ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฟลอยด์บินจัดปาร์ตี้ที่โตเกียวขนาบ "ยูเรีย ซาโตมิ"

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 02:36:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เงินไม่ใช่ทุกอย่าง เงินซื้อชีวิตไม่ได้ แต่ซื้อความสุขได้
แถมซื้อนักแสดง AV ได้ด้วย T T อิจฉามันตรงนี้แหละ

ฟลอยด์ เมย์เวตเธอร์ อดีตกำปั้นไร้พ่าย เจ้าของอันดับนักกีฬาที่มีรายได้มากที่สุดในโลก
ใช้เวลาว่างกับเจียดเงินส่วนตัวหาความสุขที่ญี่ปุ่น โดยฟลอยด์เดินทางด้วยเครื่องบินเจ็ตส่วนตัว
มุ่งสู่กรุงโตเกียว ก่อนโพสต์ภาพลงอินสตาแกรมพร้อมแคปชั่นว่า "15-16 กันยายนนี้
อยากให้มาปาร์ตี้กับผม มีเครื่องดื่มมากมายและนางแบบสาวสวยระดับ VVIP ของญี่ปุ่นรออยู่"

ซึ่ง "เดอะ มันนี่" ได้โพสต์ภาพของตัวเองรายล้อมด้วย 3 สาวสวยบนเตียง พร้อมฟ่อนธนบัตร
ที่โปรยปรายอยู่รอบตัว แต่ที่สะดุดตากว่าใครก็คือมี ยูเรีย ซาโตมิ อดีตนักแสดงหญิงชื่อดัง
ของวงการหนังผู้ใหญ่ของญี่ปุ่น ที่มีผลงานให้ชายหนุ่มทั่วโลกได้รับชมกันอย่างบันเทิงมาหลายเรื่อง
ก่อนลาวงการไป โดยปัจจุบันเธออายุ 33 ปีแล้ว แต่ยังดูแลตัวเองดีอย่างดีเยี่ยมทั้งรูปร่างหน้าตา
ปรากฏอยู่ในภาพด้วย

นอกจากภาพโปรโมตดังกล่าวแล้ว ยูเรีย ยังได้โพสต์ภาพลงอินสตาแกรมส่วนตัว satomiyuria
เป็นรูปคู่ของเธอกับฟลอยด์แบบใกล้ชิด ซึ่งแฟนๆต่างพากันเข้าไปคอมเมนต์แซวว่า
เมื่ออยู่นอกเวลางานแล้ว กำปั้นดังชาวอเมริกันดูเกร็งๆ แตกต่างจากภาพก่อนหน้านั้นมาก

ทั้งนี้ ฟลอยด์ กลับมาอยู่ในกระแสข่าวอีกครั้ง เมื่อล่าสุดเจ้าตัวได้โพสต์คลิปวิดีโอตอนเจอกับ
แมนนี่ ปาเกียว ลงอินสตาแกรม พร้อมเขียนข้อความว่า "ผมจะกลับมาชกกับ แมนนี่ ปาเกียว
ในปีนี้ อยู่ในเส้นทางค่าตัวที่เป็นตัวเลข 9 หลักอีกครั้ง"

ความเห็นของ จขกท.
ที่จริงเธอยังเล่นหนังอยู่นะครับ ยังไม่ได้อำลา เพิ่ง33เองได้อีกนาน แล้วดูท่าทริปนี้
ไม่น่าจะจัดแค่ปาร์ตี้ น่าจะจัดอย่างอื่นด้วย แล้วคิดดู ฟลอยมันฟิตแค่ไหน แถมได้ยินว่าเจ๊Juliaก็ไปนะ
อันนี้เรียกว่าไม่ได้ไม่รับงานต่างชาติใช่มั้ย แต่รับในชาติ โถพระพุทธรูป แล้วบอกไม่เสื่อม
เงินฟาดหัวของจริง ง้างได้หมดถ้ามีเงิน โปรโมทMTM แต่นอกรอบนี่ATMจัดไป

มาเปล่าๆมีแต่ข่าวเดี๋ยวเหงา จัดเบาๆนิดหน่อยเผื่อใครอยากดูผลงานของเธอ
แต่ถ้าอยากรู้ว่าฟลอยทำอะไรบ้างคงต้องจิ้นกันเอาเองแล้วล่ะงานนี้ ไม่น่ามีหลุดแน่นอน

ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาแล้วจะเห็นลิ้งโหลด(ช่วงนี้ผมดักจับคนมักง่ายนะครับ)

SHKD-744 พนักงานฝ่ายขายที่ไม่เคยทำยอดตก ทำไมลูกค้าถึงซื้อเธอทุกคนหนอ

IPZ-925 สุดยอดนักรีดนํ้าที่มาแบบเป็นคู่

SHKD-734 แม่บ้านยูเรียที่ขาดนํ้าไม่ได้

CHN-144 สาวสวยเพอร์เฟค อยู่กับเธอแล้วจะมีความสุข

ABP-666 เรียกเธอว่าจยูเรีย3นํ้า

ABP-768 ภรรยาสาวที่เครื่องฟิตสตาร์ทติดง่าย

PGD-856 ครบรอบ10ปียูเรีย ปาตี้ฉลองตอบแทนแฟนๆ

MIDE-134 รักษาดุ้นอย่างเดียวนะคะ

MIDE-049 เมดยูเรีย จะให้หนูทำอะไรดีคะ

BBI-122 ลงบ่อกับหนู เดี๋ยวช่วยถูให้

PGD-736 เรียนๆเล่นๆ เดี๋ยวก็เก่งนะจ๊ะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

alex2432

คนมันรวยอยากจะทำอะไรก็ได้อ่ะ เงินเหลือกินเหลือใช้ ::Thankyou::

rak9897925

nuie

............ 'ฟลอยด์" บินมาชกกับ"ยูเรีย ซาโตมิ".......ใช่ไหมครับ........ส่วนผม....
..........................ชอบดูเรื่องที่ สอง....IPZ-925  ครับ...

sutee seechart

ถ้า AMAMI TSUBASA กับ TIA ไปร่วมงานด้วย จะอิจฟอร์ยแบบสุดๆ เลย

borirak navavoravarun

คนนี้ผมไม่เคยดูเลย ขอชมหน่อยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

janara

แหม ถ้าเหลือกินเหลือใช้ขนาดนั้น ก็อยากจะไปลองลุยดูบ้างเหมือนกัน

sp502

น่าอิจฉาฟลอยด์ มีเงินทำอะไรก็ได้ ขอบคุณมากๆครับที่นำมาแบ่งปัน

weenew

เห็นตอนแรกก็นึกว่าจะมีแค่ข่าวมาเล่าให้ฟัง กะเข้าฉิดจาฟอย แต่เข้ามาแล้ว.. คิดถูกละที่เข้ามา ขอยคุณมาก

akasaboy

กำลังจะถามเลยว่ามีวาปมั้ย แต่พอเลื่อนลงมาเท่านั้น  จัดสิครับช้าอยู่ใย ขอบคุณมากครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Zephyros

อื้อหือ แบบนี้ก็ได้ นอกจากจะมีเงินแล้ว คงต้องมีชื่อเสียงระดับนึง ถึงจะทำได้นะนี่