ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akuma] Kegare Ganbou | Desolation Desired [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 24, 2018, 10:18:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ไม่มีคำบรรยาย อยู่ดีๆก็ไปให้เค้าเอา5555
ขอบคุณมากรับผมมม

Ke2l3e2oS

สมความปรารถนาแล้วไหมล่ะน่ะ โดนจัดหนักซะ

nekki

จะว่าปวดตับไหมก็ไม่นะ แต่อ่านแล้วรู้สึกปวดตับกับนิสัยนางเอก ที่เดินเข้าไปให้เอาถึงที่นี่ละ

siwapol55

ได้เป็นจริง สมดั่งที่ฝันไว้เลย น่าดีใจ
ขอบคุณมากครับ

jachal

ฝันที่ได้เป็นจริง กลายเป็นของเล่นให้คนจรจัดเลย

DARKAXL

เป็นสาวที่ออกจะโรคจิตอยู่เหมือนกันนะเนี่ย คนสติดีคงไม่ทำแบบนั้นแน่

virgoranger

จากความฝัน สู่ความจริง ที่แสนโหดร้าย เพราะโดนแตกใน

kurokami

โคตรกล้า ไปขนาดนี้ยังจะห่วงแตกในอีก

B&B

ชื่อเรื่องคง ความปรารถนาที่เป็นจริง สินะ

แนวนี้ชอบดีนะ แต่แม่นางไม่น่าร่านเลยแหะ

ขอบคุณครับ

aholic

ฝันเป็นจริง ถือว่าเป็นแฮปปี้เอนดิ้งมั้ยแบบนี้

theundead

มันต้องอย่างนี้สิเจอแบบแนวปกติบ่อย เลยทำให้รู้สึกดีเวลาเจอแบบผิดปกติ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ต้องมากความ เริ่มเรื่องก็เดินไปให้เอาเลย  ฮ่าา

Phoowadol

ทีแรกนึกว่าใสๆ ที่ไหนได้อิ้อหือ gangbang  เลยเหรอ... ::Sweat::
เออ...แค่อยากทำตามความฝันอะนะ
ลงทุนเดินเข้าหาคนจรเลย เห่อๆเป็นไงหละ สดๆแตกในครบทุกประตูเลยอะ คนเดียวไม่พอ ล่อมันยกแค้มป์เลย เสียดายของอะ แต่ว่ามันสะใจไงก็ไม่รู้สิ รึเราจะชอบแนวนี้นิ  ::Horror:: 555 ขอบคุณมากครับ

pongharu