ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

Koy ก้อย 14 เครดิต คุณ UKISA

เริ่มโดย lipza12752, กันยายน 24, 2018, 08:02:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

ผมมาถึงห้องแอน ผมเคาะประตู แอนแง้มประตูดู "พี่บี" แล้วเธอก็รีบเปิดประตู ดูเธอจะหายดีแล้ว แต่หน้าตายังดูเหมือนมีเรื่องไม่สบายใจ ผมพูด "เป็นไงบ้าง ทำไมทำหน้าแต่แบบนี้หละ" แอนโผมากอดผม "แอนนึกว่าพี่จะไม่มาหาแอนแล้ว" ผมถาม "ทำไมคิดแบบนั้นหละ" แอน "ก็พี่ใจดีอบอุ่น แอนคิดว่าพี่คงมีคนอื่นอยู่แล้ว แต่แอนก็ยังอยากเจอพี่นะ" ผมลูบหัวเธอ "พี่ขอโทษนะที่ไม่ได้โทรหา ถ้าแอนคิดถึงก็โทรหาพี่ซิ บางที่พี่ทำงานยุ่งๆ ก็ไม่มีเวลาโทรหานะ แล้วถ้าแอนอยากเจอพี่ก็โทรมาบอกไม่ต้องรอให้พี่โทรหานะ" ผมใช้นิ้วเช็ดน้ำตาให้เธอ แอนยิ้มใบหน้าเธอดูสดชื่นขึ้น "พี่ก็คิดถึงแอนนะ" ผมก้มไปหอมแก้มเธอ แอนยิ้มหน้าแดง เธอคงสบายใจขึ้นแล้วผมคิด แต่ตัวผมซิยังทำใจไม่ได้เรื่องเจนอยู่เลย แต่ก็ต้องทำแบบนี้เพราะผมสงสารเธอ ผมมาเจอเธอก็ทำให้ผมสบายใจขึ้นบ้าง ผมเลยคิดว่าจะชวนเธอไปทานข้าวข้างนอกกัน แล้วผมก็ต้องแวะหาซื้อปลาหมึกกรอบด้วย ผมลืมซื้อให้ก้อยเดี๋ยวเธอจะงอลผมเอา ผมชวนแอน "อืม เราไปทานข้าวข้างนอกกันไหม พี่จะแวะซื้อของที่ห้างด้วย" แอนยิ้ม "ได้ค่ะแต่แอนขอเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนนะ"

ตอนนี้เธอใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นอยู่ แอนพูด "อืม พี่ค่ะแค่ก่อนไป....." ผมรู้ครับเธออยากได้อะไร แต่ผมไม่มีอารมณ์จริงๆ ได้แต่คิดว่าจะทำยังไงดี ผมพูด "อืมงั้นพี่ช่วยให้แล้วกันนะ ขอโทษด้วยวันนี้พี่เหนื่อยจริงๆ กลับมาถึงกรุงเทพ ก็ตรงมาหาแอนเลย" แอน "หรอค่ะไม่เป็นไรค่ะ พี่กลับไปพักผ่อนก็ได้" ผมกลัวเธอน้อยใจ ผมเอามือสองข้างจับแก้มเธอ แล้วก็จูบริมฝีปากแอนเบาๆ ผมรู้สึกถึงความร้อนจากริมฝีปากเธอ เราจูบกันแผ่วเบา ผมค่อยดันแอนลงบนเตียง แอนทำตามอย่างว่าง่าย ผมเอามือขวาล้วงผ้าหน้าท้องเธอเข้าไปในกางเกงขาสั้น แล้วลูบไล้เนินสวาทเธอไปมา แอนเริ่มครางในลำคอ อืมมม อืมมม แอนเอามือมาลูบแขนขวาผม ผมรู้สึกว่าเธออยากให้ผมลูบเธอแรงขึ้นตามที่เธอลูบแขนผม ผมลูบไปทั่วเนินสวาทเธอแรงเท่ากับที่เธอลูบแขนผม แอนหยุดลูบแขนผม เธอเริ่มจิกเล็บลงบนแขนผม ผมผละปากจากแอนให้เธอร้องครางได้เต็มที่ แอนคราง อู้ยยย อู้ยยย หน้าแดงกล่ำ ผมล้วงเข้าไปในกางเกงในเธอ แอนสะดุ้ง แล้วก็สายหีรับนิ้วผม ผมลากนิ้วไปมาตามร่อง ปากผมก็ก้มไปดูดกินกลิ่นสาวและความหวานตามซอกคอเธอ แอนเอามืออีกข้างมาขย้ำหัวผม ผมลากนิ้วตามร่องหีแอนเร็วขึ้น แอนเด้งก้นตาม น้ำรักเธอเริ่มไหลออกมาจนแฉะ ผมเร่งจังหวะขึ้นอีกแอนคราง อ้า อ้า ผมทำจนเธอเกร็จ แอ่นหีไปมาก่อนจะล้มลงนอนบนเตียง ผมเอานิ้วออกจากร่องเธอ แล้วหอมแก้มเธออีกครั้ง แอน "ดีจังค่ะ พี่บี" ผมตอบ "วันนี้พี่ช่วยก่อนนะ แล้วพี่จะรีบมาชดเชยให้" แอนทำหน้าอายๆ "แค่นี้แอนก็เหนื่อยแย่แล้วหละค่ะ ถ้าพี่ทำแบบวันนั้น แอนคงขาดใจแน่ๆ" ผมต่อ "แล้วไม่ให้พี่ทำแล้วหรอ" ผมยั่วเธอ แอน "บ้าอะพี่ แอนอายนะ"

ผมให้แอนนอนซักพัก แล้วเธอก็ลุกขึ้นไปเปลี่ยนเสื้อผ้า เธอใส่ชุดเดรทตัดต่อครึ่งบนเป็นเสื้อสีระบายรอบตัวสีขาวน่ารักครึ่ง ล่างเป็นกระโปรงยาวสีดำจุดขาวเล็ก กระโปรงดูยาวแต่ชุดแบบนี้พอใส่แล้วกระโปรงสั้นสูงกว่าเขาขึ้นมาเป็นคืบ ผม "อืมน่ารักจัง ชักไม่อยากรอมาชดเชยวันหลังแล้วซิ" แอน "พี่อะ พี่พักก่อนเถอะ แล้วมาวันไหนโทรบอกแอน แอนจะใส่ชุดนี้รอ" ผม "สัญญานะ อืมเราไปทานข้าวกันดีกว่า แอนคงหิวแล้ว เสียแรงไปเยอะ" แอนอายมาเกาะแขนผม กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ ของเธอทำผมอยากเปลี่ยนใจมาชดเฉยเธอวันนี้จริงๆ เราออกจากห้องแอน

เราเดินมาถึงรถ แอนถาม "ไม่ใช่รถพี่นี่ค่ะ" ผมลืมสนิทว่าผมขับรถเจนมา ผมเลยต้องโกหก "รถพี่เสียนะ นี่รถญาติ" ผมเปิดประตูให้แอนเข้าไปนั่ง ผมกลับมาเปิดประตูขึ้นฝั่งตัวเอง แอนถามอีก "ญาติพี่นี่ผู้หญิงหรอค่ะ มีแต่ตุ๊กตาเต็มรถเลย" ผมตอบ "ครับ พี่สาวหนะครับ" แอน "ค่ะ" ผมขับรถออกไป เราตกลงว่าจะไปทานอาหารญี่ปุ่นกันในห้าง ผมจะได้หาซื้อของได้ด้วย

ถึงห้างเราก็เดินเลือกร้านอาหารกันอีกรอบแต่ก็สรุปเป็นอาหารญี่ปุ่นเหมือน เดิม ระหว่างทานอาหารกันผมก็ถามแอนเรื่องเรียน ผมถาม "อืมแอนเรียนเอกอะไรครับ" แอน "บริหารค่ะ การตลาด" ผมถามต่อ "แล้วเป็นไงบ้างเกรดดีไหมขยันหรือเปล่าเรา" แอนตอบ "ค่ะเทอมที่แล้วแอนได้เกรด 3.8 ค่ะ" ผม "ครับ เก่งนี่ ทั้งเก่งทั้งสวยเลย แฟนใครนิ" แอนอาย "พี่อะ เดี๋ยวคนเค้ามองนะ" ผมพูด "ก็ให้เค้ามองซิ คนสวยใครก็มอง" แอนพูด "แอนอายเค้านะ พี่ทานข้าวเถอะ" ผมคีบกุ้งเทมปุระให้เธอ "กินเยอะๆ จะได้โตไวๆ" แอนตอบ "แค่นี้ยังโตไม่พออีกหรอ" ผมหัวเราะในความใสซื่อของแอน ผมกินไปก็แหย่เธอไป แอนก็อายจนหน้าแดง ทานข้าวเสร็จเราก็ไปเดินซื้อของกันใน Supermarket

เราเดินผ่านแผนกเครื่องนอน ผมถามแอนว่า "อืม ซื้อผ้าปูที่นอนใหม่มะ" แอนทำหน้างง ผมพูดต่อ "ก็ของเดิมมันเลอะน้ำแอนหมดแล้วไม่ใช่หรอ" แอนก้มหน้า หน้าแดงจับแขนผมแน่น "พี่อะแกล้งแอนนะ" ผมพูดต่อ "อ้าวแล้วไม่ต้องเปลี่ยนใหม่หรอ" แอนปล่อยแขนผมแล้วเดินหนีไป ผมว่าเธอคงแกล้งงอล ผมเดินตามไปจับควงแขนเธอ แอนหันมา "แอนจะเก็บไว้นะ แอนเสียตัวให้พี่บนผ้าปูที่นอนผืนนี้" ผมยิ้ม ไม่อยากแกล้งเธอต่อกลัวเธอโกรธจริงๆ ขึ้นมา

เราซื้อของกันเสร็จ ผมซื้อพวกนมขนมให้เธอไว้กินเวลาหิวตอนดึกๆ ผมขับรถไปส่งแอนที่ห้อง ผมช่วยเธอถือของขึ้นไปส่งที่ห้องแอน แอนทำหน้าแปลกๆ อีกแล้ว เธอคงอยากให้ผมสั่งลาเธออีก อืมงั้นยกนี้เลียให้แล้วกันจะได้หลับสบายชุดเธอมันก็น่าถอดจริงๆ ผมคิด

ผมดึงตัวแอนมากอดไว้ แอนถามผม "พี่จะกลับแล้วหรอค่ะ" ผมตอบ "ยังหรอก พี่ขอกินของหวานก่อน" แอนทำหน้าสงสัย ผมกอดเธอและหมุนไปช้าๆ เหมือนเรากำลังเต็นรำกัน แอนถาม "พี่บีจะกินขนมอะไรหรอ" ผมยิ้มไม่ตอบแล้วก็ดึงให้เธอหมุนตัวแอนเซล้มลงผมรับเธอไว้ แล้วผมก็กระซิบข้างหูเธอ "พี่อยากกินน้ำรักแอนไง" แอนหลบตาผมหน้าแดง ผมถามต่อ "ไม่ได้หรอครับ" แอนพยักหน้าอาย "ได้ค่ะพี่" ผมหอมไปที่ซอกคอแอน กลิ่มน้ำหอมกับกลิ่นสาวของเธออบอวนจนทำให้ผมทนไม่ไหว เผลอดูดคอเธออย่างแรง แอนร้อง โอ้ยยยยย ผมดูดกินความหอมไปตามซอกคอและหัวไหล่ของแอน เธอกอดผมแน่น ผมรวบขาเธอแล้วอุ้มเธอไปวางบนเตียง ผมจองมองดูแอน เธอหน้าชมพูระเรื้อ เธอหายใจแรงจนหน้าอกกลมอวบของเธอกระเพื่อม ผมเอื่อมไปด้านหลังเธอ แล้วรูดซิปลง ผมลูบไล้ไปตามแผ่นหลังเธอ แอนดิ้นไปมาเล็กน้อย ตาเธอมองจงมาที่หน้าผม แล้วผมก็จับเสือเธอดึงลง เต้ากลมอวบขนาด 34 เธอเด้งไปมา เธอไม่ได้ใส่บราหรอเนี่ยชุดเธอทำให้ผมดูไม่ออกเลย ผมก้มลงไปดูดที่หัวนมสีชมพูอ่อนของเธอ แอนครางซีดดด เต้าอ่อนนุ่มบวกกับกลิ่นหอมของเธอทำผมอดใจไม่ไหวอีกแล้ว ผมดูดหัวนมแอนอย่างแรงจนเธอแอ่นอกแหงนหน้าร้อง "อู้ยยยยย พี่ค่ะแอนเสียววว" เสียงเล็กๆ น่ารักของเธอทำให้ผมยิ่งหื่นกระหาย ผมดูดหัวนมอีกข้างของเธออย่างแรงอีก แอนกดหัวผมร้อง " โอ้วววว พี่ค่ะแอนเสียววว ช่วยแอนนะวันนี้ แอนรอไม่ไหวแล้ว" แอนแอ่นหีพยายมจะสีกับควยผมที่อยู่ในกางเกง ผมเองก็เริ่มรู้สึกว่าไอ้หนูมันเริ่มงัวเงียขึ้นมาแล้ว แต่มันยังไม่ตื่นดี ผมขย้ำนมแอนแล้วกัดไปรอบฐานมัน แอนแอ่นอกใส่หน้าผมร้องคราง "พี่ค่ะทำแอนนะแอนอยากแล้ว แอนอมให้นะ"  พูดจนแอนจับมาที่ควยผมอย่างแรงจนผมร้อง "อู้ยยยย เบาๆ หน่อยแอนเดี๋ยวมันจะกลายเป็นไม่ยอมตื่นนะ" แอนไม่ฟังผมแล้วเธอพยายมจะรูดคควยผมจากนอกกางเกง ผมรู้สึกมันเริ่มตื่นตัวแล้ว แอนรูดซิปผมแล้วล้วงเข้าไปงัดเอาควยผมออกมา มันเริ่มตื่นตัวมาบ้างแล้ว

แอนจับให้ผมล้มลงนอนข้างเธอ แล้วเธอก็ขึ้นคร่อมผม มือเธอก็รูดควยผม "อู้ยยย ดีจ๊ะแอน แบบนี้เดี๋ยวพี่ฉีดยาให้รางวัลแอนนะ" แอนก้มลงแล้วอมควยผมจนมิด ผมร้อง "โอ้ววว เบาๆ หน่อยที่รัก" แอนรูดปากขึ้นลงอย่างเร็ว ตอนนี้ผมแข็งเต็มที่แล้ว "แข็งแล้วแอน ช้าๆ หน่อยเดียวแตกแล้วจะอดนะ" แอนหยุดรูดปาก แต่ยังคงอมมันไว้เอาลิ้นดุนหัวควยผมไปมา ผมคราง "เมียจ้ามาให้ผัวกินน้ำก่อน แล้วเดี๋ยวผัวจะฉีดยากให้นะ" แอนกลับตัวรวบกระโปรงไว้ที่เอว อ้าเธอโนแพนด้วย เธอคิดอะไรเนี่ยไปกินข้าวเดินห้างกับผมโดยไม่ใช่ชั้นในเลยหรอ คิดไม่ทันจมผมก็เจอหีแอนกดมาที่หน้า แอนคราง "อ้า กินซิค่ะ ดูดแรงๆ เลยนะ" ผมดูดหีเธอไปแรงๆ ทีนึง แอนครางโอ้วววว  แล้วแอนก็กระเด้าหีใส่หน้าผมใหญ่ ผมดูดเลียหีเธอไปด้วย แล้วแอนก็กลับตัวอีกครั้ง แอน "ให้แอนนะ แอนไม่ไหวแล้ว" ผมพยักหน้า แอนจับควยผมจ่อรูหีเธอ แล้วกดพรวด ผมร้องเสียงหลง แอนก็ร้องซีดดด ผมรู้สึกว่ารูหีเธอร้อนมาก แอนคงเก็บอารมณ์อยากไว้หลายวัน เธอเริ่มกระเด้าหีใส่ผมอยากแรง ผมปล่อยให้เธอกระแทกให้หายอยาก แล้วเธอก็ล้มตัวลงแนบอกผม น้ำเธอไหลออกมาตามข้างหี

ผมปล่อยให้หีเธอปีบรัดซักครู่แล้วเริ่มเด้งเอวส่งควยเข้าหีเธอ แอนร้อง "อู้ยยย เอาอีกหรอค่ะพี่" เธอนี่ยังไงเดี๋ยวเสี่ยนมากเดี๋ยวเรียบร้อย ผมอัดควยใส่เธอ แอนนอนซบผมคราง อ้า อ้า อ้า ท่านี้มันเย็ดได้ไม่ลึกเท่าไหร ผมพลิกตัวมาขึ้นคล่อมแอน ผมเอาข่าเธอพาดไหล่ จับขาแอนชิด หีแอนอูมเป็นพลูชมพู ผมเอาควยไปจอแล้วค่อยๆ ดันเข้าไป แอนคราง โอ้วววว ผมกดควมมิดแล้วเริ่มกระทุ้งใส่เธอหนักๆ แอนคราง "อู้ยยย อู้ยย ผัวขา เย็ดเก่งจังเมียเสียวรูหีไปหมดแล้ว"  อืมเข้าใจแล้วเธอนี่เงี่ยนแล้วเปลี่ยน เป็นอีกคนนี่เอง ผมกดเธอท่าเดิม หีแอนเริ่มปีบรัดน้ำรักกระเซ็นออกมา ผมก้มหน้าไปกระซิบ "เมียจ้า ผัวจะฉีดยาให้แล้วนะ ขมิบหีให้ดีหละ" แอนพยักหน้าอายๆ อืมกลายเป็นขึ้อายอีกแล้ว เดี๋ยวจะกระทุ้งให้เรียกผัวจ๋า ผัวจ๋าเลย ผมถอดควยออกมาจนหมด ขอบหัวบานผมครูดกับผนังหีเธอ แอนร้อง "อู้ยยย พี่ฉีดเร็วๆ เถอะแอนใจจะขาดแล้ว" อืมพี่แล้วเดี๋ยวผัวแน่ๆ ผมกดควยเข้าอย่างแรงแล้วเริ่มกระเด้าหนักๆ ใส่แอน แอนร้อง "อู้ยยย หีเมียเสียวไปหมดแล้วผัวขา" ผมเสียวหัวควยมาเร่งสอยหนักขึ้นจนไข่ผมกระแทกก้นแอน พับ พับ พับ แอนเกร็งตัวร้อง "โอ้ยยยยยย สุดแล้วผัวขา ฉีดน้ำใส่หีเมียเร็วๆ" ผมเองก็เต็มกลั้นแล้วระเบิดน้ำการใส่รูหีเธอเต็มแรง ผมเสียวมากจนเกร็งท้องไปหมด ผมพุบไปที่ออกแอน แอนพูดเสียงเบาๆ "ดีจังค่ะพี่ แอนนึกว่าพี่จะไม่ทำแอนแล้ว" ผมตอบ "พี่ก็อยากทำให้แต่พี่เหนื่อยจริงๆ ไม่คิดว่าจะยังไหวอีก" แอนตอบ "ค่ะขอบคุณนะค่ะที่พี่ทำให้แอน" ผมนอนพักบนอกนุ่มๆ เธอ

ผมเริ่มหายเหนื่อยแล้ว แอนเองก็เต็มอิ่มตามที่เธอต้องการแล้ว ผมบอกเธอ "พี่ขอกลับคอนโดก่อนนะ จะต้องเตรียมรายงานที่ไปดูโรงงานมาอีก" แอนค่ะ "ค่ะพี่ ถ้าแอน....โทรหาพี่ได้ใช่ไหม" ผมตอบ "ครับ แต่ว่าถ้าพี่ยุ่งมาไม่ได้จริงๆ อย่าโกรธนะ ยังไงพี่จะหาทางมาหาแอนให้ได้" แอนตอบ "ค่ะ ถ้าพี่ไม่มาแอนก็จะเล่นไข่ที่ซื้อมาไปก่อนนะ" แอนพูดต่อ "อืมแอนใส่เข้าไปได้แล้วใช่ไหม" ผมตอบ "ได้แล้วครับ แต่อย่าเล่นแรงนักนะ เดี๋ยวพี่อิจฉาของเล่นแอน" แอนอาย "ค่ะ พี่กลับเถอะเดี๋ยวต้องทำงานอีก" ผมตอบ "ครับ" ผมเอานมให้เธอดื่มแล้วจับเธอนอนห่มผ้าก่อนแล้วจึงปิดไฟแล้วออกมาจากห้องแอน

ผมขับรถกลับคนโดแทบจะหลับคาพวงมาลัย เลยแวะ 7-11 กินเครื่องดื่มบำรุงกำลังไปสองขวด จริงๆ อยากกินอีกนะแต่เค้าให้ดื่มวันละสองขวด 55 ผมซื้อซุบไก่มากินอีกขวด ตอนนี้ท้องผมร้อนไปหมด มันไม่เหมือนสดชื่นแต่เหมือนจะคึกแบบแปลกๆ ใจเริ่มสั่น ไอ้หนูตื่นตัว ผมขับรถไปเปิดเพลงฟังไป เอ๋มันเหมือนอาการเมายาบ้าไหมเนี่ยผมคิด
ถึงคอนโดอาการผมลดลงไปบ้างไม่คึกแล้วแต่เหมือนยังมีแรงเหลือเฟือ ไอ้หนูยังตุงอยู่ ตอนแรกยามเห็นจะไม่ยอมให้ผมขับรถเข้าไปจอด แต่พอเห็นหน้าผมก็ยอมผมเลยให้ทิปไป 100 นึง บอกว่ารถพี่สาวมาฝากไว้  ดูแลให้ผมด้วยแล้วจะให้ทิปอีก ลุงแก่รับคำ ผมจอดรถเปิดกระโปรงท้ายหยิบกระเป่าเดินทาง มีรถวีวิคสีแดงมาจอดข้างๆ ประตูเปิดออก ขาขาวเรียวยาวก้าวลงจากรถ ผมมองไปตามเรียวขาเธอมาจนถึงชุดแซกสั้นผ้ากำมะหยี่สีดำเน้นรูปร่าง ก้นกลมกลึงหน้าท้องราบเรียบนมตั้งชัน ริมฝีปากแดงสด แล้วเธอก็หันมามองผม ผมก็มองหน้าเธอ bee นั้นเอง เธอเป็นนางแบบพริสตี้ที่หนุ่มๆ ในคอนโดต่างหมายปอง เธอมองผมแล้วยิ้ม เธอปิดประตูรถแล้วเดินไปที่ลิฟ ผมก็ปิดกระโปรงรถแล้วเดินตามไป

พอเข้าไปในลิฟ ผมถึงนึกได้ว่าไอ้หนูผมมันยังตุงอยู่ ผมพยายามเอากระเป๋ามาปิด แต่เหมือน bee จะเห็นแล้ว เธอแอบดูมันเป็นระยะ แล้วเธอก็พูดขึ้น "ไปต่างจังหวัดมาหรอค่ะ" ผมตอบ "ครับ ไปทำงานครับ" bee "หรอค่ะ เสียดายนะไปคนเดียวเหงาแย่เลย" bee ทำตาหวานแต่เธอก็ยังแอบมองไอ้หนูผมที่มันอวดตัวอยู่ในกางเกงผม ผมตอบ "ครับน่าเสียดาย ถ้ามีใครไปด้วยซักคนก็คงดี" ผมเริ่มแหลอีกแล้ว เป็นคนไม่ดีจริงๆ ไหนว่าไม่เพิ่มสาวแล้วไง กำลังคิดด่าตัวเอง แต่ก็ไม่ได้สำนึก 55  bee "อืมเสียดายนะไม่บอก bee เร็วกว่านี้" บะแล้วบะแล้ว งานงอกอีกแล้วปากพาเสียน้ำจริงๆ ตรู ลิฟถึง bee หยิบปากกาในกระเป๋า แล้วเดินมาชิดผม กลิ่นน้ำหอมเธอทำผมปั่นป่วน เธอจับมือผม แล้วเขียนเบอร์โทรของเธอ ลิฟถึงชั้นที่เธออยู่ เธอเดินออกไปแล้วบอกว่า "อาทิตย์หน้า bee ว่างนะค่ะ อย่างลืมหละ คุณบี" อ้าวเธอรู้ชื่อผมด้วย

ลิฟถึงชั้นผม ผมออกจากลิฟไปที่หน้าประตูห้อง ผมแนบหูฟังดูว่ามีเสียงพวกสาวๆ ไหม มันเงียบสนิด ผมรูดการ์ดเปิดประตูเข้าไป ผมไม่เจอใครเลยแต่ว่าไฟกับแอร์เปิดอยู่พวกเธอคงอยู่ในห้องนอนแน่ๆ ผมวางกระเป๋า เข้าห้องน้ำล้างหน้าแล้วออกมา พวกเธอก็ยังเงียบ ผมเลยย่องไปปิดประตูห้องนอนดู ภาพที่เห็นมันทำให้ไอ้หนูผมคึกทันนี้ สามสาวเปลือยเปล่า พิสต้านอนอ้าขาหีเธอมีควยปลอมอัดแน่นอยุ่ แนนคล่อมอยู่บนตัวเธอ หีแนนมีควยปลอมอีกข้างยัดอยู่ ก้อยนั่งนบเข่ากำลังดันควยปลอมอีกอันใส่รูก้นแนน ควยปลอมอีกข้างก็อัดแน่นในรูหีเธอ ก้อยพยายมกระแทกแนน แต่มันดูเหมือนเธอไม่ค่อยมีแรงเลย แต่ก็ทำให้สามสามเสียวซ่านครางกันระงม ผมทนอาการแข็งของไอ้หนูไม่ไหว

ผมถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วค่อยเปิดประตูเข้าไปไม่ให้พวกเธอได้ยิน ผมขึ้นไปบนเตียงช้า มือก็รูดควยไปด้วยเพื่อกระตุ้นให้มันแข็งที่สุด ผมจะเย็ดก้นก้อยให้มิดในครั้งเดี๋ยวเพื่อให้พวกเธอดิ้นหนีไม่ได้ ผมเอาควยไปเล็กที่รูก้นก้อยที่สายไปมาตามจังหวะที่เธอกระเด้าแนน ได้จังหวะผมก็จับเอวแนนแล้วเย็ดรูก้นก้อยสุดแรงควยผมเข้าไปมิด เหมือนเธอเพิ่งโดนเย็ดก้นมาก่อนหน้านี้ไม่นานรูยังขยายอยู่ ก้อยแนนร้องพร้อมกัน "พี่บี" แต่ว่าก้อยร้องดังสุดเพราะว่าเธอเจอควยผมกระทวงก้นเต็มลำ พวกเธอทำท่าจะดิ้นออกจากกันผมเด้งควยอัดแรงๆ ก้อยคราง อ้า อ้า อ้า แนน กับพิสต้าโดนผลกระทบที่ผมกระแทกแรงไปด้วย ครางกันระงม ผมรู้สึกคึกมาเลยเร่งกระเด้าก้อย ก้อยจนก้อยสะบัดหัวไปมา ควยผมกระแทกรูก้นเธอดัง ปับ ปับ ปับ แล้วพิสต้าก็ร้อง "โอ้ยยยยยยย แตกแล้วค่ะพี่ก้อย" เธอไม่รู้อยู่คนเดียวว่าคนกระเด้าอยู่คือผม แนนร้อง "พี่ก้อยแนนเสียวหีเสียวก้นไปหมดแล้ว" ก้อยก้มลงไปจูบแนน พวกเธอคราง อืมมม อืมมม อืมเร่งกระแทกจนแนนกับก้อยร้องโอ้ยยยย พร้อมๆ กัน แล้วผมก็แตกตามพวกเธอ แต่ครั้งนี้ผมรู้สึกร้อนในลำควยและรูฉี่มากๆ มันร้อนและแสบไปหมด แต่มีน้ำออกมานิดหน่อย สงสัยผมจะใช้งานมันหนักไปหน่อยแล้วผมคิด แล้วเราสี่คนก็แยกกันผมนอนแผ่ก้อยกับแนนนอนกอดกัน ส่วนพิสต้าเธอหลับไปแล้วคงเพลียมาก
ผมนอนพักพอหายเหนื่อยก็ออกมาอาบน้ำอาบเสร็จ พวกสาวก็ออกมาอาบน้ำกันบ้าง ก้อยอาบเสร็จก่อนเธอมาหาผม ก้อย "เป็นไงบ้างค่ะเหนื่อยไหมไปทำงาน" ผมยิ้ม "ไม่เหนื่อยหรอก แล้วก้อยหละดูแลเด็กเหนื่อยไหม" ก้อยยิ้มอายๆ เธอรู้ว่าผมคิดอะไร "บ้าอะพี่บี" ผมยิ้ม แล้วเอาของฝากให้เธอ ก้อยดีใจมากเธอชอบกินปลาหมึกกรอปมากเธอแกะถุงหยิบขึ้นมา 1 ชิ้น แนนเดินมาพอดี แนนถาม "ทำไรกัน" พอแนนเห็นสิ่งที่ก้อยถือเธอก็ร้องกรี๊ด "เหม็น อะพี่ก้อย อย่ากินนะ" ก้อยงับปลาหมึกแล้วทำหน้ายื่นใส่แนน แนนร้องกรี๊ดแล้ววิ่งหนี ก้อยชอบใจ เลยไปวิ่งไล่เธอ พิสต้าออกมานั่งที่โต๊ะ ผมถามเธอ "เป็นไงหายดื่อเลยซิ" พิสต้ายิ้ม "พิสต้าไม่ได้ดื่อซักหน่อย อิอิ" แนนไปจนมุมก้อยที่โซฟา แนนบอกก้อย "อย่านะไม่ให้จุ๊บจริงๆ ด้วยแกล้งแนนอะ" ก้อยบอก "อร่อยนะกินแล้วจะชอบ" แนน "ไม่อะเหม็น พี่ก้อยกินแบบนี้ไม่ต้องมาจุ๊ฟแนนแล้วนะ" ก้อยคงสงสารน้องเลยเลิกแกล้งเดินกลับมานั่งกับผม แนนก็งอลนอนกอดตุ๊กตาที่โซฟา ผมบอกก้อย "วันนี้พี่นอนโซฟานะ เราสามคนจะได้นอนสบายๆ ก้อย "เตียงก็ใหญ่พอนี่ค่ะไม่เป็นไรหรอก" ผมตอบ "พี่จะนอนคิดอะไรหน่อยนะ พวกเราไปนอนให้ห้องเถอะ" ก้อยตอบ "ค่ะ" แล้วมองหน้าผมเหมือนเป็นห่วง

พวกเราทำมาม่ารอบดึกกินกัน แนนยังงอลก้อยอยู่เรื่องที่โดนแกล้ง แต่ก้อยก็ไปง้อเธอจนหายงอล ทานเสร็จพวกเราคุยกันนิดหน่อยแล้วสาวๆ ก็เข้าไปนอน ผมนอนลงบนโซฟา แล้วก็เริ่มคิดเรื่องเจนอีก ผมจะตามไปหาเธอที่เชียงใหม่ดีไหมนะ แล้วผมจะหาเธอยังไง ผมไม่รู้เรื่องทางบ้านเธอเลย ที่มหาลัยเธอจะยอมให้ที่อยู่เธอกับผมไหมนะ แล้วถ้าเค้าถามผมจะบอกว่าเป็นอะไรกับเจนดี ผมคิดไปเรื่อยๆ ก็รู้สึกว่ามีคนนอนมาบนตัวผม ก้อยนั่นเอง "พี่บีเครียดหรอค่ะ" ผมตอบ "เปล่าแค่คิดอะไรเรื่อยเปื่อยนะ" ก้อยพูด "ก้อยขอนอนด้วยได้ไหม" ผมกอดเธอแล้วลูปหัวเธอ "ได้ซิแล้วพวกนั่นหลับกันแล้วหรอ" ก้อย "เข้าไปก็หลับกันเลยแหละเล่นซนกันทั้งวัน" ผม "แล้วก้อยหละดูแลเด็กเหนื่อยไหม" ก้อยตอบ "ไม่หรอกค่ะ สนุกดีก้อยอยากมีน้องอยู่แล้ว" ก้อยพูดต่อ "พี่บีเหมือนเหนื่อยมากนะพี่นอนเถอะ" ผมตอบ "ครับพี่ขอกอดก้อยนอนแบบนี้นะ" ก้นพยักหน้าแล้วแนบหน้ามาซบที่อกผม ผมบอกเธอ "ราตรีสวัสดิ์นะ ที่รัก" ก้อยทำหัวดุกดิก แล้วผมก็หลับไปกับเธอ

veget

อ่านเเล้ว สงสารน้องแอนจัง ต่อไปยิ่งน่าสงสาร เป็นหนึ่งตัวละครที่ผมชอบเลย

dan49

เรื่องสนุกขึ้นเรื่อยเรื่อย น่าติดตาม มีตัวละครใหม่ใหม่เข้ามาทำให้รู้สึกไม่จำเจดี มีลุ้นว่าจะไปในแนวไหน สนุกมากครับ ขอบคุณมากครับ