ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 7 ตัดสินใจ

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 19, 2018, 02:10:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

miikaell

attawit2524

ของที่ได้มายากแบบนี้ต้องพิถีพิถันกันหน่อย ถ้าพลาดไปมีอารมณ์เสีย

hanabombam

ลุ้นจนเยี่ยวเหนียวมาหลายตอนล่ะ ไม่หวังถึงขั้นสอดใส่ เอาแค่น้องเมยอมอมให้ก็ดีใจแล้ว ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

010377

รอมานาน ใกล้ความจริงเข้าทุกที ค่อยๆทีละนิดแบบนี้ได้อารมณ์ดีครับ ขอบคุณผู้แต่งครับ

เสธฯ หนั่น สนั่น

::YehYeh::น้ำหยดลงหินยังกร่อนได้ ใจเมย่อมหวั่นไหวกับนพ ที่หยอดคำหวาน การกระทำเยี่ยงสุภาพบุรุษ

swss2511

ค่อยๆชิมค่อยๆปรุงอาหารรสเลิศรอคอยนพอยู่

Phatsakorn Kamkom

เย็ดเเน่นอนรอบนี้เย็ดเเน่นอนตอมานาน555

Themis_1

เย็ดแน่นอน แต่ก็ถือว่าอดทดรอได้มานานแสนนาน เพียงแต่จะเสพสมกันได้นานมั้ย น่าสนุกๆ

winking

สุดท้ายก็ยอมเผลอใจให้นพแล้วต้นจะรู้ไหมว่าเมียมีชู้

zeebraa

Davilhades

ตัดสินใจรอบนี้เมจะทนนพไหวมั้ยน้ะเที่ยวทะเล2ต่อ2ด้วย

iammaa

คราวนึ้น่าจะยินยอมอย่างโดยดีนะนี่....
อารมณ์และบรรยากาศพาไปขนาดนี้

ช่อมาลี

ลุ้นๆ..ว่าน้องเมจะเร่าร้อนแค่ไหน ติดตามครับ

moodum07

ซัดกันในสระระวังนะครับ นานมากมันจะฝืด
แนะนำว่าสักห้านาทีแล้วขึ้นไปต่อริมสระ มันกว่าเยอะ

ประสบการณ์ตรงมาแล้ว

ekachat

สิ่งที่รอมานานใกล้จะเป็นจริงล่ะ