ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทดแทนพระคุณพ่อ ให้ล่อกับเมีย cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, กันยายน 20, 2018, 10:04:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ขึ้นว่าพี่เขยย่อมอยากเย็ดกับน้องเมียพ่อผัวก็อยากเย็ดกับลูกสะไภ้ แม่ยายก็อยากเย็ดกับลูกเขยบางทีพี่สาวกับน้องชายยังอยากเย็ดกัน ตาก็อยากเย็ดกับหลานสาว ลูกชายยังอยากเย็ดกันกับแม่เลยเพื่อนก็ยังอยากเย็ดกับเมียเพื่อน อยากกับลูกสาวเพื่อน อยากเย็ดกับลูกสะไภ้เพื่อนเรื่องแบบนี้มีอยู่ทั่วโลกและมีมานานแล้ว ถ้าทั้งสองฝ่ายยินยอมและเต็มใจคนอื่นมักจะไม่รู้ พ่อผมก็เป็นคนหนึ่งที่อยากเย็ดกับลูกสะไภ้หรือเมียของผม มีอยู่ช่วงนึงผมพาเมียไปอยู่ที่บ้านของพ่อแม่ผมที่ต่างจังหวัดตามปกติพ่อผมเป็นคนเจ้าชู้เหมือนกับผู้ชายทั่วๆไปถ้ามีโอกาสไม่พลาดหรอกคับเรื่องแบบนี้ตอนผมพาเมียมาอยู่ใหม่ๆ พ่อผมก็ไม่ได้แสดงท่าทีอะไรให้เห็นหรอกคับแต่พออยู่ใกล้ๆเมียผมในที่ลับคนอื่นพ่อผมจะพูดจาหยอกล้อกับเมียผมจนเกินความพอดีบางทีก็ถือโอกาสจับมือถือแขนเมียเลย คล้ายๆเป็นการลองเชิงเมียผมดูก่อนว่าเล่นด้วยมั้ย พอเขาเห็นเมียผมไม่ถือตัวและไม่ว่าอะไร พ่อผมก็เริ่มได้ใจกลับเอามือตีก้นเมียผมแบบท่าทางหมั่นเขี้ยวอะไรแบบนี้บางทีก็ถือโอกาสเข้าไปกอดเอวผมทางด้านหลังตอนที่เมียผมยืนทำกับข้าวอยู่ในครัวหรือยืนตากผ้าอยู่หลังบ้านแล้วก็พูดเมียผมว่า ดาหุ่นสวยมากนะ แล้วยังเป็นขยันตั้งแต่เข้ามาอยู่ในบ้านดาทำงานบ้านแทนแม่ทุกอย่าง เหลืออย่างเดียวเท่านั้นที่ดาไม่ได้ทำแทนแม่ เมียผมส่งสายตาหยาดเยิ้มให้พ่อทันทีแล้วพูดว่าเหลืออะไรล่ะที่ดาไม่ทำเหมือนแม่ พ่อผมพูดเบาทีเล่นทีจิงว่า เรื่องนั้นไง .เมียผมพูดว่า จะให้ดาทำขนาดนั้น พ่อถามแม่หรือยังว่าแม่ยอมมั้ย หรือจะให้ดาถามแม่เองพ่อผมเจอเมียผมพูดแบบนี้เข้าก็อึ้งไปพักหนึ่งเหมือนกัน .คืนหนึ่งตอนดึกๆหลังจากปิดไฟกลางบ้านเข้านอนกันแล้วเหลือแต่ไฟดวงเล็กๆในห้องน้ำที่เปิดทิ้งไว้ทั้งคืนเผื่อเวลาลุกไปเข้าห้องน้ำจะได้ไม่มืดเกินไปจนเดินไปชนข้าวของ ตอนผมกำลังกระเด้าควยใสในรูหีเมียในมุ้งเสียงดังผับๆๆ ผมกระซิบถามเมียไปด้วยว่า คิดถึงผัวเก่ามั้ย อยากให้เขามากระเด้าควยใส่รูหีมั้ยเมียผมก็ส่งเสียงครางอูยๆพูดเบาๆว่า อยากซี่ ผมกระซิบถามเมียอีกว่าแล้วอยากให้พี่เขยกระเด้าควยใส่รูหีอีกมั้ย เมียผมพูดเบาๆว่า อยากซี่ ผมบอกเมียว่าเดี๋ยวกลับไปทำงานที่กรุงเทพฯเมื่อไหร่ พี่จะชวนเขามาเย็ดกับดานะ เมียผมครางอูยๆพยักหน้างึกๆตอนนั้นผมคิดไม่ออกจิงๆว่าจะหาใครมาเย็ดกับเมียที่บ้านเพราะผมไม่ค่อยคุ้นเคยกับผู้ชายในหมู่บ้านเท่าไหร่ ผมกระเด้าควยใส่ในรูหีได้ครู่หนึ่งก็เห็นพ่อผมลุกออกมาจากมุ้งของเขา ตอนแรกผมนึกว่าพ่อจะไปเข้าห้องน้ำ พอพ่อเดินมาถึงมุ้งที่ผมกำลังเย็ดกันกับเมียอยู่เขาเข้ามาก้มดูใกล้ๆทางด้านหลังผม เมียผมรีบดึงผ้าห่มขึ้นมาคลุมที่ตัวผม เขาคงเห็นผมนอนทับอยู่ที่หว่างขาเมียครู่หนึ่งพ่อผมก็เดินไปเข้าห้องน้ำผมก็รีบกระเด้าควยใส่รูหีของเมียอย่างเร็วผับๆๆเพียงครู่เดียวน้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าใส่ในรูหีของเมียอย่างมากมายเมียผมพูดเบาๆว่า เมื่อครู่นี่พ่อมายืนดูทางด้านหลังพี่ ผมบอกเมียว่า สงสัยเขาอยากเย็ดกับลูกสะไภ้ล่ะมั้ง. เมียผมพูดว่า พี่นี่ก็พูดไปทั่วพ่อเขาไม่กล้าทำแบบนั้นกับดาหรอก ผมถามเมียว่า ถ้าเขากล้าล่ะ ดาจะให้เขาทำมั้ยเมียผมพูดว่า ไม่รู้ซี่.เดี๋ยวพี่จะทดลองดูว่าพ่อพี่เขากล้ามั้ย

จากนั้นครู่หนึ่งราดน้ำในห้องน้ำ ผมรีบพลิกตัวลงนอนตะแคงเอามือกอดเอวเมียไว้ผมถลกผ้าถุงขึ้นไว้ที่หน้าท้อง จับปลายขาเมียผมอ้าถ่างออกจากกันจนมองเห็นรอยแยกและร่องรูที่อ้าแดงมีน้ำควยของผมเอ่อล้นเต็มปากรูพอพ่อผมออกมาจากห้องน้ำ แล้วเดินมาที่มุ้งของผม เขาเห็นเมียผมนอนหงายอ้าขาอยู่เขาก็หยุดเดินแล้วเข้ามาก้มดูใกล้ๆ ได้เสียงพ่อผมพูดเบาๆว่า ลูกสะไภ้คนนี้หีใหญ่น่าเย็ดจิงๆจากนั้นพ่อผมก็กลับเข้าไปในมุ้งของเขา พักหนึ่งก็ได้ยินเสียงหน้าท้องของพ่อกับแม่กระทบกันเสียงดังผับๆๆผมผงกหน้าหันไปดูมองเห็นเงาตะคุ่มๆของพ่อกำลังรัวกระเด้าควยใส่กับรูหีของแม่อย่างรุนแรงผมกระซิบบอกเมียผงกหน้าขึ้นดู เมียผมหันไปดูแล้วพูดเสียงสั่นๆว่า พ่อทำแรงดีจัง ผมพูดกับเมียเบาๆว่าพ่อไม่ได้กระเด้าแรงๆอย่างเดียวนะ ของพ่อพี่ทั้งใหญ่ทั้งยาวขนาด7นิ้วเลยนะ เมียผมพูดใหญ่ยาวขนาดนั้นเลยเหรอใครโดนเข้าไปคงเสียวน่าดูเลยนะเมื่อครู่นี่พี่นึกว่า พ่อพี่จะมุดมุ้งเข้ามาเอากับดาซะอีกเห็นพ่อพี่เขาทำท่ารีๆรอๆเหมือนกล้าๆ ผมถามเมียว่าถ้าพ่อมุดมุ้งเข้ามาเทื่อครู่นี้ดาจะยอมให้พ่อเอามั้ย เมียผมว่า ไม่รู้ซี่.ของใหญ่ขนาดนี้ดาก็อยากลองดูเหมือนกันนะ ผมกับเมียนอนมองดูพ่อกระเด้าควยใส่รูหีแม่อยู่ครู่หนึ่งพ่อผมก็ร้องครางอู้วๆบอกแม่ว่า น้ำพ่อออกแล้วแม่ น้ำพ่อออกแล้วอู๊ยซี๊ดๆเขาบดควยดันควยใส่ในรูหีของแม่ไปมาครู่หนึ่ก็หยุดลงเสียงแม่ผมพูดเบาๆว่า คืนนี้พ่อไปกินอะไรมาถึงคึกคักดีจัง ผมอยากจะบอกแม่พ่อมายืนดูหีลูกสะไภ้น่ะซี่ถึงคึกขนาดนั้น หลังจากวันนั้นมา พ่อผมจะหาโอกาสโอบกอดเมียทุกครั้งบางครั้งก็เอาควยที่แข็งตุงอยู่ในกางเกงถูไถที่สะโพกเมียผมด้วย เมียผมก็ทำท่าร้องอุ๊ยๆเอามือหยิกแขนพ่อผมแล้วพูดว่า ดูทำเข้าซี่เดี๋ยวคนอื่นก็มาเห็นหรอกทำแบบนี้ไม่ดีนะ เมียผมพูดแบบนี้ยิ่งทำให้พ่อผมคลั่งจัดหาโอกาสกอดรัดเมียผมและบีบคลึงเต้านมเมียผมด้วยเห็นพ่อทำแบบนี้กับเมียผมทีไร ทำให้ผมมีอารมณ์เงี่ยนงุ่นง่านขึ้นมาอย่างมากมายจิงๆ.. คืนหนึ่งต่อมาหลังจากกินข้าวมื้อเย็นกันแล้วผมกับเมียและพ่อแม่ผมก็นั่งดูละครทีวีด้วยกัน พอละครจบแม่ผมก็ลุกไปเข้ามุ้งนอนก่อนเมียผมก็ลุกไปเปลี่ยนเสื้อผ้านุ่งผ้าถุงกระโจมจะเข้าห้องน้ำเพื่ออาบน้ำเข้านอนส่วนผมกับพ่อผมนั่งดูข่าวภาคดึกอยู่  พอเมียผมใส่ผ้าถุงกระโจมอกเสร็จก็เอาที่ครอบผมใส่หัว แล้วหันมาจะเดินไปเข้าห้องน้ำ ผมรู้สึกใจหายว๊าบขึ้นมา เพราะผ้าถุงที่เมียผมใส่อยู่นั้นถูกดึงขึ้นจนสูงมองเห็นเนินนูนของเมียผมเต็มหว่างขาอย่างชัดเจนเลยคับ พ่อผมก็หันไปเห็นเข้าพอดีเช่นกันไม่รู้ว่าเมียผมเผลอดึงขึ้นหรือตั้งใจให้พ่อผมเห็นหีนูนๆเต็มหว่างขาของเธอคืนนั้นพ่อผมนอนกระซับกระส่ายพลิกตัวไปมาหลายรอบกว่าจะนอนหลับได้. เช้าวันต่อหลังจากกินข้าวเสร็จแม่ผมออกไปประชุมกับกลุ่มแม่บ้านที่เป็นอสม.ที่รพ.สต ส่วนพ่อผมนอนดูทีวีอยู่ในบ้านไม่ได้ออกไปไหน หลังจากเมียผมกวาดบ้านล้างจานทำความสะอาดบ้านเสร็จก็มานอนนั่งดูทีวีข้างๆพ่อผมจากนั้นพักหนึ่งพ่อผมก็ถามเมียว่า ดาบีบนวดเป็นมั้ย ช่วยบีบนวดแข้งขาเนื้อตัวให้พ่อหน่อย พ่อรู้สึกปวดเมื่อยเนื้อตัวจิงๆเมียผมหันมามองผมนิดนึงผมก็พูดกับเมียว่า พ่อเขาใช้แล้ว ดาก็ไปบีบนวดให้พ่อหน่อยซี่

พ่อผมก็นอนคว่ำหน้าลงกับพื้นสื่อที่ปูนอนเมียผมก็เข้าไปนั่งใกล้ๆแล้วเอามือบีบนวดที่ต้นขา ที่เอวและที่ไหล่วนไปวนมาหลายรอบ พ่อผมพูดชมตลอดว่า เมียผมนวดเก่งจัง มือก็นิ่มนวลไม่แข็งกระด้างจากนั้นพ่อผมก็พลิกตัวนอนหงายขึ้น แล้วบอกให้เมียผมก็บีบนวดที่ต้นแขนทั้งสองข้างก่อนหลังจากนั้นพ่อก็บอกให้เมียผมขยับลงไปบีบนวดที่ขาทั้งสองข้าง ครู่หนึ่งพ่อหันมาพูดกับผมว่าทิดเอ็งออกไปซื้อก๊วยเตี๊ยวมาให้พ่ออะไรกินหน่อยซี่ ซื้อมาเผื่อดาด้วยนะ ผมก็ลุกออกมาจากบ้านแล้วปิดประตูแง้มๆไว้นิดนึง ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงพ่อถามเมียผมว่า ดาจับกระสัยเป็นมั้ยช่วยจับกระสัยให้พ่อหน่อยซี่ เมียผมพูดว่า  ดาจับไม่เป็นหรอกพ่อ  พ่อพูดกับเมียผมว่า พ่อสอนให้เอามั้ย เมียผมพยักหน้าพูดว่าเอาซี่ พ่อบอกเมียผมว่า ดาเข้ามานั่งตรงกลางหว่างขาของพ่อซี่ แล้วยื่นมือมา พ่อจะสอนให้ผมรีบเดินมาที่ริมหน้าต่างหลังบ้าน ก็มองเห็นเมียผมก็ลุกเข้าไปนั่งตรงกลางหว่างขาของพ่อผมพร้อมกับยื่นมือให้พ่อผมก็จับมือเมียผมไปวางตรงหน้าต้นขาทั้งสองข้าง แล้วบอกว่าตรงนี้แหละปุ่มกระสัยมันจะเต้นตุ๊บๆจนรู้สึกได้เวลานิ้วมือไปสัมผัสมัน เมียผมเอาหัวแม่มือกดปุ่มกระสัยไว้ครู่หนึ่งแล้วปล่อยหัวแม่มือขึ้นสลับกันไปแบบครู่หนึ่ง ผมเห็นควยขนาด7นิ้วของพ่อค่อยๆลุกโชนตั้งโด่ขึ้นมาเรื่อยๆจนหัวบานคล้ำโผล่หัวแหวกออกมาจากผ้าขาวม้าที่พ่อผมนุ่งอยู่เมียผมทำตกใจที่เห็นควยขนาดใหญ่โตผงกหัวอยู่หงึกต่อหน้าแบบนั้น พ่อผมก็เอื้อมมือมาจับที่ท้ายทอยเมียผมไว้แล้วกดหน้าเมียผมลงไปหาควยที่กำลังแข็งโด่ พ่อผมพูดเสียงสั่นๆว่าดาช่วยทำให้พ่อหน่อยซิ่ เมียผมพูดเสียงเบาๆ ดาไม่กล้าทำหรอก เดี๋ยวผัวดากลับมาเห็นพ่อผมพูดว่า ทิดเขาไม่ว่าอะไรดาเห็นหรอกพ่อรับประกันให้ พ่อผมแอ่นควยหัวบานคล้ำขึ้นใส่ตรงปากเมียผมทันทีเมียผมก็อ้าปากงับตรงหัวบาน แล้วรูดริมฝีปากลงไปช้าๆจนสุดโคน แล้วรูดขึ้นมาช้าๆสลับกับดูดเลียรอบๆหัวหยักไปด้วยทำให้พ่อผมหลับตาครางซี๊ดๆเลยคับ แล้วเอามือกดท้ายทอยเมียผมไว้ กระเด้าควยใส่ปากเมียผมไปด้วยเป็นระยะๆหลังจากเมียผมดูดเลียควยให้พ่อผมพักหนึ่ง เขาก็ประคองไหล่เมียผมนอนหงายลงกับเสื่อที่ปูพื้นแล้วเอามือลูบคลำเนินหว่างขาใต้ผ้าถุงไปมาหลายรอบเขาเอื้อมมือไปถอดตะขอยกทรงแล้วดึงเสื้อยกทรงออกไปพร้อมกับก้มลงดูดเลียเต้านมทั้งสองข้างทันทีเมียผมหลับตาครางอูยๆแอ่นเต้านมขึ้นให้พ่อผมดูดเลียอย่างเต็มใจ พ่อดูดเลียเต้านมเมียผมจนหนำใจแล้วก็ค่อยซุกไซร้ดมดอมเนื้อตัวเมียผมลงไปเรื่อยๆจนถึงหน้าท้องน้อยและไปหยุดซุกไซร้ดูดเลียตรงรอยแยกหว่างขาเมียผมอ้าขาถ่างออกให้พ่อผมสอดลิ้นดูดเลียในร่องรูอย่างเต็มใจและส่งเสียงครางอูยๆตลอดเวลา จากนั้นพักหนึ่งเมียผมก็พูดเสียงสั่นๆว่า เอาเถอะพ่อดาไม่ไหวแล้วตอนนี้ พอเมียผมพูดจบพ่อผมก็ขยับตัวเข้าทับกลางหว่างขาจับหัวควยบานคล้ำถูไถไปตามร่องแคมและปากรูขึ้นๆลงๆ2-3ครั้งก็ค่อยๆดันหัวควยเข้ากับปากรูที่อ้าเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนพ่อผมออกแรงดันหัวบานคล้ำเข้ากับปากรูยุบๆๆ4-5ครั้ง หัวบานคล้ำของพ่อผมก็ค่อยๆแหวกปากรูหีเข้าไปอย่างช้าๆเมียผมแอ่นหีขึ้นครางซี๊ดๆบอกพ่อผมว่า ดันเข้าไปให้สุดกลั่นเลยพ่อดาไม่ไหวแล้วอูยๆ พ่อผมก็ดันหัวบานคล้ำขนาด7นิ้วพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีจนสุดกลั่นทันที

พร้อมกับบดควยเข้ากับเนินหีเมียผมไปมาอย่างรุนแรงเมียผมส่งเสียงครางอูยๆอย่างเสียวซ่าน เพราะตั้งแต่มาอยู่ที่บ้านผมเมียผมยังไม่เคยโดนควยคนอื่นเย็ดรูหีเลย ไม่เหมือนตอนที่ผมกับเมียอยู่ห้องเช่ากรุงที่เทพฯที่มีคนอื่นมาช่วยเย็ดกับเมียผมตลอด ตั้งแต่ผัวเก่าเมียผม พี่เขยเมียผมกับเพื่อนของเขาที่พากันมาเย็ดกับเมียผมตลอดคนที่เคยผ่านควยผู้ชายหลายๆคนเหมือนเมียผมนั้นเวลาเงี่ยนขึ้นมาทีไรก็อยากให้คนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีทุกทีคับถึงจะมีผัวกระเด้าควยใส่รูหีทุกวัน ก็ไม่มันและเสียวซ่านเท่าโดนควยคนอื่นเมียผมบอกอย่างนั้น ตอนนั้นผมล้วงเอาควยออกมารูดชักตามพ่อไปด้วย พ่อผมกระเด้าควยกระแทกกระทั้นใส่ในรูหีเมียผมไม่นานเท่าไหร่ก็ทำให้เมียผมครางซี๊ดๆบอกพ่อผมว่าดาออกแล้วๆพ่อกระเด้าแรงๆอูยๆวันนั้นเมียถูกพ่อผมเอาควยใหญ่กระทุ้งรูหีจนน้ำหีแตกออกมาหลายรอบติดๆกันเลยคับเพราะนานๆเมียผมจะโดนควยใหญ่ๆยาวๆแบบนี้กระแทกกระทั้นรูหีอย่างหนักหน่วงซักทีหนึ่งพ่อกระเด้าควยใส่กับรูหีเมียผมอยู่อย่างหนักหน่วงอยู่พักใหญ่ พ่อผมก็ครางซี๊ดๆแหงนหน้าขึ้นกัดฟันกร๊อดๆบอกเมียผมว่าน้ำพ่อจะออกแล้วดา น้ำพ่อจะแล้วอูยๆซี๊ด พ่อผมกระเด้าควยใส่รูหีอีก4-5ครั้งก็ดันควยเข้าไปในรูหีเมียผมจนสุดกลั่นพร้อมกับเอาปลายขายันพื้นเสื่อไว้ เพื่อดันควยเข้าไปใสรูหีเมียผมให้ลึกที่สุดเท่าที่จะลึกได้จะส่งน้ำควยเข้าไปให้ถึงมดลูกเมียผมนั่นเองหลังจากพ่อหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมแล้วเขาก็นอนทับแช่ควยที่แข็งโด่คารูหีเมียผมไว้อย่างเนิ่นนานเพราะได้เย็ดรูหีผู้หญิงรุ่นลูกนั่นเองหลังจากพ่อผมนอนพักเอาแรงอยู่ ผมรีบขี่จักรยานออกไปซื้อก๊วยเตี๊ยวที่ร้านค้าในหมู่บ้านทันทีพอผมกลับมาจากซื้อก๊วยเตี๊ยว ผมรีบเข้าไปแอบดูที่หน้าต่างหลังบ้านทันที ก็มองเห็นพ่อกำลังค่อยๆกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่อย่างเนิบๆช้าๆแบบชักควยออกจนสุดแล้วดันเข้าไปจนสุดกลั่นพ่อทำแบบนี้อยู่พักหนึ่งก็เร่งรัวกระเด้าควยใส่กับรูหีเมียผมเร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆๆ ผมก็รูดชักควยไปด้วยตลอดแต่ไม่ให้น้ำควย พอผมเสียวจัดทีไร ผมก็หยุดรูดชักทันที  ตอนนั้นผมกำลังแอบดูพ่อเอากันกับเมียอย่างเสียวซ่านก็มีเพื่อนของพ่อคนหนึ่งขี่รถจักรยานเข้ามาที่หน้าบ้าน เขาคงเห็นประตูเปิดแง้มๆไว้เขาก็ส่งเสียงถามว่า พ่อทิดอยู่มั้ย มีธุระจะคุยด้วยหน่อย เมียผมพูดเสียงสั่นๆว่าพ่อมีคนมาหา พ่อผมพูดว่า มันจะมาหาอะไรตอนนี้ว่ะ ไอ้ห่า แล้วรีบสาวท่อนควยรัวใส่รูหีเมียผมอย่างเร็วผับๆๆๆๆๆครู่เดียวพ่อผมก็ร้องอู้วๆกดควยลงจมแน่นกับรูหีพร้อมหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมทันทีแต่ยังไม่ทันที่พ่อผมจะชักควยออกมาจากรูหี เพื่อนของพ่อก็เปิดประตูโผล่เข้ามาในบ้าน  พอเขาเห็นพ่อผมนอนทับหว่างขาลูกสะไภ้อยุ่ต่อหน้าแบบนั้น เขาร้องอุ๊ย แล้วพูดว่า เย็ดกับลูกสะไภ้อยูก็ไม่บอก นึกว่ามึงอยู่บ้านคนเดียวซะอีก พ่อค่อยๆชักควยออกจากรูหีเมียผมแล้วหยิบผ้าขาวม้ามาใส่ แล้วพูดว่า มึงจะมาทำห่าอะไรตอนนี้วะ ไอ้เวรเอ๊ย. เมียผมรีบหนีบขาเข้ากันดึงผ้าถุงลงปิดเนินหว่างขาไว้แล้วนอนหันหน้าเข้าข้างฝาบ้านอย่างเขินอาย สายตาเพื่อนพ่อผมจ้องมองไปที่สะโพกเมียงอนๆอวบๆของเมียผมแล้วกลืนน้ำลายเอือกใหญ่ ตอนนั้นชายผ้าถุงที่เมียผมดึงขึ้นมาปิดเนินหว่างขาไว้แล้วพลิกตัวนอนตะแคงอย่างรีบๆ มันถลกขึ้นสูงจนถึงต้นขาขาวๆ มีน้ำควยของพ่อผมไหลย้อยออกมาเลอะตรงต้นขาด้านล่างด้วย ครู่หนึ่งได้ยินเสียงเพื่อนพ่อผมพูดกระซิบกับพ่อผมว่า ลูกสะไภ้มึงสะโพกใหญ่น่าเย็ดจิงๆว่ะ ขอกูเย็ดมั้งได้มั้ยวะ

เสียงพ่อผมพูดว่า เขาจะยอมให้มึงเอาหรือเปล่าก็ไม่รู้นะ เขาพูดกับพ่อผมว่าไอ้ห่าทำเป็นห่วงนะมึง ถ้าเขาเลิกกับลูกชายมึงไปเมื่อไหร่เขาก็กลายเป็นคนอื่นแล้ว จะหวงกันทำไมวะ กูไม่พูดเรื่องนี้ให้ใครฟังหรอก พ่อผมก็เข้ามานอนลงทางด้านหลังแล้วเอามือกอดเอวเมียผมไว้พร้อมกับพูดว่า ให้ทานเพื่อนพ่อหน่อยนะ นึกว่าเป็นค่าปิดปากมันก็แล้วกันเดี๋ยวมันเอาเรื่องนี้ไปบอกแม่ทิดจะยุ่ง เสียงเมียผมพูดว่า พ่อนี่อะไรก็ไม่รู้ ดาก็อายเป็นนะ พ่อผมพูดว่า ไม่ต้องอายหรอก จากนั้นพ่อผมก็เงยหน้าขึ้นขยิบตาให้เพื่อนเข้ามา ตอนนั้นเพื่อนพ่อผมยืนรูดชักควยรออยู่แล้ว เขาก็คลานเข้ามาทางด้านหลัง พ่อผมก็ลุกอกไปนอนดูห่างๆ เขาเอามือลูบไล้สะโพกเมียผมไปมาเบาๆ จากนั้นก็ค่อยๆถลกผ้าถุงที่คุมสะโพกเมียผมขึ้นมาที่เอว ตอนแรกเมียผมเอามือดึงผ้าถุงลงปิดสะโพกไว้ แล้วปัดมือเขาออกไป เขาเลยขยับเข้าประกบชิดติดกับสะโพกเมียผม แล้วจับควยขนาดเท่าข้อมือเด็กดันใส่รูหีเมียผมทางด้านหลังทันที เขาดันควยยุบๆใส่กับรูหีอยู่หลายครั้ง หัวควยบานคล้ำขนาดใหญ่ของเขาก็ผลุบเข้าไปในรูหีเมียผมจนได้ เมียผมร้องซี๊ดๆเอามือดันหน้าท้องเขาไว้ แล้วพุูดเสียงสั่นๆว่า เบาๆก่อนซี่ เขาหยุดดันควยอยู่ครู่หนึ่ง เพื่อให้รูหีเมียผมปรับสภาพเข้ากับควยขนาดใหญ่ของเขา จากนั้นเขาดันหัวบานแหวกปากรูเข้าไปเรื่อยๆจนหน้าท้องของเขาแนบติดกับสะโพกเมียผม น้ำควยของพ่อผมที่หลั่งใส่รูหีถึง2ครั้ง กลายเป็นน้ำหล่อลื่นอย่างดีช่วยให้ควยของเขามุดเข้ามุดออกไปในรูหีเมียผมได้ง่ายขึ้น เพื่อนพ่อผมเริ่มกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียผมเร็วขึ้นๆเรื่อยๆ เสียงควยของเขากระทบกับรูหีเมียผมที่เต็มไปด้วยน้ำควยพ่อผมเสียงดังแจ๊ะๆๆอย่างชัดเจน มันเร้าอารมณ์ดีจิงๆคับ เมียผมก็แอ่นสะโพกไปทางด้านหลังให้เพื่อนพ่อผมกระเด้าควยใส่รูหีจนลืมเจ็บ ครู่หนึ่งเขาก็จับขาเมียผมยกขึ้นเพื่อพลิกตัวเมียผมให้นอนหงายขึ้น จากนั้นเขาก็ทาบตัวลงไปทับเมียปมไว้ แล้วรัวกระเด้าควยใส่ใหญ่ใส่รูหีเมียผมต่อทันที เมียผมร้องครางอูยๆเด้งหีสวนขึ้นใส่ควยของเขาไม่ขาดระยะ เขาหันมาพูดกับพ่อผมว่า รูหีลูกสะไภ้มึงเย็ดมันจิงๆว่ะ วันหลังมาเย็ดอีกได้มั้ยวะ จากนั้นเขาก็รัวกระหน่ำควยใหญ่ใส่ในรูหีเมียผมอย่างหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆ พักใหญ่เขาก็ร้องอู้วๆบอกเมียผมว่า น้ำควยน้าน้ำออกแล้ว น้ำควยน้าออกแล้วอู้วซี๊ดเขาดันควยลงจมแน่นกับรูหีเมียผมทันที ส่งเสียงครางอู้วๆหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมจนหมดหลังจากหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมนหมดแล้ว เขาก็ค่อยๆชักควยออกจากรูหี แล้วนอนนลงเมียผมอย่างหมดแรง เมียผมเจอควยขนาดใหญ่กระแทกกระทั้นรูหีไปสองรอบหมดแรงหุุบขาแทบไม่ลงเลยคับ จากนั้นพักหนึ่งพ่อผมกับเพื่อนก็พากันออกไปทำธุระข้างนอก ผมก็รีบเข้ามาดูผลงานของพ่อผมกับเพื่อนเขาที่ช่วยกันฝากน้ำควยเอาไว้ในรูหีเมียผม พอเมียผมอ้าขาถ่างออก ก็เห็นน้ำควยขาวข้นไหลออกมาเต็มหว่างขาเลยคับ รูหีเมียผมบวมเปล่งแดงกล่ำมากจิงๆ เพราะเจอควยขนาดใหญ่กระเด้าใส่รูหีถึงสามรอบในวันนั้น ผมเข้าค่อมทับหว่างขาแล้วดันควยเข้าไปในรูหีเมียทันที ตอนนั้นผมรู้สึกว่ารูหีเมียผมหลวมมากจิงๆเพราะในรูหีมีแต่น้ำควยเลอะเทอะเต็มไปหมด เมียผมครางอูยๆบอกผมว่ากระด้าเบาๆดาเจ็บ ผมกระเด้าควยใส่กับรูหีของเมียอย่างรุนแรงเสียงดังผับๆๆไม่ถึง3นาที น้ำควยของผมที่อั้นไว้นานแล้วก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าไปผสมกับน้ำควยของพ่อผมกับเพื่อนของเขาทันที เมียผมถึงกับสะดุ้งเฮือกส่งเสียงครางอูยๆกอดรัดผมไว้แน่นเลยคับ

review1972

ความอยากมันอยู่คู่โลกตลอดมา ถ้าเราไม่ยึดติดก็สบายใจครับ

johnyred59

มีเมียใจดี มันก็ดีแบบเนี้ยสนุกร่วมกันเลย แถมเพื่อนมาเพิ่มอีก