ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosuteinu] The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 26, 2018, 01:20:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bannoknon

may_290607908

รอตอน2อย่างใจจดใจจอครับสุดยอดมากแน่นี้หายากครับ

set_square

inwyin

ตอนแรกนึกว่า เซนเซย่า อ่านไปอ่านมาไม่ใช่สะงั้น  กลายเป็นเทพเฉยเลย   ::Yes!::  ::WowWow::  ::WowWow::

Banjung2

อยากชมตอนสองมากเลยนะครับ รีบๆแปลตอนสองด้วยนะครับ อยากอ่านมากๆเลยครับ

bigzelon

kitmer01

bank1027

มาเถอะครับผมเพิ่งได้มาอ่านเอเธน่าโดนแล้วชอบนะลายเส้นโคตรเจ๋งเลยดูเหมือนต้นฉบับมาก

Banjung2

เรื่องนี้ยังรอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ เมื่อไหร่จะมาครับ555

kuniine

อาธีน่าเสดลุงโพไซดอนซะแล้ว ต่อไปจะเป็นอย่างไรน่ะ ซุศนี่ถ้าจะส่งเทพผู้หญิงมาช่วยอีกนี่รับรองเสดอีกรายแน่ๆ ยอมจริงๆ เทพโพไซดอน 555

samsung014

เทพอาธีน่าช่างรักและเมตตาเหล่าทหารของตนจริงๆ

strikef.

เรื่องดูงงๆ ทำไมซุสกับโพไซดอนตีกัย ทำไมต้องบอกว่าไม่ใช่เทพแห่งโอลิมปัสแล้ว เหมือนโพไซดอนโกรธๆ ช่วยไขข้อข้องใจด้วยครับ

Magman09

เป็นเทพอีกองค์ที่โดนบ่อยมากๆ สูสีกับอโฟไดด์
เทพแห่งความงาม 

bomb1021

(ไม่แน่ใจว่าเคยตอบอันนี้ยัง แต่มาตอบอีกที)

โดนลุงซัด ตอนหน้าโดนทหารซัดอีก

แต่ทำไมรู้สึกว่าตอนจบนางอาจจะมีแผนอะไรสักอย่าง รึป่าว รึคิดเยอะไปเอง 5555

theoatboy139

ภาพสวยมากคับ เมื่อปีก่อนไม่ค่อยอ่านโดเลยพลาดไป เห็นวันนี้อัพตอนสองก็ขอย้อนมาอ่านตอน 1 ก่อน
.
.
จุดเด่นยังคงมองว่าเป็นภาพสวยเหมือนเดิม เสียดายอาธีน่าเป็นคนใจดี เลยไม่ขัดขืน แอบหวังว่าจะมีนิดๆ