ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 7 ตัดสินใจ

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 19, 2018, 02:10:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

babimild215

ความต้องการมันมากกว่าความถูกต้องแน่นอน

Poom Js

ถ้าตอนนี้ยังไม่เสร็จ ผมว่ามันจะเริ่มไม่สมจริงแล้วล่ะครับ ยอมไปกับเขาขนาดนั้นแล้ว

Chanawin Tosingchai

ลุ้นยิ่งกว่าดูอีกนะเนี่ยแผนนพจะสำเร็จมั้ย

asdf4321

แบบนี้เมหลุดเข้าใกล้คำว่าหนีไปมีชู้ทั้งกายทั้งใจแล้ว มีแนวโน้มสูงว่าต้นจะโดนทิ้ง
ตอนแรกก็แอบเชียร์นพ แต่ตอนนี้ชักสงสารต้นล่ะ  ยังไงเม-นพก็คงได้กินกันแน่ แต่สุดท้ายมันจะจบอย่างไรใครเจ็บเยอะที่สุด  ที่แน่ๆนพคงไม่ใช่คนคนนั้น
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

jaster ja

นพจัดหนักต้องเอาให้คุ้มนะอุตสาพยายามมาตั้งนาน ขอบคุณมากๆครับ

than.ya

ขนาดเน้แล้ว เมคงไม่ต้องตัดสินใจอ่าไรมากแล้ว

jibxonly

blackjack

::Dribbling:: เล่นสร้างอารมณ์กันเรื่อยๆ เพิ่มหนักขึ้นเรื่อยๆ ได้อารมณ์สุดๆ เพราะอะไรที่ได้มาง่ายๆ มันอยู่ไม่ทน เห้ย อิจฉานพจัง

miru_mishi

แบบนี้แหละครับดีงาม

เรื่อยๆ ค่อยๆตะล่อมไป อิอิ

radeon26

นพคงสมหวัง น้องเมคงอยากลองเหมือนกัน

wikky4

คงสมหวังซะทีนะคุณนพ  เต็มที่เลย

Teekar Triyananont

รามา65

ลุ้นมาหลายวันแล้ว วันนี้พี่นพน่าจะได้เย็ด

Suwit71

au2000

ค่อยๆเร้าอารมณ์ให้สุขงอม
ลุ้นว่าเมื่อไรจะเสียบได้สักที