ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shujuu Triangle : สามเส้าบ่าวกับนาย

เริ่มโดย oswald, กันยายน 24, 2018, 11:05:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

สุภาษิตวันนี้ขอเสนอคำว่า
"รู้หน้าไม่รู้ใจ"

เรื่องนี้มีอีกตอนนึงนะครับ

ถ้าชอบผลงานของ Michiking มีซีรี่ย์สาวโทโฮฯ กินเด็กอยู่นะ
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้

MΞLODY

ท่านประธานเล่นโครตใหญ่ สาวใช้ก็แสบพอกัน แต่พอเจอพลังพระเอกเข้าไปต่างฝ่ายต่างก็หลุดคาแรคเตอร์กันดื้อๆซะงั้น  ::Oops::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

(จิ๋ว)

ถ้าผู้ชายเป็นมาโซ แล้วจะมีสภาพอย่างนี้เหรอนี่  ::Doubt::
อ่านตอนต้นมีงงนิดหน่อย ตรงที่นึกว่า สาวใช้จะเป็นกระเทยเสียอีก
ที่ไหนได้ แค่ซาดิส ::Crying::

ขอบคุณที่แปล& ปัน นะคะ   ::KO::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

top314007

โห สุดยอดเลย ตอนแล้วผมคิดว่าพระเอกจะเอาคืนแต่ไงมาเป็นแบบนี้ได้  ::Hmmm::
แบบนั้นขอไปทำใจแปปนะ  ::Horror::

HaruKi02

เรื่องนี้ผมชอบมากครับ ติดใจตรงสาวเมดนี่แหละ ถึงกับซื้อเล่มมาเก็บเลยล่ะ

Hawaalaew

เป็นอาจารย์อีกท่านที่วาดสาวๆได้สวย ดูยั่วยวนชวนน้ำแตกมากๆ แต่ติดตรงที่แกชอบแนวโชตะไปซะเยอะ แจ่มทั้งคุณหนูทั้งเหมด อิจฉาพระเอกจริงๆ

HypN♥s

ภาพลักษณ์คุณหนู เอาแต่ใจ เสียหายหมดเลย กลายเป็นสาวร่าน

ส่วนเมดก็ซึนซะ

สุดท้ายกลายเป็นทาสรัก ไม่รู้ว่าใครได้ใครเสีย   ::Yes!::

Gunitle

พระเอกเหมือนได้โชค2ชั้น555 ตลกตรงที่ไต่เชือกฮอลงมา ฮ่าๆ
ขอบคุณมากครับผมม รอเรื่องต่อไปนะครับ

Akira Watanabe

::Shy::  หัวดำ หรือ หัวทอง ก็ได้ ได้ทั้งคู่เลย

akerue

สาวใช้นี่สุดแสบจริงๆ แถมท่าทางจะซึน

yopern

ตายสถานเดียวครับ สาว2คนแถบร้อนแรงและจิตอีกด้วย

Ke2l3e2oS

kenata

โดนคุณสาวใช้ ล้างสมอง ซะแล้ววุ้ย

อิจฉาๆ

::Ahh::

P Eet ✦Diamond✦

OMB... It's actually NOT a love triangle at all...
He changed his mind to the other girl ....
But it really didn't matter one bit ...

In the end..... he just became a plaything to the crazy Dominatrix maid ...  ::Sobad::
It's still all 3 are involved, soooo this is more like a ménage à trois ... 

And looks like she got him almost completely trained to be her ideal sub.....   ::GiveMe::
Although she claimed that she was training him for her young lady Boss...
Looks like the REAL boss of the whole situation is the crazy MAID... 5555555

Thanks so much for sharing...   ::WooWoo::
At first when I saw the name ...
I was hesitating to read this one...
But... Princess Tiny assured me it was NOT all that dark, really...
Sooo I went ahead and read this one ...
And I am glad that I did...
This is NOT bad at all...
I meant NOT scary dark drama kind of bad naaa...   ::Horror::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

nekki

ผลละอยากให้สาวใช้ติดใจพระเอกจริงๆตอนจบ ดูจากนิสัยแล้ว แต่ไม่เป็นไรจบแบบนี้ยังรับได้อยู่