้ลอง5555 ขออ่านต่อเลยนะครับ

Gunitle

ทำความสะอาด555 นางเอกคิดอะไรเอาฉี่ให้กิน5555
มึนๆดีครับ

(จิ๋ว)

เริ่มเรื่องกันแบบนี้นี่ ทำให้ได้ไอเดียไปเขียนิยายต่อเลยนะ
เกือบลืมไปแล้ว  แหกกฎ นอกกรอบ ไม่สน สิ่งใด ให้18+ไว้ก่อนเท่านั้น
เบลล์นี่คงจะใสซื่อมากเลยนะ แต่ก็ขัดแย้ง ๆ หน่อย ๆ ตรงที่
นี่น่าจะเป็นการเปิดซิงครั้งแรกของเบลล์  แต่กลับไม่เจ็บเลย
ไม่เป็นไร มันเป็นนิทาน ยังไงก็ได้  ::Oops::

::Reader:: ::Reader::
::Sweat::  เอิ่บ...
ก็น่าเห็นใจเน๊าะ อยุ่คนเดียวมาหลายปีนี่นะ มีคนมาช่วยทำความสะอาด
ก็คงอยากทำความสะอาดทุกที่ ทุกตารางนิ้ว ในปราสาทเหมือนกัน
::Oops::

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ จอมมาร  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

rak9897925

ไม่สบายจริงอ่ะไมเห็นเหมือนเลย  ขอบคุณครับ

ไม่อ่านกฎ ไม่กลับมาเมนต์หรือEditหลังอ่าน

lma

พ่อพาซวยแท้ๆ แต่ลูกสาวก็อินโนเซ๊นเกิน  ::HoHo::

ไม่อ่านกฎ ไม่กลับมาเมนต์หรือEditหลังอ่าน

mobar mari

าวน้อยไร้เดียงา จังครับ ::WowWow:: ::WowWow::

ars.thidarat

คนละอย่างกับที่คิดไว้เลย555

zero009

อสูรหื่นจัดเลย

OuTDooRz

เจ้าชายจอมหื่น กับ โฉมงานผู้ไร้เดียงสา