ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) ถูกข่มขืน (5)

เริ่มโดย fmw2019, กันยายน 20, 2018, 02:02:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fmw2019

เหตุการณ์ครั้งล่าสุดที่ผ่านมา ผมให้เมียผมนั่งรถแท็กซี่ไปตามลำพัง แล้วให้เมียผมยั่วยวนคนขับแท็กซี่ จนถูกลวนลาม และเกือบถูกข่มขืนจริงๆ โชคดีที่รอดมาได้

เรานั่งคุยกันว่า มันเสี่ยงมากเกินไป ถ้าพลาดขึ้นมาจะถูกข่มขืนจริงๆ ได้ ครั้งนี้ จึงขอเล่นแบบปลอดภัย ไม่ (น่าจะ) เสี่ยงมากเหมือนครั้งที่ผ่านมา

เมียผมเคยเล่าให้ฟังว่า คนขับรถสองแถวในซอย ชอบมองหน้าอก มองขาอ่อนเธอ เวลาที่เธอต้องมานั่งเบาะหน้าคู่กับคนขับ ผมก็เลยถามเมียว่า "จะให้จะแต่งตัวโป๊ๆ ไปนั่งเบาะหน้ายั่วคนขับสองแถว  โดยที่ผมจะไปนั่งข้างหลัง ไม่ปล่อยให้เธอไปลำพัง" เมียผมก็ตอบตกลง

จากนั้น ก็ให้เมียผมไปแต่งตัวเสื้อยืดรัดรูป กางเกงขาสั้น ไปนั่งขึ้นสองแถวที่หน้าหมู่บ้าน สักพักพอเห็นว่าคนขับที่ชอบมองเมียผม และชอบชวนเมียผมพูดคุยเรื่องบนเตียงบ่อยๆ ขับมาจอด ผมก็ให้เมียผมเดินไปถามคนขับรถคนนั้นว่า นั่งเบาะหน้าได้หรือป่าว ? วันนี้เธอรู้สึกร้อน อยากนั่งในห้องแอร์

จังหวะที่เมียผมก้มตัวถาม เธอเห็นคนขับรถมองเข้ามาที่ร่องอกเธอ แล้วก็ตอบว่า ได้สิ มานั่งตอนนี้เลยก็ได้จะเปิดแอร์ไว้ให้ เมียผมก็เปิดประตูเข้าไปนั่ง ชุดที่เธอใส่ ทั้งรัดรูป ทั้งฟิต เน้นนม เน้นโหนกเนินหว่างขา เมียผมเล่าให้ฟังว่า คนขับจ้องมองแบบไม่เกรงใจเลย

เมียผมก็ถามว่า "มองอะไรขนาดนั้น ไม่เคยเห็นของเมียตัวเองหรือไง ?"

คนขับรถก็ตอบว่า "ของเมียน่ะเคยเห็น แต่ไม่น่ามองขนาดนี้"

ผมได้ยินแบบนั้น แทนที่จะโกรธ กลับมีอารมณ์

สักพักผู้โดยสารเริ่มทยอยขึ้นรถจนเกือบเต็ม ผมก็ไปนั่งข้างหลังที่มองเห็นในห้องโดยสารได้แบบถนัดๆ

รถสองแถวขับไปได้สักพัก ก็มีคุณป้าโบกขึ้นรถ คนขับก็เปิดกระจก บอกว่า รถเต็มแล้ว ขึ้นไม่ได้แล้ว  ป้าก็มองเข้ามาในห้องโดยสารเห็นเมียผมนั่งอยู่ เมียผมบอกว่า "ป้าขึ้นมานั่งก็ได้ หนูจะกระเถิบไปนั่งตรงกลางเอง"

เมียผมถ่างขาออกกว้างๆ นั่งคร่อมคันเกียร์รถสองแถว ขาข้างขวาเบียดกับขาซ้ายของคนขับรถ ขาข้างขวาเบียดกับป้าที่นั่งติดกัน เมียผมเอามือวางบนขาอ่อน คนขับรถบอกว่า มือของเมียผมเกะกะ ทำให้เค้าเข้าเกียร์ไม่ถนัด เมียผมก็ถามว่า แล้วจะให้เธอเอามือไว้ตรงไหน

คนขับรถก็บอกว่า เอามือทั้งสองข้างซุกไว้ด้านหลังได้หรือป่าว ? จะได้ไม่มาบังเวลาที่เค้าเข้าเกียร์ เมียผมก็ทำตาม ซึ่งการที่เอามือทั้งสองข้างซุกไพล่หลังเอาไว้ ทำให้หน้าอกเธอแอ่นออกมาอีก คนขับรถจ้องมองหน้าอกเมียผมแบบเต็มๆ แบบไม่เกรงใจว่าจะมีป้านั่งมองอยู่ข้างๆ ด้วย

คนขับรถ ขับรถไปได้สักพัก ก็เข้าเกียร์ แล้วก็เอามือมาวางบนขาอ่อนเมียผม ยิ่งเห็นเมียผมไม่ว่าอะไร ก็ยิ่งได้ใจ เอามือลูบขาอ่อนเมียผม จากหัวเข่าไล่มาถึงโคนขาอ่อน ผมสังเกตเห็นเมียผม นั่งตัวเกร็งพยามจะหนีบขา แต่ก็หนีบไม่ได้ เพราะติดคันเกียร์รถสองแถวอยู่ ป้าที่นั่งอยู่ข้างๆ ก็ถามคนขับว่า "ทำอะไรของเอ็ง ลวนลามผู้โดยสารเหรอ ?"

คนขับรถก็พูดว่า "ไม่มีอะไร นี่เด็กผมเอง"

ป้าก็หันมามองหน้าเมียผม  เมียผมก็ได้แต่ก้มหน้านิ่ง ไม่ตอบอะไร

ป้าก็พูดว่า "ถ้าพวกเอ็งเงี่ยนกันขนาดนี้  ส่งผู้โดยสารลงรถหมดแล้ว ก็หาที่เอากันซะเลยสิ จะมานั่งล้วงกันในรถทำไม"
คนขับรถก็ไม่สนใจที่ป้าพูด มือของคนขับรถก็จับเข้าที่เป้ากางเกงเมียผม จับโหนกหีเมียผมเต็มๆ แล้วบีบๆ คลึงๆ จนเมียผมตัวเกร็ง แหงนหน้า

ป้าก็พูดว่า "อีหนูเอ๊ย รูปร่างหน้าตา ก็ดี ไม่น่ามาเป็นเมียไอ้คนขับรถแก่ๆ แบบนี้เลย น่าเสียดายว่ะ"
คนขับก็ไม่สนใจ ยังบีบ ยังล้วง เข้าไปในขอบขากางเกงเมียผม จนเมียผมสะดุ้ง แต่ก็ไม่มีมือจะปัดป้อง เพราะมือทั้งสองข้างเอาไพล่ไว้ด้านหลังตัวเองอยู่

เมียผมคงจะเสียวมาก จนตัวเกร็ง เผลอแอ่นหน้าอก จนคนขับเห็นแล้วทนไม่ไหว บีบขยำเต้านมเมียผม แบบไม่สนใจว่าสายตาของป้า และผู้โดยสารคนอื่นจะมองอย่างไร ?

สักพักป้าก็ลงรถ ผู้โดยสารคนอื่นเมื่อถึงที่หมาย ก็ลงรถ ผุ้โดยสารแต่ละคนที่เดินมาจ่ายเงิน ก็เห็นเมียผมถูกคนขับรถ ลวนลาม ลูบขาอ่อน ลูบเป้ากางเกงเมียผม คลึงโหนกหี ขยำเต้านม เหมือนกับเป็นเมียของมันเองซะอย่างนั้น

จนกระทั่งผู้โดยสารคนอื่นๆ ลงรถกันหมด เหลือแต่ผมนั่งอยู่คนเดียว คนขับรถก็จอดรถ แล้วลงมาถามผมว่า "ยังไม่ถึงที่จะลงอีกเหรอ ? เค้าจะไปทำธุระต่อแล้ว"

ผมก็บอกว่า "ผมจะลงซอย 20 ข้างหน้านี่แล้วล่ะ"

คนขับรถก็เดินไปขับรถต่อ

สักพัก ผมก็บอกเมียผมผ่าน Bluetooth ว่า "ให้ขอลงที่ซอย 18 ข้างหน้านี่เลย แล้วผมจะไปลงซอย 20 ไม่อยากให้เธออยู่กับคนขับรถสองแถวตามลำพัง เดี๋ยวจะโดนลากไปข่มขืนแน่ๆ"

เมียผมก็ทำตาม บอกกับคนขับรถสองแถวว่า จะลงที่ซอย 18 ให้จอดด้วย

คนขับก็ถามว่า ไม่ไปต่อด้วยกันเหรอหนู  น้ายังเงี่ยนอยู่เลย ควยแข็งโป๊กแล้ว

คนขับรถจับมือเมียผมไปจับเป้ากางเกงของมัน ให้เมียผมนวดคลึงดุ้นควยมัน

เมียผมก็ทำตามอย่างว่าง่าย ไม่ขัดขืนอะไร

แต่เมื่อถึงซอย 18 เมียผมก็บอกให้หยุดรถด้วยน้ำเสียงจริงจัง แล้วบอกว่า สามีกำลังขับรถออกมารับ ให้จอดด้วย

คนขับทำท่าเสียดาย แต่ก็ต้องหยุดรถ (เพราะไม่อยากมีปัญหาภายหลัง)

คนขับขอเบอร์มือถือเมียผม  ผมก็บอกเมียผ่าน Bluetooth ว่าให้บอกมันไป ดูสิว่ามันจะกล้าโทรมาหาหรือป่าว ?

หลังจากที่เมียบอกเบอร์มือถือให้มันแล้ว เธอก็ลงรถไป ผมเห็นคนขับรถทำท่าเสียดายมากๆ มองตามก้นเมียผมที่เดินเข้าไปในซอย 18 อย่างรวดเร็ว

จนกระทั่งถึงซอย 20 ผมก็ลงไปจ่ายเงิน ผมเห็นเป้ากางเกงคนขับรถตุงโด่ คงจะเงี่ยนจัดอย่างที่มันพูดจริงๆ
หลังจากนั้น ผมก็เดินไปหาเมียผมที่ซอย 18 เห็นเธอยืนรออยู่ในซอย เธอบอกว่า เสียวหีมากๆ น้ำหีแฉะไปหมดเลย ตื่นเต้นมากๆ ที่ถูกลวนลาม บีบ ขยำ ล้วงควัก ในรถแบบนี้ ต่อหน้าคนอื่นแบบนี้

ผมกับเมียผม ก็รีบกลับบ้าน ไปเย็ดกันต่อทันที โดยที่ผมเย็ดเธอไป 2 น้ำ ซึ่งเมียผมก็ร้องครางแบบเสียงดัง สะใจ ไม่กลัวว่าใครจะได้ยิน หลังจากที่ผมกับเมียเย็ดกันเสร็จ แล้วนอนแผ่หราอยู่บนเตียง เสียงโทรศัพท์ของเมียผมก็ดังขึ้น เมียผมหยิบโทรศัพท์มาดู แล้วบอกว่า เป็นคนขับสองแถวแน่ๆ เพราะเธอไม่เคยมีเบอร์นี้อยู่ในเครื่อง

ผมให้เมียผมเปิด Speaker Phone เพื่อที่ผมจะได้ยินด้วย เป็นคนขับรถโทรมาจริงๆ คนขับรถพูดว่า "ตอนนี้ กำลังชักว่าวอยู่ คิดว่ากำลังได้เย็ดหีน้องหนูอยู่เลย" คนขับรถพูดไป ก็ครางเสียวไปด้วย

คนขับรถถามเมียผมว่า "วันหลัง จะนัดออกมาหาได้หรือป่าว ? อยากลูบคลำ อย่างวันนี้อีก"

เมียผมนิ่งไปพักนึง แล้วก็ตอบว่า "ขอคิดก่อนนะ แล้วจะโทรกลับไปให้คำตอบทีหลัง" เมียผมก็รีบวางหูไปเลย

เมียผมหันมาถามผมว่า จะให้เธอทำอย่างไร ปิดเบอร์นี้ไปเลย (เป็น SIM เติมเงินที่ซื้อมาใช้ในการณ์นี้โดยเฉพาะ) หรือ รับปากมันแล้วออกไปหามันตามที่มันนัด

ผมก็ยังไม่แน่ใจว่าจะให้เมียผมตอบมันกลับไปว่าอย่างไรดี ??????

ชีวิต ลั้นลา

ติดตามผลงานอย่างใกล้ชิดนะค่ะ...มาต่อตอนต่อไปเร็วๆนะอ่านแล้วกกน.แฉะดี...อิอิ
::Shower::

crozp

จะรอตอนต่อไปนะครับ นมเมียพี่สวยน่าดูดจริง ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

suthawatsommana .

ถ้านัดไปมันจะข้ามไปอีกสเตปเลยนะต้องชั่งจัยจากแค่โชว์จะกลายมาเป็นแนวชอบแอบดูแฟนโดนเอารึอาจไปถึงแนวโดนรุมก็ไม่รุ้ อิอิถ้าคิดว่าโดนรุมก็เสียวนะแต่ถ้าเป็นแฟนเราจิงๆไม่รุ้จะเดีรึไม่ดี

swss2511

may_290607908

mommampup01

ติดตามอ่านผลงานมา ได้อารมณ์มาก เสียว ลุ้น จน ฟินตาม

dome704

ผลงานดีนะเนี่ย... แต่เอาแค่พอหอมปากหอมคอก้อพอนะคับ ถล้ำลงไปแล้วมันจะกลับตัวลำบาก

breakskyp

ลุ้นมากเลยครับ ติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ ขอบคุณมากครับ

Warute

แอบลุ้นว่าถ้ามันไม่จอดพาเข้าอู่รถมีพวกเป็นสิบคนจะทำยังไง

kerdsopa

code47

tantawanjames

ถ้าตอบตกลงไปนี่อาจจะไม่รอดนะครับ เค้าคงวางแผนมาแน่นอน

Icez Pimtong

อยากให้ได้อยากให้โดน เมียจะได้ร่านสุดๆ

kawkon kaw