ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 7 ตัดสินใจ

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 19, 2018, 02:10:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ember Spirit Spirit

ใจนึงก็สงสารส่มี เม นะ แต่อีกใจนึงก็ตื่นเต้น ฮ่าๆๆ

myidol

สุดทางนางเอกยังไงก็ต้องนอกใจผัว เศร้าปนเงี่ยนเลย ปรับอารมณ์ไม่ถูก ผัวทำงานงกๆ เมียดันหลงไปกับความสุขเล็กน้อย ลืมความดีผัวหมด เจ็บแทนเลย

jbann137

เมปล่อยตัวปล่อยใจไปตามธรรมชาติแล้วว รู้สึกเสียใจแทนไอคุณต้นเลย ขอบคุณมากคนับสนุกและน่าลุ้นน่าติดตามมากๆเหมือนเคย จะรอคอยนะคร้าบ

rimwarin

เพิงเริ่มติดตามครับ.น้องเมย์น่ารักมากครับออดอ้อนเก่ง

ปิติ จิตกะพงษ์

::Fighto::นักอ่านอย่างผมรอได้ครับ เพราะถ้าได้เร็วก็ไม่คุ้มกับสิ่งที่ลงทุนไปแล้วไหนจะความรู้สึกพิเศษที่เริ่มเข้ามาในใจอีก อยากให้ทั้งคู่มีความสุขในเวลาที่เหมาะสมและเปิดเผยความรู้สึกในใจของกันและกันส่วนจะจบแบบที่คิดไว้รึเปล่านั้นคงต้องรอให้ผู้แต่งเฉลยในตอนจบดีกว่า 

yasa_ud

ถึงเวลาจัดเต็มแล้วสินะ อดเปรี้ยวรอกินหว่าน

ปุ๋ม

ตกลงจิเป็นเมียของใครกันน้อ เมย์จัง

sariyal w

น้องเม ไม้ รอด แล้ว นพ คงจัด ยันเช้า

koboy

การเดินเรื่องเป็นธรรมชาติครับ อินไปด้วยเลย

13doom

chaiya88

การเดินเรื่องดีมากมีรายละเอียดดี มีแผนเป็นขั้นเป็นตอน สมจริงมากครับ

gnun2518

งานนี้คงไม่รอดแล้วละมั้งน้องเม แต่ลุ้นให้รอดไปก่อนนะ

หมวดศรี สิทธิ

ตัดสินใจ ก็บอกไปเลยว่าเมไม่ไหวแล้วจะทำไรก็ทำ

Saraa Sp