ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Human High-Light Film] Jill Valentine ภารกิจพิเศษของจิล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 26, 2018, 09:29:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hawaalaew

ยิ่งกว่าสู้กับซอมบี้อีก นี่ไม่ใช่ฝ่านรกดงซอมบี้แต่เป็นฝ่าดงควยแทน มิน่าล่ะทำไมเธอถึงเก่งนัก

drof666

มีจิล รีเบคก้า อย่างนี้ เอด้าก็คงไม่รอดเวสเกอร์

nekki

ผมไม่ชอบแบบในเรื่องเท่าไรเลย ถ้าเป็นจริงไม่เกิดหายะนะไวรัสหลุดรอดออกมา แล้วผมจะไปเอาเกมส์ที่ไหนเล่นอะ

HypN♥s

อ้าวนี่มัน Biohazard นี่นา

จิล เธอช่างเสียสละเพื่อโลกจริงๆ พวกเราชาวโลกซึ้งน้ำใจเธอจริงๆ

ชาวโลกเป็นหนี้บุญคุณเธอ ช่วยมาปลดปล่อยพวกเราอีกครั้งเถอะ

ตอนแรกนึกว่าจะโดนซอมบี้รุมซะแล้ว แต่ว่าผมว่าอีกไม่กี่ตอนต้องโดนซอมบี้รุมโทรมแน่นอน
แต่จิลมีภูมิต้านทานแล้ว ถึงจะโดนกี่ดอกก็คงไม่ติดไวรัส  ::Ajark::

b522055023

สงสารจิลลล มากๆ เลย ตอนแรกนึกว่าจะได้ผัวทั้งกรม ที่ไหนได้ ได้ผัวทั้งเมืองเฉย  ::Crying::

yopern

เป็นการฝึกที่มีความสุขมาก แถมงานสำเร็จด้วย สุดยอดเลย จิล

virgoranger

nutza019

::Glad:: จิลนางเอกภาค3ของผม ปกติไม่ค่อยอ่าน Parody ของ RE เท่าไหร่แต่อันนี้น่าจะสนุก ไว้ตอนกลับจากทำงานจะมาอ่านอีกทีครับ

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

jachal

ภารกิจพิเศษของจิลนี้ ได้หลายน้ำหลายดุ้นเชียว ::KO::

Ke2l3e2oS

garothegold

wender_111

จิลฝึกมาดีนี่ แบบนี้เจอซอมบี้ก็จัดการดุ้นมันได้ซินะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

siwapol55

จิลได้รุมโทรมจัดหนัก กันเลยทีเดียว
ตอนหน้าจะโดนหนักกว่านี้ไหมเนี่ย
ขอบคุณมากครับ

huangdi

พยามยามจะอ่านให้จบตอน แต่ว่าก็อ่านไม่จบตอนสักที ยาวมาก แถมเขียนได้อารมณ์อีก สงสัยต้องอ่านหลายรอบถึงจะซึมซับได้ครบ