ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

coolkidza

ัuffa555

write

น่าสงสารคุณนายชะมัด คงเหนื่อยอีกหลายงาน

june hadyai

aliass

โห นานๆทีมีแนวดาร์กมาให้อ่าน ยิ่งรีบติดตามเลย แม่ค้าไอติม จะเป็นไงต่อจากนี้ 

jiggawatt

Only you

fukhowzz

Paul Chan

banjong chanthasak

HypN♥s

ชื่อเรื่องไอศกรีมปลดหนี้ ต้องมาร้องฟูมฟายตอนกินไอติมหรือเปล่าเนี่ย

อ้าว...ไม่ใช่นี่นา คุณนายไซค์ไลน์ปลดหนี้ให้ผัวนี่เอง

เรื่องนี้ผมว่าไม่ค่อยดาร์คเท่าไรนะ ดูคุณนายออกจะเต็มใจทำ ทำไปทำมาเผลอๆกลายเป็นอาชีพหลักเพราะทำเงินได้มากกว่าดูดไอติม เอ้ยขายไอติมเยอะเลย

อันที่จริง เรื่องนี้น่าจะมีต่อนะ น่าจะไปเจอกับไอ้ผัวเลวซักดอก  ::Snap::

ปล.ขอบคุณสำหรับของขวัญที่จะให้ผม ซึ้งน้ำใจสุดๆ  ::DookDig::

NTRเบาๆ ของโปรดเลย แล้วก็แนวเก็บขยะ แนวหนังAV ที่ผมชอบดูซะด้วย  ::Ahoo::

แล้วผมจะรอละเลียดอ่านแบบบรรจงทีละหน้าๆ ไม่ให้เสียน้ำใจ  ::Fighto::

แล้วจะขอบคุณคืนยังไงดีน้อ... ::GiveMe::

เอ่อ...มันดาร์คตรงที่ผัวคุณนายโดนถ่วงอ่าวไปแล้วครับ ที่ทำไปทั้งหมดเพื่ออะไร
แล้วตอนไปใช้หนี้ พวกมันจะบอกยังไงว่าผัวอยู่ไหน และคุณนายก็คงจะช็อคและเป็นทาสกามให้แก๊งค์นี้ต่อไป

HypNosกล่าว : อ่อ...โดนถ่วงอ่าวนี่เอง ผมอ่านนึกว่าไปมีอีหนูที่ไหนซะอีก (ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกตรงนี้จะเขียนว่าก้นอ่าน ผมนึกว่าไปขายตูดซะแล้ว หรือว่าไปซอยตูดสาวที่ไหน)

เวรกรรม ขอบคุณครับ ใจความสำคัญผมพิมพ์ผิดได้ไง  ::Ajark::

อ้างถึง***แล้วอย่าลืมกลับไปก็อปCr.เรื่องเจ้าชายอสูรกับสโนว์ไวท์ด้วยเด้อทำเพิ่มให้แล้ว เห็นตอบแล้วนี่นา หุหุ
อ้าว...รู้ตัวแล้วก็น่าจะลบไอดีนะ

wender_111

ชวนมากินไอติมตอนตีสองซินะ มุขนี้ยังไม่เก่า แฮ่

หลังจากนี้ตุณนายท่าจะเปลี่ยนอาชีพแล้วสามีเป็นลูกค้าประจำ แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

mnrie

สู้ ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้

ผมเสพอ่านอย่างเดียว

ถ้าไม่มีคนแปลก็คงแย่ครับ

ขอบคุณจริง ๆ ครับผม