ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่1

เริ่มโดย cdx, กันยายน 21, 2018, 10:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bondinlove

มุมมืดจริงๆได้กันตั้งแต่เด็กเลยอิจฉาลุงแกจริงๆ

aof55555

สอนไว้ตั้งแต่เด็กเลยนะลุง

facebeer

เริ่มต้น น่าสนใจครับ อายุน้อยไปนิดๆ555

daga

นับถือตาเฉยจริงๆ ทนไม่เสียบได้ยังไงตั้งหลายปี

nulongya

โอว...ประเดิมเรื่องใหม่กับลุงสายหื่นอีกแล้วครับท่าน

สมพร สมหวัง

::DookDig::ช่วงนี้ลุงมาบ่อย ตอนเราเป็นลุงจะได้แบบนี้มัย

biggerz biggerz

thadtanone2002

มีหลากหลายดีครับ ทำให้เด็กสาวมาหลงกลได้ สุดยอดลุง

silverwolf

เรื่องนี้เปิดฉากมาก็ย้อนความถึงความหลังว่าทำไมคุณหนูเมย์ถึงยอมให้ชายแก่ทำกับเธอได้ถึงเพียงนี้ แต่ว่าโดนตั้งแต่ 10 ขวบนี้ เป็นเรื่องราวที่ช่างยาวนานนัก

sincethai

พล็อคเรื่องน่าสนใจที่นู๋เมย์ตแบแทนมากขนาดไหน

อนุรักษ์ โปสันเทียะ

โห น้องเมย์ร่านแต่เด็กเลยโตขึ้นเร่าร้อนน่าดู

phaii

มนุษย์ลุงผู้โชคดีอีกแล้ว

kchumpot

มาแล้วมนุษย์ลุงดีจังแต่เด็กไปหน่อยยังไงก็ค่อยๆนะครับถ้าให้ดีเอาพี่เลี้ยงมาสอนด้วยจะน่ารักมากๆ

หา อะไรนะ

คอเดียวกัน ทั้งฉันและเธอ...5555+

the_fear

อายุ12-13 นี่แหละวัยอยากรู้อยากลอง วาสนาดีจริงจริ้งงงง