ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 1 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กันยายน 26, 2018, 07:50:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tunappp

สมบูรณ์ ส2

Susaisai Thathathi

pongsan

เห็นชื่อผู้ประพันธ์แล้ว....รู้เลยว่าต้องเสียวมันหยด! ติ๋งๆ!! ::Horror::  ซึ่งอ่านแล้วก็....เป็นดังคาด! ::KO::   ชอบจริงๆบท....บังคับสาวเรียบร้อย ให้ค่อยๆซึมซับ...ความร่าน! ::JubuJubu::  จนสุดท้ายคง...กู่ไม่กลับ!! ::Ajark:: ::Evil::    ขอบคุณสำหรับเรื่องมันๆแบบนี้ครับ ::Thankyou::

Kitty Hotmail

ชื่อขวัญสะด้วยจิตนาการไม่ยากแล้วมาแนวนี้ด้วยชอบๆต้องติดตามอีกเรื่องแล้วสินะ

Man_On_The_Moon

อาจารย์สาวผู้แสนดี ยอมเสียวเพื่อช่วยศิษย์ให้พ้นภัย ไปๆมาๆถูกใจเองแน่ๆเลย ::Shy::

kikadak .

7946410

อาจารย์ฝึกสอนบทเสียวสวาทให้ลูกศิษย์จนลืมผัวที่บ้าน และผัวตัวจริงก็แสนดี ไม้รู้เรื่องการเปลี่ยนแปลงร่างกายของเมียบ้างหรือ

Top28387

ชอบเลยครับ เกริ่นเรื่องท้ายๆมาก่อน แล้วค่อยเล่าย้อนกลับไปถึงสาเหตุ น่าติดตามมากครับ สงสัยเลยว่าคุนขวัญกลายเป็นแบบนี้ได้ยังไง ติดตามๆครับ

Peera canalitartis

ผมว่ามันคุ้นๆอยู่นะ... อ.น้องขวัญเนี่ย คลับคล้ายคลับคลา  ::Thinking::

moodum07

อ.คงมีอยากอยู่ลึกๆแหละครับ ประมาณเบนซินยังไม่เจอไม้ขีด

ว่าแต่ว่า ไอ้นายท่านนี่ รับสมัครลูกน้องไหมเนี่ย อยู่ไหนก็จะตามไปร่วมทีม!!!