ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gentsuki] Katamichi Catchball ความห่วงใยของพี่สาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 23, 2018, 07:47:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากเห็น คนไทย บินได้

ชีวิตที่สูญเสียอย่างน้อยก็ยังมีสิ่งดีๆเหลืออยู่

kapomman

time288

Poomitat Pak

พี่สาวที่แสนดีแบบนี้ถ้าเป็นในชีวิตจริงจะดีมากๆเลยนะครับสุดยอดไปเลยยยย ::Glad::

exelier

อื้อหือออออ ถ้ามีพี่สาวแบบนี้ พี่จะจัดให้ยับทุกคืนไม่ต้องหลับต้องนอนเลยพ่อคุณเอ้ยยย

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

sthanya

ได้พี่สาวมาเป็นเมียสบายไป แต่คงลำบากใจนิดหน่อย

wunman

::GiveMe::มีพี่แบบนี้ก็สบายดีนะครับตั้งใจแบ่งเบาภาระของน้องชายได้ทุกเรื่องอิอิ

Nabisca Sathu

ขนาดโตมาด้วยกันยังมีอารมณ์ขนาดนี้ พี่สาวนี่โครตน่ารัก

css001

ขอบคุนครับ เเนวนี้ชอบเลยพี่น้องไม่ใดเข้าเวปมา 2 เดือนเจอเรืองนี้เข้าไปข้อยหายคิดถึงหน่อยครับ  ต้องนั้งไล่อ่านหลายเรื่องเลย

Crypt

ดีต่อใจจริง ๆ สองคนช่วยดูแลกันมาตั้งนาน ตอนแรกคิดนะว่าพี่สาวมันจะโดน ntr เพื่อช่วยน้องชายแล้วใจแตกไปเลยหรือเปล่า ดีนะไม่ใช่ ::Confident::