ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Cinderrlla ซินเดอเรล่า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 23, 2018, 01:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rains

อ่านไปครึ่งเดียวแต่คิดถึงสมองแล้วววว นี่มันจะไปจบแบบไหนเนี่ย

หมดกันการ์ตูนวัยเด็กตรู ส่วนพ่อบ้านนี่ตีเนียนชิบ

WE ARE SON

นึกถึงซินเดอเรลล่าก็นึกถึงนางฟ้าแม่ทูนหัว ชุดจากเวทมนต์ รถฟักทอง นึกว่าจะหลุดโลกกว่านี้ ได้แค่สวยธรรมดาเอง หวังคงจะมีอะไรหลุดๆ กว่านี้อีก

อ๋อวววว ดุ้นแก้ว รองเท้าแก้ว เวรกำ สรุปพวกพี่สาวที่บ้า BDSM นี่มีนัยยะสำคัญจริงๆ

เอ๊ะเป็น  Sadism ที่ยังซิง หืมมม ... เสียซิงให้ดุ้นปลอมเรียบ ตอนจบสมน้ำหน้า ทำเขาไว้เยอะ

VIPER99

อือหือ...เปลี่ยนจากรองเท้าแก้ว เป็นดิลโด้แก้ว พีคจัดๆ  ::Horror::
อย่าบอกนะว่า ในงานเลี้ยงของเจ้าชาย จะเป็นการเยผู้หญิงในงานแทนการเต้นรำ ???  ::Hmmm::

--------------------------------

ไอ้ดาบที่ใช้ประลองกันเนี้ย ถ้าโดนเสียมิดด้ามคงตายพอดีอะ

exhausis123

เอ่อ ไปแบบนี้ก็ได้ด้วยหรอ
อึ้งแปบ
ในงานจะเป็นไงเนี่ย โชว์เครื่องประดับแทนรองเท้า

อือ นี่มันงานประลองนี่นา ไม่ใช่งานเต้นรำ
ไปแบบนี้ได้ ข้าน้อยขอคารวะ นับถือๆ

strikef.

เราได้ทำการโยนสมองทิ้งไปเป็นที่เรียบร้อย ตามที่ท่านสั่ง ตอนนี้เหลือแต่อารมณ์ล้วนๆ 555

จากการฝึกหนักอย่างยาวนานทำำให้ซินแข็งแกร่งไม่แพ้ใคร ต้องชื่นชมพี่สาวทั้ง 2 จริงๆ

Sessiri Ratanatharakeat

แนวคิดง่ายไปนะ ยิ่งเครื่องประดับนั่น ผมว่ามันง่ายไปหน่อย

ดูแล้ว มันเสียภาพพจน์น้องซินหมดเลย

auankung

แปลกดีครับ นางเอกไม่ซิงแต่แรก พระเอกมาฮาร์ดคอยิ่งกว่า สนุกจริงๆครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

sutee seechart

นางฟ้ามอบเครื่องประดับเป็นดิลโด้
งานนี้เจ้าชายคงจะหาสาวที่ ยัดดิลโด้ยักษ์เข้าแน่ๆ
--------
5555 เดาเรื่องไม่ผิด แต่พลิกตรงที่ องครักษ์มาคัดตัวเองนี่แหละ
ถ้าเรื่องนี้ชื่อไทยคงแบบ "เจ้าชายจอมหื่น กับน้องซินกลวงโบ๋"

mawin101

งานประลองดุ้นปลอม  เจ้าชายคิดได้ยังไง

mawin101

Mome8989

✿•ŚnőwïnĜ•❥~۵

เด๋ววววคิดไปเองรึป่าว ดูแปลกๆนะอาวุธ....เป็นซินเวอร์ขั่นที่ฟินมากค่ะ....เจ้าชายเค้ายอมแพ้ให้รึป่าวซิน อิอิ
❤💋kissing, petting and fucking fantastic lead to craving and sex are endless.💋❤

uta01

นึกถึงตอนที่ต้องลองรองเท้าเพื่อหาเจ้าหญิงของเจ้าชายขึ้นมาทันที มีหวังได้เครมทั้งเมืองกันพอดี

buark

ซินเดอเรลล่าโดนแบบนี้แต่เด็ก กว่าจะถึงเจ้าชาย บานพอดี แต่น่าจะติดใจ

buark

ซินเดอเรลลาแบบไหนนี่ เฮ้อที่โดนดุ้นแต่เด็กมันดียังงี้นี่เอง ถ้ายังซิงเจ้าชายคงเข้าไม่ได้