ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Snow White สโนว์ไวท์กับคนแคระทั้งเจ็ด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 08:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

victer12345

ผมว่าไม่ใช่คนแคะทั้งเจ็ด แต่เป็นคนเย็กทั้งเจ็ดมั้เง

จิตร จักรพรรดิ์

พระเอก มี กี่ คน น่ะ เป็นนิทานที่อ่านแล้วเสียวไป ชอบครับฉีกกฏเดิมๆ

big_ma_ma

supermakarm

จังหวะมุกเรื่อง นี้มัน ตลกคาเฟ่มาก 
ถ้าไม่ทำจะฆ่าเจ้าแทน ::Oops::

ตอนจบก็แบบ 555+
โคตรตลกคาเฟ่ เสียดายเจ้าชายจังนะครับ
แห้วรับทานคนเดียว

logunta

logunta

thepjo

ชอบการ์ตูนแนวนี้เลยครับดำเนินเรื่องมีที่มาที่ไปสนุกดี

Rez Rex

ผลงานของคุณ (S)Kanter นี่ดีจริงๆครับ

ผมพึ่งมาใหม่ จะติดตามผลงานเรื่อยๆนะครับ

เพิ่มเติม เวนกำตอนจบ แม่มด ฮะๆๆ ฮาไปอีกแบบครับ

blueman

มีวิธีฆ่าแบบนี้ด้วยเหรอ ลุ้นตอนจบว่าจะเป็นยังไง

อ่านจบอุทาน เช้ดดด แบบนี้ก็ได้เหรอวะ เจ้าชายคงไม่ได้เจอสโนว์ไวท์แล้ว ฮาาาา

set_square

Mcman

เรื่องนี้ชอบๆ 7-1 เล่นมาเป็นทีมขนาดนี้ไม่น่ารอด สงสัยได้ตายเพราะคนแคระแน่

MI KE

ไหนๆ...ส่องก่อน
.
.
คือน้องไวท์จะไม่ไปไหนแล้วซินะ
เจอขุดเหมืองเวอร์ชันแซนวิซเขาไป

แนวนี้แปลกดี