ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 7 ตัดสินใจ

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 19, 2018, 02:10:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Biggun Fotoholic

ความอัดอั้นใกล้ปะทุแล้ว แต่ก็อยากรู้ว่าต้นจะทำยังไงถ้ารู้เรื่อง หรืออาจเป็นไปได้ว่าต้นก็ชอบแบบนี้

cocob45

บางทีก็อยากเป็นนพนะ  รอบนี้ไม่รอดแน่ๆ

ppp_pp

รออ่านว่าวันนี้จะรู้เรื่องเลยเปล่าครับ

naitoom

นพ ก็ลีลามากจัง ไม่ลุยซะให้สาวเจ้านอนซมซะเลย คล้านจะติดใจร้องเอาอีกๆ

xeoncore

ตัดสินใจยอมรับพี่นพเป็นผัวแล้วแน่ๆ

Thanatouch MAN

หวังว่าตอนนี้คงจะสำเร็จเสียทีรอนานมากครับ

Bearing Garage

นพเป็นคนที่วางแผนได้แยบยล และอดทนได้ดีมาก ถ้าเป็นผมคงไม่รอดตั้งแต่ตอนที่แล้ว (6) แล้วครับ

Blurbeer

aedza4142

xnosex

ไม่เคยอ่านเรื่องนี้มาก่อนเลยครับ  ลีลาชั้นเชิงประทับใจครับ

chang1978

ไปทะเลคราวนี้น้องเมคงเจอเดือยชิ้นโตสมใจ

prapan

MrRasta

สุภาพบุรุษ แท้ๆ หึหึๆ ใจก็อยาก กระแทก ให้จบๆไป แต่ใจลึกๆ คงรักเม เข้าให้แล้ว   ::KO::

wannaset

wannaset

ผมอ่านจบแต่ละตอนผมคิดว่าบางคนก็คิดอยากเป็นนพจริงๆ