ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 2

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 31, 2018, 08:36:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yeddamon

Thanee_samsung

อ่ายแล้วสงสาร นายซุปเลยอ่ะ

คนธรรมดา ธรรมดา

ไอ้ชุบสู้ต่อไป สนุกคับขอบคุณคับที่เขึยนเรื่องสนุกอย่างนี้มาให้อ่าน

truck_san

โคตรหล่อเลย แต่อย่างน้อยก็ไม่ได้หลงเมียขนาดถ้าเข้าบอกว่า มาแค่คุยงานกัน แล้วหลงเชื่อ

Rider V3

ปูเรื่อง ให้ผมปูสื่อ รอติดตามครับ

review1972

อยากรู้จุดจบของอรจังครับ เลวแบบนี้จะเป็นอย่างไรบ้าง

leopoldi

เรื่องดี อ่านแล้วชวนติดตามครับ อยากรู้ว่าสวรรค์ตะเห็นใจคนโง่ๆ หรือจะซ้ำเติมให้สาหัสกว่าเดิม

KomuKomu

ดูว่าอาชุบจะรับรู้และตอบสนองความรู้สึกของเด็กน้อยอย่างไร

pum33

ไอ้ชุบ ไม่น่าจะธรรมดาแล้วงานนี้ มีเงินเก็บเป็นล้าน 5555+ นังอรน่าจะน้ำตาตกใน แน่ๆ

truck_san

อ่านไปแล้วกลับมาตามเม้นนะครับ เมียนอกใจยังมาจุดไฟให้หลานสาวสะด้วย

code47

ออกแนวพระเอกแสนดี แต่ยกรถให้เลย พ่อพระของเมีย