ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 7 ตัดสินใจ

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 19, 2018, 02:10:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1015up

thadtanone2002

งานนี้ คงห้ามยากนะเมื่อใจน้องเม ไปเเล้วนะครับ

ดวงใจ คำแสงราช

::Ahh:: ::Pull:: ::Pull::จะโดนตอนใหนลุ้นๆอยู่นะเมลืมต้นแน่ๆ

Phoowadol

การเพาะบ่มอารมณ์ใคร่. ที่พี่นพคอยหยอดไว้ทุกๆครั้งที่มีโอกาสใกล้ชิด มันพัฒนามาจนถึงขั้นได้สัมผัสสุขเสียวแบบภายนอกกันไปแล้ว แต่ก็ไม่ใช่จุดสิ้นสุด การที่น้องเท ออกปากชวนพี่นพไปค้างคืนที่ทะเล. นั่นหมายถึงน้องเม ได้มั่นใจแล้วว่า ความสัมพันธ์ของเธอกับเขา นาจะถึงเวลาได้ สุขเสียวแบบจุดสุดยอดอย่างแท้จริงแล้ว ไม่งั้นไม่หยิบยาคุมติดมือไปด้วยแน่ๆ
ว่าแต่เขาทั้งสองจะจัดกันเวลาไหนแค่นั้นแหละ ช้าเร็วก็ได้ขึ้นสวรรค์อยู่แล้ว. แต่ดูแววแล้ว พี่นพต้องสด ชัวร์แล้วถ้าให้ถึงใจก็ต้องข้างใน. ด้วยนะ ตอนนี้นั่งอ่านใปใจก็เต้นโครมคราม
จินตนาการไปสุดไกลถึงไหนต่อไหนแล้วหละครับ แต่ก็หวังว่าน้องเมจะแค่ หลงกาม แต่ไม่ถึงขั้นหลงรัก จนครอบครัวพัง นะครับ เพราะพี่ต้นไม่ได้ผิดอะไรมากมายเลย เพี่ยงแค่เขาบ้างาน
จนละเลยความเอาใจใส่เธอแค่นั้น. จริงๆ

จิรเมธ จันทร์สว่าง

ณ จุดๆนี้คงบอกได้คำเดียวว่า"แตกในแน่นอน"

peteblack

ลุ้นจนเยี่ยวเหนียวแล้วคร้าบบบบบบ

ppptttmmm

BazillUz

ผมว่าตอนนี้เมคงยอมนพจริงๆแล้วแหละครับมาค้างด้วยกันขนาดนี้แต่ลุ้นแค่ว่าเมจะเตลิดติดใจนำจนทิ้งสามีหรือไม่แค่นั้น

ultrasonic

ทีแรกคิดว่าจะโดน ตรงโซฟาเลยนะครับเนี่ย  ::Shy::
รอดไปอีก  ::HoHo::

mot66

เมจะตัดสินใจทำอะไร รอดผุรออ่านลุ้นไ

peenoom naarak

ต้นเอ้ยตั้งตาทำงานไปเถอะ การบ้านนพจะทำให้เอง 5555

Thavee Kan

มาค้างคืนแบบนี้ จาได้นอนไหมคืนนี้ โดนทั้งคืนแน่น้องเม

Pong Tee

::Glad::จะได้ชิมน้องเมย์ไหมหนอล่อมากินไกลถึงทะเลละ

liga