ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) ถูกข่มขืน (6)

เริ่มโดย fmw2019, กันยายน 26, 2018, 05:13:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fmw2019

เมียผม (เกือบ) โดนข่มขืน (6)

เหตุการณ์ครั้งล่าสุด เมียผมไปยั่วคนขับสองแถวให้ลวนลาม ซึ่งก็ได้ผล คนขับสองแถวลวนลามเมียผมต่อหน้าคนอื่นโดยไม่สนใจว่าผู้โดยสารคนอื่นจะมอง  ก่อนที่เมียผมจะลงรถ คนขับรถยังขอเบอร์มือถือเมียผมไว้อีก

ภายในวันนั้นคนขับสองแถวก็โทรมาหาเมียผม ขอให้ออกไปหาอีก ซึ่งเมียผมก็ยังไม่ได้ตอบตกลง และปรึกษาผมว่าจะให้เธอทำอย่างไรดี ? หลังจากนั้นไม่นาน คนขับสองแถวก็โทรมาถามอีก ว่าจะออกไปหามันอีกเมื่อไหร่ ? มันยังอารมณ์ค้างจากครั้งที่แล้วอยู่เลย

ผมโทรไปหาคนขับสองแถว ซึ่งเมื่อมันรับสายก็ตกใจ ผมก็บอกกับมันว่า "ถ้าจะให้เมียผมออกไปหาก็ได้ แต่ผมต้องไปด้วย ไม่อย่างนั้น ก็ไม่ตกลง"

คนขับสองแถวอึ้งอยู่พักนึง แต่ก็ตอบตกลง

ผมกับเมียขับรถไปหาคนขับสองแถวตามที่นัดหมาย คนขับสองแถวขอให้เมียผมไปนั่งเบาะหลังด้วย บอกว่าอยากลวนลามเมียผมตั้งแต่ในรถเลย เพราะตอนนี้เงี่ยนควยมากๆ

ผมหันไปมองในบางจังหวะ เห็นคนขับรถบีบขยำเต้านมเมียผม เหมือนกับเมียผมเป็นเมียของเค้าเอง ผมได้ยินเสียงเมียผมร้อง "โอ๊ย เจ็บ เบาๆ หน่อย เต้านมระบมหมดแล้ว"

ผมขับรถเข้าไปเติมน้ำมัน แต่คนขับสองแถว ยังไม่หยุดลวนลามเมียผม ทั้งๆ ที่เด็กปั๊ม ยืนมองเข้ามา
คนขับสองแถวรวบข้อมือเมียผมทั้งสองข้างไว้ข้างหลัง แล้วบีบขยำเต้านมเมียผม ต่อหน้าเด็กปั๊มน้ำมัน เมียผมตอนนั้น อายมากๆ ได้แต่ก้มหน้า ไม่พูดอะไร จ่ายเงินเสร็จผมก็รีบขับรถออกมาจากปั๊มทันทีเลย

ขับรถไปสักครู่ได้ยินเสียงน้ำแจ๊ะๆๆๆๆๆ แล้วก็ได้ยินเสียงเมียผมร้องครางเสียงดังขึ้นเรื่อยๆๆๆๆ ได้ยินคนขับสองแถวพูดว่า "รูหีเมียเอ็ง ยังฟิตอยู่เลยนี่หว่า ไม่ค่อยได้ทำการบ้านหรือไงวะ ? 5555"

คนขับสองแถวพูดว่า "ไม่ไหวแล้วโว๊ย เงี่ยนควยชิบหาย"

คนขับสองแถวควักควยออกมา แล้วกดหัวเมียผมให้อ้าปาก อมควย ดูดควยให้เค้า เสียงเมียผมร้องอู้อี้ๆๆ คนขับสองแถวร้องครางเสียงดัง แล้วกดหัวเมียผมบี้กับดุ้นควยของมัน จนตัวมันเกร็ง กระตุกๆๆๆ

คนขับสองแถวหันมาถามผมว่า "ถ้าจะขอเย็ดรูหีเมียเอ็งจริงๆ เอ็งจะยอมมั๊ย ?"

ผมก็บอกกับคนขับสองแถวว่า "พอแค่นี้เหอะน้า แค่นี้ก็มากเกินพอแล้ว"

คนขับสองแถวบอกว่า "อยากจับเมียเอ็ง แก้ผ้า ขึงพืด ในโรงแรม แล้วเย็ดร่องนมเมียเอ็งแทนก็ได้"

คนขับสองแถวโทรหาพนักงานที่ห้องพักรายวัน บอกว่า "เปิดห้องประจำให้หน่อย จะพาเด็กไปเอา"

ไปถึงลานจอดรถ คนขับสองแถวพาเมียผมเดินลงจากรถไปด้านหลังห้องพัก มีพนักงานมายืนรออยู่

คนขับสองแถวบอกกับพนักงานว่า "หาเชือกให้กูหน่อย จะเอามามัดอีนี่" พูดแล้วก็ขยำเต้านมเมียผมให้มันดู

พนักงานเดินยืนมองเมียผมถูกลวนลามต่อหน้า สักพักก็พาไปที่ห้องพัก

ถึงห้องพัก พนักงานก็เดินออกไปหยิบเชือกมาให้ แล้วบอกว่า "ขอดูอีนี่ ถูกจับแก้ผ้า ขึงพืดกับเตียงก่อน อยากดูนม ดูหีมัน ว่างานดีแค่ไหน"

คนขับสองแถวบอกให้พนักงานเป็นคนแก้ผ้าเมียผม แล้วเป็นคนจับเมียผมนอนหงายถ่างขา อ้าหี บนเตียง แล้วมัดข้อมือ มัดข้อเท้าเมียผมกับมุมเตียงทั้ง 4 มุม พนักงานขึงพืดเมียผมเสร็จ ก็ไม่ขออนุญาตอะไร ก้มดูดหัวนมเมียผม บีบขยำ เต้านมเมียผม ในขณะที่อีกมือก็ล้วงรูหีเมียผม เหมือนกับเมียผมเป็นผู้หญิงขายบริการที่อยากทำอะไรก็ได้

เมียผมน่าจะเสียวมาก เธอร้องคราง และ แอ่นเต้านมให้มันดูด กัด หัวนม บีบขยำเต้านม ได้อย่างถนัดๆ  ในขณะที่สะโพกก็ร่อนรับนิ้วของมันที่ล้วง แทงเข้า-ออก ในรูหีของเธอ

ผมเห็นคนขับรถถอดกางเกงออก แล้วรูดควยยืนดูเมียผมถูกพนักงานลวนลาม คนขับสองแถว เดินไปนั่งที่หว่างขาเมียผม แล้วเอานิ้วแหวกร่องหีเมียผมให้ถ่างกว้างสุดๆ แล้วเอาดุ้นควยฟาดเม็ดแตดหีเมียผม หลายครั้ง เสียงดัง ป้าบๆๆๆๆ จนเมียผมร้อง "โอ๊ยๆๆๆ..."

คนขับสองแถว เอาหัวควยมาจ่อที่รูหีเมียผม พยามจะดันหัวควยเข้ารูหีเมียผม เมียผม สั่นหัว ร้องลั่น บอกว่า "พอแล้วๆๆๆ อย่ายัดเข้ามานะ"

ผมก็บอกว่า "พอเหอะน้า เมียผมรับไม่ไหวแล้ว ตามข้อตกลงนะ ไม่งั้นผมก็แจ้งความ"

คนขับสองแถว ก็พูดแบบเสียดาย "น้ายังเงี่ยนควยอยู่เลย ควยแข็งโป๊ก อยากระบายน้ำควยออกแล้ว"

ในขณะที่พนักงานไม่สนใจอะไร เอาควยยัดปากเมียผม กระแทกเข้า-ออก จนเมียผมพูดอะไรไม่ได้

คนขับรถเห็นแบบนั้น ก็จับหีเมียผมแหกออก แล้วลงลิ้นเลียเม็ดแตด สลับร่องหี จนเมียผมทนไม่ไหว ร้องครางอู้อี้ในลำคอ ตัวเกร็ง แอ่นหี ร่อนรับลิ้นคนขับสองแถว จนในที่สุดน้ำหีเมียผมก็ทะลักออกมา สักพัก พนักงานก็ร้องคราง น้ำควยทะลักเต็มปากเมียผม

พนักงานบอกว่า "อีนี่ดูดควยเก่งนะ โคตรเสียวเลย" พนักงานเดินเข้าห้องน้ำ ล้างควย แล้วก็เดินออกไป แต่ก่อนออกจากห้อง หันมาบอกว่า "ถ้าจะให้รุมเย็ดหี  โทรบอกได้นะ จะรีบมา"

คนขับรถ เอาหัวควยเขี่ยๆ ที่เม็ดแตดเมียผม แล้วค่อยๆ ดันเข้ามาทีละนิด ผมเห็นว่าจะดันมากขึ้นเรื่อยๆ ก็เลยบอกให้หยุด ในขณะที่เมียผมเริ่มรู้สึกตัว ก็โวยวาย บอกว่า "ไม่เอานะ ยอมได้แค่นี้นะ"

คนขับสองแถว เห็นว่าผมกับเมียผม ไม่ยอมแน่ๆ ก็ดึงควยออกมาจากรูหีเมียผม แล้วเอาควยไปยัดร่องนมเมียผมแทน แล้วเย็ดร่องนมเมียผมแทนเย็ดรูหี จนกระทั่งคนขับรถตัวเกร็งน้ำควยใกล้จะแตก

คนขับรถหันมาถามผมว่า "ขอรูดน้ำควยใส่เนินหีเมียเอ็งได้หรือป่าว ?"

เมียผมพยักหน้า คนขับรถเห็นอย่างนั้นก็รีบไปนั่งที่หว่างขาเมียผม แล้วรูดดุ้นควย พ่น ฉีด น้ำควยใส่รูหีเมียผม น้ำควยขาวข้นคลั่ก พุ่งใส่โหนกหีเมียผม ไหลย้อยลงมาที่เม็ดแตดเมียผม ไหลย้อยลงมาที่รูหีเมียผม ไหลย้อยผ่านรูหี มาถึงร่องก้น ดูแล้วได้อารมณ์มากๆ ที่เห็นน้ำควยคนอื่นไหลเต็มร่องหีเธอแบบนี้

คนขับรถเห็นผมไม่ว่าอะไร ก็เอาหัวควย ถูๆ ไถๆ กับร่องหีเมียผม เอาหัวควยบดบี้ ขยี้เม็ดแตดเมียผม แล้วบางจังหวะ ก็ดันดุ้นควยเข้ารูหีเมียผม แล้วก็รีบดึงออกมา คงคิดว่าผมไม่เห็น เมียผมตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆๆ

คนขับสองแถวลุกขึ้นเดินมาที่หัวเตียง เอาควยมายัดปากเมียผม แล้วบอกให้เมียผม ดูด เลีย ทำความสะอาดควยของมัน เมียผมก็ทำตามอย่างว่าง่าย ไม่ขัดขืนอะไร ดูด เลีย ควยคนขับสองแถว จนมันร้องคราง

คนขับสองแถว ลงไปนอนแผ่ข้างๆ เมียผม เอามือเขี่ยร่องหีเมียผมเล่น เอานิ้วแหย่รูหีเมียผมเล่น
สักพักคนขับขอตัวไปอาบน้ำ เมียผมบอกให้เอาผ้าเช็ดน้ำควยคนขับรถออกจากรูหีเธอ เพราะกลัวว่าน้ำควยคนขับรถจะไหลเข้ารูหีเธอ

คนขับรถออกมาจากห้องน้ำ เมียผมก็เข้าไปอาบน้ำ ผมนั่งคุยกับคนขับรถ รอเมียผมอาบน้ำ จากนั้นก็แยกย้ายกันกลับ เรื่องของผมก็ประมาณนี้ครับ

เหตุการณ์ครั้งนี้ถือได้ว่า เลยเถิดมามากกว่าทุกๆ ครั้ง แต่ผมก็แปลกใจ ที่ตัวเองไม่โกรธ แถมยังมีอารมณ์ร่วมอีก เมียผมก็เช่นกัน

ผมก็ไม่รู้ว่า ทั้งผม และเมียผม เป็นอะไร มีรสนิยมทางเพศยังไงกันแน่ ?

suthawatsommana .

อารมณ์เงี่ยนเต็มที่ไงคับ อิอิยังดีที่สติแต่ถ้าสวิงรึโดนรุมจิงๆ หาคนไกลพื้นที่รึไม่รุ้จักดีฟร่า ยกเว้นว่าอยากเห็นเมียคนลุงคนนี้พาไปเสียวจิงๆ อ้อขอบคุณที่มาแบ่งผันตอนนี้มันมาก

swss2511

dome704

อารม เงี่ยนมาเต็มเลยคับแบบนี้.... ::DookDig::

elviswhat

อีกไม่นานคงจะโดนเสียบมิดดามแน่นอนครับแบบนี้

breakskyp

ลุ้นระทึกมากเลยครับ อีกไม่นานคงโดนจริงๆ

Joppi2U2

ก็นะคับถ้าแต่งก็อยากให้มีฉากที่พลาดโดนเสียบบ้างนะ แต่ถ้าเรื่องจริงอันนี้ก็บอกได้เลยว่า ท่านคงเป็นที่ชอบเรื่องตื่นเต้นๆที่มีคนอื่นมาล้วงเมีย ผมคนนึงละที่ชอบ

may_290607908

2206

ตอนนี้มัน ได้อารมณ์มากๆ อยากอ่านตอนต่อไปเลย

Warute

ตามรูปการณ์แล้วไม่น่าจะรอด อาจจะโดนไปสลับกันระหว่างบ๋อยกับคนขับรถสองแถว แต่เนื้อหาอ่านแล้วเสียวแบบมีอารมณร่วมเลย

tantawanjames

ถ้ามีครั้งต่อไปนี่อาจจะไม่รอดแล้วแหงะครับ ถึงจะอยู่ด้วยแต่ก็เสี่ยงมากที่จะโดนเสียบ

Simatic Field

ยังไงก็สู้ลุงหมอนวดไม่ได้ ครั้งนั้นถือว่าโดนเย็ดไปแล้ว

Axn1156

ลุงใจกล้าอีกนิด เมียเค้าก้อคงไม่รอดจริงๆ