ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuha] Lunch Time no Kouhai | มื้อเที่ยงของยัยตัวแสบ [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 21, 2018, 12:34:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

รุ่นน้องสาวทำข้าวกล่องแถมตัวมาให้ น้ำกระจายทุกวันแน่

wender_111

ดีต่อตับจังเลยครับ ช่วงนี้ช่วงพักตับซินะ แปลว่าอีกไม่นานตองใช้ตับอย่างมากแน่นอน
แฟนตูนเลิฟฮินะ

aholic

pj762856

noohun

น่ารักอ่ะ เรื่องนี้ โยเนดะคุงมันแพ้ตั้งแต่หน้าแรกเลยนี่หว่าเฮ้ย
ต้องมีคนเล่าขานว่าโยเนดะมันบังคับรุ่นน้องมา ยสตน ในโรงเรียนแน่ๆ

กันตะ นะย

siwapol55

แรกๆ ซึนๆกันอยู่ แต่เริ่มแล้วนี่ไปสุดกันเลยที่เดียว
ขอบคุณมากครับ

as72340639

B&B

อัก!! เรียกหมอด่วนเลย คนไข้ยังอ่านไม่จบแต่ตายคาจอโทรศัพท์แล้วววว

วีวอวีวอๆๆๆๆ มีคนใกล้ตายๆ โปรดรีบทางให้เร็ว

หมอ: คนไข้เป็นไร?
พยาบาล: ไม่ทราบค่ะ! แต่จู่ๆ ก็ฟรุบหน้าลงโทรศัพท์ แล้วเลือดเกาดาวไหลไม่หยุดจนนองพื้นค่ะ!
หมอ: หืม? (หมอหยิบโรศัพท์ทาดู)

แล้วหมอก็ลงไปนอนกับพื้นพร้อมกับเลือดไหลหมดตัว

จบข่าว!

Akira Watanabe

::Shy:: การ์ตูนรักใส ๆ หัวใจเบิกบาน ป๊าดยังกะมีลูกแมวน้อยมาออดอ้อน จับซั่มสิรอไร