ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ojo] Love♥Note "สมุดโน๊ตสื่อรัก" [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 25, 2018, 06:27:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anontatum

น่ารัก แนวสดใส มีติวหนังสือให้กันด้วย พระเอกก็คงแอบชอบนางเอกด้วยแน่ๆเลย ไม่งั้นคงไม่ชวนไปติวแน่ๆเลย

adobe

สรุปฝ่ายหญิงวางแผนไว้รึเปล่า ถ้าใช่คือแผนสูงมาก

CoolNook Thangsakul

as72340639

trong5171

กันตะ นะย

veronicaz

โอยย ตอนรูปตกแล้วแว่นเตรียมว่าวเนี่ย ผมภาวนาเลยนะ อย่าเดินเรื่องแนวสมยอม ขอแบบแบล็คเมล์เด็ดๆดาร์คๆไปเลย

ประตูห้องน้ำเปิดพร้อมโม้กไอ้แว่น ผมงี้เซ็งเลยครับ เสียของมาก ลายเส้นก้อดีแต่ทางมันไม่ใช่ โอยยย

Tdestiny

มุ้งมิ้งดีจังเรื่องนี้ นางเอกนี้ร้ายไม่เบา ::HoHo::

jittipat

bigboy001

::Thinking::  จะว่าไปเอากันในห้องน้ำขนาดนั้น แต่ไม่มีใครได้ยินจริงๆ เหรอ มันต้องมีคนเข้ามาดูบ้างละน่า ::DookDig::

karnkarn

พี่ไม่ต้องน้องเอาเอง โคตรโชคดีเลยไอ้แว่นอยากเจอแบบนี้บ้างอะ ไม่พูดเยอะเอาอย่างเดียว

Hawaalaew

็เมื่อยุคสมัยเปลี่ยนเหล่าตัวผู้เริ่มกินพืชเยอะขึ้น เหล่าตัวเมียจริงหันมาเป็นฝ่ายกินเนื้อแทน ไม่อยากคิดตอนติวกันที่บ้านนี่จะจัดกันขนาดไหน

KPS176

ต้องยอมรับว่าแผนเธอดีมาก555 แต่ที่สงสัยคือเธอรู้ได้ไงว่าไอ่หนุ่มนั้นจะมาเข้าห้องน้ำ สงสัยคงเพราะว่าต้องชอบเขามากแน่ๆ แต่ว่าไปหลังจากนี้เวลาจะติวหนังสือคงไม่ได้ติวกันอย่างเดียวแล้วละ ::Evil::

kapomman

Dragoo

ผมขอไปติวให้แทนได้มะ เสียดายของดีอ่ะ
สวยๆแบบนี้ผมขอนะ อิอิ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too