ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กมีปัญหา cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, กันยายน 26, 2018, 09:33:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ผมชื่อบอย เรื่องของผมมันเป็นประสบการณ์ที่ผ่านมาหลายปีแล้วแต่ก็ยังจำได้ไม่ลืมสมัยยังทำงานอยู่ที่ต่างจังหวัด อยู่คนเดียวอยู่หอพักตามเรื่องของชายโสดผมอายุประมาณ 24 ผมได้รู้จักสาวน้อยคนนึง ชื่อปูเธอเป็นเด็กที่ย้ายมาจากกรุงเทพ มาอาศัยอยู่กับป้าของเธอที่ต่างจังหวัด อายุเธอแค่ 16 เองผมได้รู้จักเธอเพราะว่ามีเพื่อนแนะนำให้รู้จัก เพื่อนผมรู้จักกับป้าของน้องเค้าตอนที่เจอน้องเค้าครั้งแรกก็ปิ้งเลย ขาวได้ใจมากผมยาวอวบ ๆ ตัวเล็ก ๆแต่เรี่องสัดส่วนผมเองก็ยังมองไม่ออกว่าขนาดไหน แต่ก็คิดในใจว่าคงไม่เท่าไรเพราะว่ายังเด็กอยู่ผมเองก็เริ่มจีบ ๆ น้องเค้า โทรไปคุยบ้างนัดพาไปกินข้าวบ้างน้องเค้าก็เล่าให้ฟังว่าที่ย้ายมาอยู่กับป้า เพราะว่า พ่อกะแม่แยกทางกัน ป้าเลยขอให้มาอยู่กับเค้าน้องปูเค้าบอกว่าเหงาเหมือนกัน ถึงจะมาอยู่กับป้ามันก็ไม่สู้อยู่กับครอบครัวที่พร้อมหน้าพร้อมตากันผมก็เลยปลอบน้องเค้าไปว่าเราก็หัวอกเดียวกัน

คือผมเองก็พ่อกะแม่เลิกกันนานแล้วออกมาสู้ชีวิตโดยลำพังตั้งแต่อายุ 17 น้องเค้าก็เหมือนว่าได้คนรู้ใจผมเองยังไม่ได้คิดอะไรไปมากกว่าอยากหาเพื่อนคุย จนเวลาผ่านไปได้ประมาณ 2 เดือนน้องปูเค้าก็บอกว่าเค้ารักผม เค้าขอให้ผมเป็นแฟนเค้าได้ไหม มีผมแล้วเค้าไม่รู้สึกเหมือนอยู่คนเดียวในโลก

ผมก็ตอบรับทันที บางทีกลางคืนน้องปูแอบหนีออกจากบ้านมาหาผมดึกๆ มาหาผมที่ห้องผมก็เริ่มๆ จะรุกน้องเค้าเหมือนกันด้วย แต่ก็ไม่ได้แรงอะไรมากนักเพราะจริง ๆ แล้ว ผมเป็นคนที่ค่อนข้างจะชอบแบบแนวโรแมนติกมาก ๆเริ่มจากการหอมแก้มและก็จูบปากแสดงความอ่อนโยน น้องปูเองก็ยังไม่คุ้นเคยกับสัมผัสใหม่ ๆ แบบนี้ก็เลยปัดป้องเป็นพัก ๆและแล้ววันประหารก็มาถึง เลิกงานผมกลับห้องพัก นอนถอดเสื้อผ้านุ่งผ้าเช็ดตัวหลับไปสักพัก ประมาณทุ่มนึงก็มีคนมาเคาะประตูห้อง น้องปูนั้นเอง ผมก็เลยเปิดประตูให้เข้ามาน้องเค้าก็คุ้นเคยกับการที่มาเที่ยวห้องผมเป็นประจำ แต่วันนี้ผมมีรายการพิเศษให้กับน้องปูครับหลังจากทะนุถนอมมาได้สักพัก วันนี้เป็นวันเชือด...น้องปูเดินเข้ามานั่งที่เตียงนอนของผม

อย่างว่าอะครับ หอพักมันไม่ได้กว้างขวางอะไรน้องปูหน้าตาไม่ดีเลยวันนี้ เค้าเล่าว่าเค้าทะเลาะกับป้า ผมก็เลยปลอบใจน้องปูเค้าบอกว่าไม่สบายใจก็มาที่นี่ก็ได้นะ มีคนที่รักปูมากมายอยู่ที่นี่ น้องเค้าหน้าแดงตามเคยผมก็เริ่มด้วยการกอดน้องเค้าก็กอดตอบ

ผมเองน่ะหัวใจพองโต ก็ทำไงได้ละครับหลงเด็กสะแล้วจูบปากเค้า ผมเอาลิ้นเข้าไปเหมือนเดิมครับไม่มีการแลกลิ้นกันไม่มีแรงดูดตอบน้องเค้าจะเป็นอย่างนี้ทุกครั้งที่ผมจูบเค้าเริ่มลดระดับไปตามซอกคอ น้องปูครางเพราะความสยิวผมก็เลยดันน้องเค้าให้นอนลงที่เตียง จากนั้นก็เริ่มล้วงเข้าไปที่นมน้องเค้าล้วงจากใต้เสื้อขึ้นไป คิดในใจขนาดของเต้าน้องปูเค้าก็คงไม่เท่าไรจากที่เห็นภายนอกแต่มันไม่ได้เป็นแบบนั้น จากการที่ล้วงเข้าไป ผมก็พยายาม หายอดภูเขาของน้องปูหาไม่เจอครับ ก็เลยล้วงขึ้นไปเรื่อยไม่น่าเชื่อกับสิ่งที่ผมได้สัมผัส ที่ผมจับในตอนแรกนั้นเป็นแค่ฐานของเต้าน้องปูขนาดของนมของน้องเค้าใหญ่มาก ประมาณ 36 ได้ แต่ที่เห็นว่าเล็กเพราะเค้าใส่เสื้อในที่ดันเก็บมันไว้หัวนมนั้นยังเล็กมาก ๆ เล็กแค่ประมาณเม็ดส้มได้ผมไม่รอช้าปากก็หอมไปตามซอกคอ กลิ่มสาวซิงมันหอมหวนกลิ่นนวนๆแล้ว

ผมก็ล้วงมือไปปลดสายเสื้อในน้องปูเพื่อจะได้รู้ถึงขนาดที่แท้จริงของนมน้องปูเมื่อถอดเสร็จแล้วผมก็ดึงเสื้อน้องเค้าขึ้น ระดมจูบไปที่นมของน้องเค้าอย่างเบา ๆน้องปูก็ได้แต่หลับตาแล้วก็ครางออกมาเบา ๆนมใหญ่ได้รูปถือว่าสวยเลยละครับ นมน้องเค้า ลิ้นก็ละเลงไปตรงหัวนมมือก็เริ่มลูบต่ำลงไปเรื่อย ๆ จนมาถึงจุ๋มจิ๋มของน้องเค้า ผมก็ลูบ ๆ น้องเค้าครางดังขึ้นอีกผมก็ค่อย ๆ ล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้น แล้วก็จับจุ๋มจิ๋มของน้องเค้าอย่างเบาน้ำเยิ้มตามระเบียบครับ แต่เยิ้มมากจริงๆน้องปูก็ได้แต่เอามือเค้ามาจับมือผมออก คงอายนะครับ เด็กไม่เคยก็แบบนี้ผมก็ไม่อยากจะบังคับเค้าในตอนนี้ ก็เลยออกมาลูบข้างนอกเหมือนเดิมลูบไปสักพักปากก็จูบไปทั่ว ผมก็เต็มที่แล้วเหมือนกัน เลยค่อยๆ ถอดเสื้อน้องปูออกตามด้วยกางเกงขาสั้น เหลือไว้แต่กางเกงในตัวน้อยมือก็จับไปที่สองเต้า ปากก็ต่ำลงไปเรื่อย ๆ ผ่านหน้าท้องลงไปจนมาถึงบริเวณใกล้ ๆ เนินหญ้าอ่อนที่ถูกปิดด้วยกางเกงใน

ผมก็ละมือจากนมเค้ามาล้วงเข้าไป คราวนี้น้องเค้าไม่ขัดขืนแล้วหัวใจผมแทบจะหลุดออกมาเต้นข้างนอก อก จริงๆ ครับในตอนนั้น น้ำน้องเค้าเต็มมือผมไปหมด ผมก็ลองเอานิ้วกดไปที่เม็ดของน้องปูน้องเค้าครางเสียงดังมากหายใจถี่ขึ้น ไม่ไหวแล้วครับถอดกางเกงในออกเลยดีกว่าผมก็ค่อยดึงกางเกงในออก ปากก็ค่อย ๆ จูบลดระดับลงตามกางเกงในผ่านหญ้าอ่อนของจริง ซึ่งมีอยู่ไม่เท่าไร ลงมาเรื่อย ๆ จนมาถึงร่องของน้องปูแล้วครับกางเกงในถอดไปแล้ว ผมก็ค่อยจับขาน้องเค้าถ่างออก เห็นร่องน้องเค้าสีชมพูไม่มีตำหนิเลยสักนิดผมก็เลยก้มหน้าลงไปแล้วใช้ลิ้นดุนที่เม็ดละมุดของน้องปู เสียงครางของน้องปูเร้าอารมณ์ผมมากมายผมมองเห็นเยื่อบริสุทธ์ของน้องเค้ามันเหมือนพังผืดที่อยู่รอบ ๆ รูเล็ก ๆผมใช้ลิ้นเข้าไปตวัดในรูนั้นเล่นกับเยื่อพรหมจรรย์ของน้องเค้า แล้วก็กลับมาดุนที่เม็ดละมุดต่อเล่นไปจนน้ำน้องปูเต็มปาก หอมมาก ๆ ครับ

ใครเคยลองแล้วต้องติดใจความบริสุทธ์แน่นอนดุนไปดุนมาน้องปูก็เอามีอนุ่ม ๆ มาจับที่ข้างแก้มผมแล้วน้องเค้าก็บอกว่า เสียวมาก ๆและแล้วน้ำรักของน้องปูก็ไหลออกมา ลิ้นผมโดนรูสวาทของน้องปูตอดรัดอยู่หลายทีน้องปูเกร็งมากๆ สั่นไปหมด จุดสุดยอดครั้งแรกในชีวิต...ผมก็เร่งลิ้นรัวลงไปที่เม็ดของน้องเค้าเพื่อเค้าจะได้ถึง อย่างสุด ๆ ไปเลยพอเสร็จแล้วผมก็ขึ้นไปหอมแก้มน้องเค้า น้องปูบอกว่ารักผมมากนะแล้วก็อยากอยู่กับผมตลอดไปผมก็รักเค้าเหมือนกัน คราวนี้ถึงตาผมบ้างแล้ว ปากผมก็ระดมหอมระดมจูบไปที่แก้มทั้งสองข้างดูดนมซิงๆ ที่ยังไม่มีใครเคยได้สัมผัสมาก่อน มือขวาผมก็เริ่มจับน้องชายผมเข้าไปจ่อที่กลีบสีชมพูแล้วถูไปถูมา วนไปวนมา จนน้องปูครางขึ้นมาอีกรอบ น้ำก็เยิ้มเต็มที่นอนไปหมดชอบจริงๆ ครับน้ำเยิ้มๆ มันทำให้อารมณ์ผมกระเจิงไปไกลได้ไม่ยากน้องชายผมเปียกชุ่มไปด้วยน้ำรักของน้องปู

และแล้วผมก็เริ่มกดหัวน้องชายลงไปที่รูน้องปูกลีบน้องปูบานออกรับกับหัวท่อนเนื้อผมอย่างเต็มที่ ผมค่อยๆ กดหัวลงไป...ไม่มีเสียงครางของน้องปู น้องเค้าได้แต่หลับตาอย่างเดียว ผมดันเข้าไปอีกน้องปูพูดออกมาเบา ๆ ว่า "เจ็บ..."ผมเลยก้มไปกระซิบบอกน้องเค้าว่า "รักปูนะจ๊ะ" แล้วก็หอมแก้มเค้าก็ยิ้มให้ผม ผมหอมแก้มอีกแล้วบอกเค้าว่า "อย่าเกร็งจ๊ะ เดี๋ยวจะเจ็บนะ"เค้าก็ตอบว่า "ค่ะ"ผมก็ค่อยดันน้องชายเข้าไปอีกทีละนิดจนหัวมันเข้าไปได้ ดูน้องปูคงตื่นเต้นมาก ขมิบอยู่ตลอดเวลาเลยผมเสียวมากๆ เพราะน้องปูขมิบทีนึงหัวน้องชายผมก็จะโดนรัดอย่างแรงผมพยายามดันมันเข้าไปได้ทีละนิดแล้วครับ รูสีชมพูของน้องปูเค้าเล็กมาก ๆ น้องปูเริ่มมีน้ำตาผมเลยต้องพูดคำหวาน ๆ กับน้องเค้าแล้วก็หอมแก้มจูบปากจนน้องเค้าครางได้ผลครับ ผมดันเข้าไปได้ครึ่งนึงแล้วตอนน้องเค้าเผลอ ใช้มุขหอมแก้มกับพูดคำหวานๆจนน้องเค้าเคลิ้ม

เหลืออีกครึ่งนึงละครับผมก็บอกว่า"น้องปูจ้า เดี๋ยวจะเข้าไปหมดแล้วนะ ทนนิดนึงนะจ๊ะ"น้องเค้าก็พยักหน้า ผมก็เพิ่มแรงดันมันเข้าไปจนรู้สึกว่าจิ๋มน้องปูเค้ามีอะไรขาด!เยื่อพรหมจรรย์นั้นเองครับที่ขาด น้องชายผมเข้าไปจนมิดแล้วแต่ผมว่ามันยังไม่สุดน้องปูหลับตาปี๋ ร้องอูยๆ เจ็บ ๆ อย่างไม่หยุดปาก ผมก็ใช้มุขเดิมทันทีบอกน้องเค้าว่า"ชีวิตนี้จะไม่รักใครอีกแล้วนอกจากน้องปู"แล้วก็หอมแก้มจูบปากดูดนม จนน้องปูเริ่มเกร็งอีกรอบแล้วก็ร้องครางเพราะความเสียวสุดยอดน้องปูกำลังจะเสร็จครับ ผมเลยค่อยๆ ถอยจรวดออกมาเบาๆแล้วก็ดันกลับเข้าไปตอนจังหวะที่น้องปูเสร็จพอดีเหมือนเดิมครับเหมือนมีอะไรขาดอีกครั้ง สุดเสียวจริง ๆ จิ๋มน้องเค้าตอดรัดจรวดผมอย่างแรงเพราะว่ากำลังเสร็จ ผมเลยค่อยๆ ซอย แน่นมากครับดึงเข้าดึงออกไม่ใช่ง่ายๆของผมก็จวนเจียนแล้วเหมือนกัน แต่ก็พยายามสกัดมันไว้

เพราะกะว่าจะให้น้องเค้าเสร็จอีกทีน้องปูจะได้ติดใจและจะได้เป็นผลดีกับผมเมื่อจะเอาน้องปูอีกผมก็เริ่มซอยแรงขึ้นเรื่อย ๆ ปากก็ย้ายไปที่หัวนม มือก็บีบนวดหลังคอให้น้องเค้าผ่อนคลายข้างล่างก็ซอยเข้าซอยออกแรงขึ้นเรื่อย ๆ ดัง ปับๆๆๆ !!!!!จนน้องปูเริ่มเกร็งและพูดออกมาว่า "ดีจังเลยค่ะ"ผมก็ซอยไม่หยุด ตอนนี้น้ำของน้องปูออกมามากเลอะเต็มที่นอนเลยครับพร้อมเลือดที่ไหลปนออกมาเล็กน้อย เป็นผลมาจากที่ผมไม่ใช้กำลังเข้าข่มเหงมากในตอนแรกผมซอยเข้าออกอย่างไว เพื่อจะทำให้น้องปูและผมได้ขึ้นสวรรค์พร้อมกันเสียงซอยดัง ป๊าบๆๆๆๆๆ !!!!!!!...........น้องปูเสร็จไปแล้วครับเกร็งสุด ๆ เล็บจิ๊กหลังผมจนเจ็บสุดท้ายจนผมทนไม่ไหวปล่อยน้ำรักเข้าไปในกลีบสีชมพูของน้องปูจนหมดน้องปูก็เสร็จไปก่อนผมนิดเดียว

ผมก้มลงหอมแก้ม แล้วถามน้องเค้าว่า "ยังเจ็บอยู่ไหม"น้องเค้าว่า "เจ็บ..แต่ไม่มากเหมือนตอนแรกแล้วค่ะ ตอนนี้รู้สึกมีความสุขมากๆ"ผมเองก็มีความสุขที่ทำให้คนรักมีความสุขได้มากขนาดนี้ ผมก็ค่อย ๆ ถอนดุ้นเนื้ออกมาน้ำไหลออกมาเต็มที่นอนที่เปียกอยู่แล้วก็เปียกหนักว่าเก่า กลิ่นคาวน้ำรักผมฟุ้งไปหมดผมนอนกอดน้องปูอย่างมีความสุข ในใจก็คิดว่าขอพักอีกแปบก็จะเริ่มยก 2 ต่อไม่รู้น้องปูจะไหวไหม น้องปูเองก็กอดผมแน่นเลยผมก็บอกน้องเค้าว่า "พี่รักปูนะ ให้น้องปูเรียนจบแล้วพี่จะไปขอ วันนี้มัดจำไว้ก่อน"แล้วก็หอมแก้มเค้า ๆ ก็อายอีกหน้าแดงเลย นอนได้สักพักผมก็บอกว่าให้เค้าไปอาบน้ำน้องเค้าก็ลุกไปอาบน้ำ ผมก็เลยรีบเปลี่ยนผ้าปูที่นอน ดีนะที่นอนผมเป็นเตียงสปริงแบบหนังเปลี่ยนผ้าที่เลอะเทอะก็คงสะอาดเหมือนเดิม

เปลี่ยนผ้าเสร็จแล้วผมก็เดินตามน้องปูไปที่ห้องน้ำ แล้วก็ล้างของผมบ้างน้องปูบอกว่า "ตอนล้างเจ็บมากเลยพี่บอย มีเลือดออกด้วย"ผมก็เลยบอกว่า "ไหนให้พี่ดูหน่อยสิว่าฉีกหรือป่าว"แล้วผมก็จัดแจงเอาฝาชักโครกลงให้น้องเค้านั่งบนนั้นน้องปูนั่งอย่างว่าง่าย แล้วผมก็จับขาน้องเค้าแหกออก ก้มลงไปดูใกล้ ๆ แหวกกลีบชมพู ออกเห็นมีเลือดซิบ ๆ ออกมาตรงเยื่อรอบรูสวย ๆ ของน้องเค้าที่กลับไปเล็กเหมือนตอนแรกอีกแล้วผมเริ่มใช้ลิ้นตวัดลงไปที่รูน้องปู ๆ หลับตาปี๋อีกเหมือนเดิม เค้าก็คงอยากตามใจคนรักอย่างผมผมดุนลิ้นไปที่กลีบจนน้องปูครางเบา ๆ เสียงครางทำให้น้องชายของผมแข็งตัวขึ้นมาแล้วโอ้วววว สุดยอดมากๆ ครับ...ดุนได้แป๊บเดียว น้ำหล่อลื่นก็ไหลออกมาเยอะแยะมือขวาก็จับกลีบน้องปูแหกออก มือซ้ายก็บีบนมน้องเค้า

ทั้งตวัดทั้งดูดเลียจนทั่วน้องปูจับที่หัวผมด้วยอาการลืมตัว แล้วก็กดมันลงไปหวังจะช่วยให้แรงขึ้นอีกผมก็ใส่เต็มที่เลยครับ น้องปูเสร็จไปอีกรอบ ผมก็ลุกไปจูบปากน้องเค้า แล้วบอกว่า"ขอพี่มั่งนะ"ได้ค่ะ" น้องปูตอบผมก็ให้น้องปูลุกแล้วผมก็ไปนั่งแทน แล้วผมก็จับน้องปูนั่งลงมาแล้วค่อย ๆ เอาน้องชายผมสอดเข้าไป เข้าลำบากเหมือนเดิมครับ น้องปูเองก็ยังบอกว่าเจ็บเราเลยค่อยๆ ช่วยกันสอดมันเข้าไป น้องปูเป็นผู้หญิงที่น้ำหล่อลื่นเยอะมากครับเลยช่วยได้เยอะจรวดผมค่อย ๆ เคลื่อนเข้าไปในรูได้อีกครับ คราวนี้ผมเห็นได้อย่างเต็มว่าจิ๋มน้องปูแหกออกมาก ๆจนติ่งเสียวตรึงมากและเนื้อรอบ ๆ รู ก็ตรึงไปหมด น้องปูหลับตาปี๋ กัดฟันแน่น ขาเกร็งสั่น หน้าตาเหยเกแต่ก็พยายามช่วยผมเอาจรวดเข้าไป น้องเค้าคงเจ็บมากเหมือนกัน

แต่ก็เพราะว่ารักผมเลยพยายามเต็มที่และแล้วก็เข้าไปจนหมด !น้องปูลืมตามา น้ำตาไหลแล้วก็บอกว่า "รักพี่บอยนะคะ"ผมก็ไม่พูดอะไรตอนนี้ เสียวมากเลยหอมแก้มไปเหมือนเดิมแล้วก็เริ่มไซร้ซอกคอมืออีกข้างก็จับตัวน้องเค้าไว้อีกข้างก็บีบนม น้องปูครางเสียงเบา ๆแล้วก็เริ่มกระเด้าเข้าออกอย่างเบา ๆ ก่อน เพราะกลัวจะฉีกซอยไปเรื่อย ๆ เสียวมากๆ เลยครับ เกือบจะเสร็จอีกรอบแต่ผมก็ซอยจนน้องปูเสร็จไปอีกทีนึง...เสร็จแล้วน้องเค้าก็เอาหัวมาซบที่ไหล่หมดแรงไปเลยซอยได้สักพักผมก็ให้น้องเค้าเปลี่ยนท่า ให้น้องเค้าหันไปอีกทางคราวนี้เริ่มเข้าง่ายหน่อยแล้วครับ เพราะว่าน้ำรักของน้องปูตอนเค้าเสร็จท่านี้ทำให้ผมได้จับนมน้องเค้าทั้งสองข้างพร้อมกันแล้วเค้าก็หันมาจูบกับผมด้วยตอนนี้น้องปูเริ่มดูดปากตอบโต้ผมแล้ว รู้สึกดีขึ้นเยอะครับ ผมก็กระเด้าเข้าออกอย่างแรงน้องปูก็ช่วยขย่มอีกแรงครับและแล้วน้องเค้าก็เสร็จอีกรอบ...

ผมว่าที่เค้าเสร็จเพราะเจอจุดเสียวของตัวเองครับ ก็เลยเหมือนว่าทำเองเสร็จเองยกสองนี่ผมเสร็จยากอยู่เหมือนกัน น้องปูเริ่มเพลียแล้วเพราะโดนครั้งแรกก็เสร็จไป 6 ทีที่รู้เพราะผมมาถามทีหลัง ผมก็ซอยไปเรื่อยเลย ดูถ้าจะเสร็จยากเลยอยากให้น้องปูดูดของผมบ้างเผื่อจะช่วยได้ผมเลยบอกน้องปูว่า "ช่วยอะไรให้พี่อย่างได้ไหม"น้องปูว่า "น้องปูทำให้พี่บอยได้ทุกอย่างค่ะ"ผมเลยบอกให้น้องปูดูดของผม น้องปูบอกว่า ไม่เคย ผมเลยบอกว่า จะสอนเค้าแล้วเค้าก็ค่อย ๆ ลุกขึ้นแล้วก็ลงไปนั่งกับพื้นห้องน้ำ แล้วเอามือเล็ก ๆ มาจับของผมแข็งครับพี่น้องแข็งอย่างแรงเลย เด็กหน้าตาใส ๆ ขาว อวบๆ หัวนมชมพูมาจับของน้องชายแล้วเค้าก็บอกว่า "ต้องทำยังไงบ้าง" ผมก็เลยเอามือเค้าไปรูดน้องชายผมแล้วผมก็บอกเค้าว่า"น้องปูต้องดูดแบบที่ไม่ให้ของพี่โดนฟัน"น้องเค้าก็ใจกล้าครับผมสั่งให้ทำอะไรทำหมด น้องเค้าค่อย ๆ เอาเข้าปากทีละนิดๆแล้วก็ดูดจวบ ๆ ที่หัวมัน

โอ้ววว...เสียวสุดยอด!ดูดแล้วก็ค่อย ๆ เม้มที่ด้วยริมฝีปากแรงๆ แล้วก็รูดเข้ารูดออกดูดไปพร้อมๆ กันน้องเค้าก็ทำตามทันทีครับ ตอนแรกก็โดนฟันน้องเค้าบ้างก็เพราะว่าปากเค้าเล็กผมก็เลยบอกว่าอย่าให้โดนฟันนะเค้าก็พยายามจนไม่โดนเค้าก็เม้มอย่างแรงแล้วก็ดูดทำอย่างเต็มที่ เข้าออกรูดจนเสียวขึ้นมาแล้วครับผมก็จับที่หัวน้องเค้าแล้วก็บอกว่า "พี่ใกล้แล้ว..ช่วยเร่งหน่อย"เค้าก็เร่งให้ตามที่ผมบอกเลยครับ เค้าไม่รู้หรอกว่ามันกำลังจะเกิดอะไรขึ้นและแล้วน้ำรักผมก็พุ่งเข้าเต็มปากน้องปู น้องเค้าสะอึกเหมือนกันแต่ผมบอกน้องเค้าว่า อย่าหยุด. น้องเค้าก็ไม่หยุดดูด แล้วก็รูดจนน้ำผมออกจนหมดผมก็บอกว่า "พอแล้ว.."น้องเค้าก็ถามว่า "พี่บอยคะ น้ำอะไรของพี่บอยคะ" เด็กเค้าไม่รู้จัก ผมก็เลยบอกน้องเค้าไปน้องเค้าก็บอก "รสชาติมันแปลก ๆ กลิ่นมันคาวมากเลย"ผมก็บอกว่า "ของปูก็มีน้ำนะ เวลาที่ปูเสร็จ แต่พี่กลืนไปหมดเลย

ก็เพราะรักน้องปูอยากให้น้องปูมีความสุขแบบสุด ๆ ไง"เค้าก็ทำหน้าแบบอาย ๆ แล้วบอก "ของปูก็มีเหรอ" แล้วเค้าก็หัวเราะแล้วผมก็เลยถามน้องปูว่า "น้องปูทำให้พี่เหมือนกันกับที่พี่ทำให้ได้ไหมละจ๊ะ"น้องปูหน้าแดง แล้วตอบแบบเบา ๆ ว่า "ได้ค่ะ"ผมก็เลยพยุงน้องปูขึ้นมา แล้วก็ทั้งกอดทั้งหอมเค้า เราสองคนอาบน้ำด้วยกันอีกรอบแล้วก็ออกมา น้องปูแต่งตัวแล้วก็บอกว่า "จะกลับบ้านก่อน แล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาหานะ"น้องปูบอกว่า "พรุ่งนี้ไม่ทำแบบนี้แล้วนะ เพราะว่าน้องปูเจ็บมากเลย"ผมก็ตอบเค้าไปว่า "ได้.."จริงๆ แล้วก็สงสารอะครับ คนรักของเราก็ไม่อยากให้เค้าเจ็บ แล้วน้องเค้าก็ขอกลับบ้านก่อนก่อนออกจากห้องผมจูบที่หน้าผากแล้วก็หอมแก้มไปอีกที หน้าแดง เหมือนเดิมครับเราสองคนเอากันบ่อยมาก เพราะน้องปูกลายเป็นคนเซ็กซ์จัดเหมือนผมไปสะแล้ว...

devilzoa

สุดยอดเลยครับ อยากได้แบบนี้บ้างจัง