ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shetarsk

แม่ม สงสารเลย จะช่วยสามี แต่สามีไปนอนก้นทะเลแล้วเนี่ย

latipk

โดนแก๊งทวงหนี้หลอก น่าสงสาร แต่ทำไมเราอ่านจบล่ะเนี่ย

ป.ล.สนับสนุนเรื่องเพื่อนน้องสาวอีก 1 เสียงครับ

ryu

น่าสงสารจริงๆ จะหลุดจากพวกยากูซ่าได้มั้ยเนี่ย

ออ

สาวสวยนมใหญ  ทำตามทุกอย่างแบบนีี หาซื้อที่ไหน  ชอบๆๆอยากมีทาส  งามๆๆ  สักคน

Super WinZa

คุณนายจะรู้บ้างมั้ยว่าโดนหลอก นี่ถ้าเป้นเรื่องจริงคงเศร้าน่าดูเลย

Tong9493

samuraipanejorn

ดูไม่ดาร์ค แต่อยากรู่ว่าจะดาร์คตอนหลังหรือ

speedtop

hanamione

กลิ่นดาร์คมาแต่ไกลเลยครับ ผมไม่เข้าใจทำไมเรื่องดาร์ดๆ ลายเส้นภาพต้องสวยด้วย

CPZ poseidon

poo bnk48

ชอบที่ลายเส้นมากครับ  แต่ผู้หญิงวาดไม่ค่อยสวย

sand12433

ขอบคุณครับถ้ามีแต่คนอ่าน ไม่มีคนแปลแย่แน่

iceza123