ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shujuu Triangle : สามเส้าบ่าวกับนาย

เริ่มโดย oswald, กันยายน 24, 2018, 11:05:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เริ่มมาเหมือนเมะอะไรซักอย่างแนวฮา ไปๆมาๆกลายเป็นแนว...เอิ่ม
คาแรคเตอร์ตัวละครจริงๆผิดจากตอนแรกหมดเลย ทั้งคุณหนูทั้งชิอง
แต่ยังไงคนที่วินๆก็คือพระเอกน่ะแหละ ว่าแต่คุณหนูจะไม่หึงหน่อยเรอะ
ทำไมผมอ่านเรื่องนี้แล้วโคตรเหนื่อยแทนพระเอก แต่ขอบอกว่าการคลีนเนี่ยนมาก
ถ้าไม่มีRAWแบบเนียนมาให้ ต้องบอกว่าท่านคลีนตรงที่มันทับภาพได้เนียนจริง
ผมจับไม่ได้เลย รู้สึกดีเหมือนมีเพื่อนว่าผมไม่ได้ป่วยคนเดียว 55

ทำออกมาอีกเยอะๆนะคร้าบ อยู่เป็นเพื่อนกัน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

banjong chanthasak

ตอนแรกก็นึกว่าจะกำราบได้ที่ไหนได้..

siwapol55

จะอิจฉาพระเอก หรือ จะสงสาร พระเอก ดีละ ที่โดนแบบนี้
ขอบคุณมากครับ

elviswhat

คาเรน น่ารักมากมายชอบคนเรนที่สุดเลย

jachal

ชายหนุ่มกลายเป็นข้ารับใช้ท่านประธานและสาวใช้เสียแล้ว

virgoranger

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

พระเอกอย่างฮา เหมือนจะไม่ชอบไหงกลายมาเป็นทาสเฉย55555

B&B

ชิองน่ารักอ่าาาาา นางน่ารักมากกกก นิสัยก็สุดๆ ไปเลย ชอบอ่าาา

คาเลนก็น่ารักนะ นางซึนมาก แต่ชอบชิองมากกว่า แต่ไม่อยากให้ชิองเป็น S เลย ถ้าสลับกับคาเลนน่าตะเข้ากว่านะ

ขอบคุณครับ

drof666

สายmมาเจอสายsอะไรจะเหลือ สุขสมกันทั้งนายและบ่าว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

pongharu

Whๅ่tE

ชอบสาวใช้มาก เห็นเงียบๆ แต่สาย M มาเต็ม

wender_111

มันฟิรตรงที่มันมีหักมุมนี่หล่ะ ฟินคร้าบบบบบบ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Manapon Popo1