ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่1

เริ่มโดย cdx, กันยายน 21, 2018, 10:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

indexjoe

สไตล์นี้ ลุ้นมาก แบบว่ากินเด็ก ตื่นเต้นดีจริงๆ

Davilhades

555แนวอายุเยอะฝัดสาวน้อยมาอีกแล้วจะเจ็บมั้ยน้องเมย์

Wat Tamtun

อิจฉาเฉยจริงๆได้นางฟ้าเทย์เปนเมีย

anigkanjana

มนุษย์ลุงอีกเรื่อง เรื่องนี้น่าจะมันส์และสนุกนะนี่

Anan Saidakhot

แนวคนสวนแก่กะคุณหนูแสนสวยผู้สูงศักดิ์แบบนี้เป็นยาอายุวัฒนะชั้นดีให้ผู้อ่านอย่างพวกเราได้ลิ้มลองครับชอบมากแนวนี้... อิๆๆ

Phatsakorn Kamkom

โอ้อยากเป็นเเบบลุงบ้างจับปั้นเเต่เด็ก้ลย

pssbr

เป็นสาวน้อยที่กตัญญูมาก ตั้งแต่เด็กจนโตเลย

Ken Tip

โชคดีของลุง มีน้องมาติดใจขนาดนี้ ระวังสุขภาพด้วยนะ

sombie.pj

เริ่มต้นได้ดี มีการปูเรื่องจากปัจจุบันไปหาอดีต

thinks

jinpin

ผมอิจฉาลุงเฉยจริงๆ  ได้เด็กน้อยน่ารักแบบนั้นมา

SAIVIA

เด็กติดใจแล้ว ยิ่งโดนยิ่งจะติดใจแน่ๆ  ::Bloody::

7946410

สังคมยุคมนุษย์ลุงชอบกินเด็กสาวเป็นยา ทำให้ร่างกายสดชื่น

peristalsis

swss2511

การแก้แค้นของลุงเฉยที่รับผิดแทนนายคือความเสียวของนายสาวตัวน้อย