ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akuma] Kegare Ganbou | Desolation Desired [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 24, 2018, 10:18:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เมื่อความฝันที่ปรารถนาของคนบางคน ไม่ใช่เรื่องสวยหรูอย่างที่คนอื่นอีกหลายๆคนคาดคิด

เอาเรื่องสั้นใสๆไปอ่านเล่นก่อนนอน   ::Doubt::

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : ที่จริงผมก็ชอบแนวนี้พอสมควรนะ แต่ไม่เอา NTR

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Rider V3

เป็นกิจจะกรรมที่ช่วงสยิวมากๆ ครับ บุกไปโดนแบบนี้

worachat39

ทำไมไปยั่วเขาเองยังงั้นเล่า โดนจัดหนักเลย 

youtome3

คือเสียดายนางคุณหนูคนนี้มากๆ ทำไมจู่ๆถึงอยากไปเสียซิงให้คนจรจัดเนอะ

ไอ่ทางคนจรจัดก็เปรมเลยแบบนี้ ไร้ขน เนียนกริ๊บมาบริการถึงที่ อิฉฉาจริงๆ ฮ่าๆๆ

(จิ๋ว)

อื้อมมมม แปลกแหะ สาวน้อยเจ้าอยู่ๆก็อยากโดน
ว่าแต่ เราเข้าผิดห้องหรือเปล่าหว่า ::Dizzy::

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

MΞLODY

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กันยายน 25, 2018, 12:21:43 ก่อนเที่ยง
อื้อมมมม แปลกแหะ สาวน้อยเจ้าอยู่ๆก็อยากโดน
ว่าแต่ เราเข้าผิดห้องหรือเปล่าหว่า ::Dizzy::

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ

ผมนี่ล่ะนักแปลสายฮีลลิ่งคนดีคนเดิม ไม่ผิดตัวแน่นอน  ::ChuChu::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

adobe

เดาว่าหลายๆคนแค่อ่านภาพแรกก็เดาได้ทั้งเรื่องแล้ว

stepgu307

elviswhat

นี่อาจจะเป็นอาการเสพติดชนิดนึงก็เป็นได้

Hawaalaew

อืมท่านmelodyเปลี่ยนไป๋ แค่ชั่วคราวหรือถาวรครับท่าน อย่าบอกว่าติดใจแนวนี้แล้วนะครับท่าน

noohun

เรื่องนี้ที่ผมเห็นแวบแรกนี่ นึกว่าอ.inoue kiyoshirou แกวาดซะอีก ทั้งลายเส้นกับแนวเรื่องมันใช่มาก

HypN♥s

แบบนี้ไปเป็นสาว AV เหอะ โดนหนักไม่ซ้ำหน้าแถมได้ตังค์ด้วย  ::Ajark::

Akira Watanabe

::Ajark:: นี่มันการ์ตูนรักใส ๆ ตรงไหนเนี้ย  เดินดุ่ม ๆ เข้าไปดื้อ ๆ แบบนี้เลยหรอ

yopern

ฝันที่เป็นจริง ได้อย่างที่ฝันไม่มีผิดเลย