ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Snow White สโนว์ไวท์กับคนแคระทั้งเจ็ด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 08:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

เรื่องนี้จะแหวกแนวขนาดไหนครับนี่

เอ้ย เจ้าชายไหงมีบทแค่นี้ล่ะ 18+ จริงๆ +ได้1ช่อง

guzzpai

FFXCY

มุ่งสู่วัลฮัลลา~ ไปเจอกับดุ้นทั้ง 7 ในท่อมกลางป่า

ไม่คิดว่าจะมีพอร์ตขุดเหมืองกลางป่า เจ้าชายไม่มีบท
จบลงอย่างแฮปปี้ มากมาย ซึ้งมาก

jittipat

คนแคระต้องไม่ธรรมดา แน่ๆ

เอิ่มมันแคระตรงส่วนไหนนิ

panurakkee

คนแคะหรือตาแก่กันแน่ ::Sweat::

555 องค์ชายแย่งซีน

akejunhom

jinpin

เอาแบบอยู่กับคนแคระไปตลอดไม่ต้องเจอเจ้าชายก็ได้ครับ 555

อ่านแล้วอึ้งนิดๆ ครับ กิจกรรมขุดเหมืองของน้องหิมะขาวนี่น่าเร้าใจมาก ดูแบ๊วๆ ได้ใจจริงๆ

nekki

ผมคิดไปเองรึเปล่าว่าลุคพระเอกคล้ายๆกับคนแปลเรื่องนี้เลย 555.

หลังอ่านเสร็จซ แม่มดจะกินแอปเปลิ้ลง่ายๆขนานี้เลยรึ ปล.พระเอกไม่ได้หมายถึงเจ้าชายตอนจบนะ

gungun.khondee

drof666

ถึงจะเป็นคนแคระแต่หำไม่แคระนะ งานนี้มีสวิง อ้าวแล้วกันนึกว่าแม่มดจะโดนขุดเหมืองด้วย

warone07

tontarn123

เจอคนแคระทั้งเจ็ด เจ็ดยับไหมนะ
กินแอปเปิ้ลตายเอง นี่หักมุมเกิ๊น 555