ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่1

เริ่มโดย cdx, กันยายน 21, 2018, 10:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skykesperqaz

ลุงโชคดีจัง มีสาวๆเป็นตัวช่วย

piyaked

มนุษย์ลุงโชคดีอีกแล้ว มันน่าอิจฉามาก

P4p

อดกลั้นมา 2 ปี ได้เอาเข้าเอาออกละ

warahok

บอกตรงๆอ่านแรกๆตกใจ คิดว่าพล็อตที่ผมเคยวางไว้แล้วเริ่มไปไม่มากทำไมมันออกมาสู่สาธารณะได้ แต่พออ่านไปน้องเมย์10ขวบนี่ไม่ใช่แนวผมแระ เลยเปลี่ยนเป็นเสียดายถ้านางเอกโตเป็นสาวกว่านี้หน่อยนี่แนวผมเลยนะนั่น ขอบคุณสิ่งที่สร้างสรรครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

ppp1234

เจอของใหญ่ตั้งแต่เด็กเลย

kerdsopa

เราน่าจะโชคดีแบบนี้บ้าง

supergoldfish

choosak yimmun

iamMaDDoG

kai1957ac

ลุงเฉย แกไม่เฉยเหมือนชื่อ แถมสอนเด็กให้เรียนรู้เร็วซะด้วย

Mild37

เริ่มต้นก็โดนของใหญ๋เลย น้องเมย์ กลวงแน่ๆ

gle111

ระวังน้องเมย์จะเจ็บนะครับ อายุน้อยมากเลย

opplyim

ไม่น่ารอดถึงสองปีนะนั้น เสร็จลุงตั้งแต่เดือนแรกแล้ว

chan4444

เริ่มตอนแรกก็ได้เด็กสาวเลยน่ะครับ อิจฉาจัง

abcxyz

ปูเรื่องย้อนมาไกลเลย แต่ว่าลุงเฉยนี่น่าอิจฉาจริงๆ