ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn1789

แนวดาร์คมาเสียที ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะครับ เดี๋ยวมาอดิตเพิ่มครับ ขออนุญาตอ่านแพร๊บบ
รู้สึกสงสารผญ วุ้ย จะทำหน้ายังไงเมื่อรุ้ว่าผัวตายไปแล้ว

Ae Haha

สงสารคุณนายมาก คงรักสามีมากสิน่ะ โดนหลอกใช้ยังไม่รู้ตัว แต่หุ่นเด็ดจิง

leeloe123

gugugundam

ดาร์คก็ดาร์คสุดๆ คุณนายก็หุ่นดีสุดๆเชียว

vtklk2015

ขายทั้งไอติม ขายทั้งหอยคงปลดหนี้้ใด้เร็วแน่นอน
แต่เอ๋ สามีนอนกลางอ่าวนี้ยังไงนะ

ravit.weera

mariners1

ผัวนอนในอ่าวแล้วแต่เมียไม่รู้
ทำงานแบบไร้จุดหมายจริงๆ น่าสงสารคุณเมีย ::Crying::

(จิ๋ว)

น่าสงสาร นะ ถูกหลอกขนาดนี้  ::Crying::  จะจบยังไงกันละเนี่ย

::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

โอย จบแบบนี้ไม่เรียกด๊าก หรอก  แค่จบแบบคิดเอง ทิ้งปริศนาไว้ให้
จิ๋วจิ้นต่อเองว่า ได้เจอสามีแน่  ลงไปนอนเล่นในอ่าวโตเกียวด้วยกันดีกว่า
เพราะเสพยาเกินขนาด     ::Sweat::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล&ปัน มาให้ได้อ่านกันอย่างตั้งอกตั้งใจนะเจ้าคะ
คิดแบบท่านก็ดีงาม พระรามห้าแล้วค่ะ  มีคนช่วยกระจาย  ยาทำลายตับ
ได้ฝากชื่อไว้ในวงการ ภูมิใจได้ว่าฝีมือเรา เราทำเอง ไม่ได้ไร้สมองดีแต่ลอกไปวันๆ
::Falling::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Rafael Holland

สามีไปนอนอ่าวโตเกียวแบบนี้ ภรรยาคงไม่เหลือแล้วสิครับ

Yeezy Kanyewest

SNGOT

แค่เปิดครึ่งแรกมาก็ดาร์คขนาดนี้แล้ว สามีโดนเก็บไปแล้วแต่ยังโดนหลอกให้ใช้หนี้อีก
ถ้าหลอนกว่านี้ก็คงเป็นเอารูปศพสามีมาให้ดูตอนบอกว่าจะให้สามีคืนแล้วแหละครับ

asdfff

phoenixcrossx

darksky

สงสัยคุณนายได้กินไอติมกระทิอีกหลายแท่งเลย