ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 2 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กันยายน 26, 2018, 10:34:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ktbb1966

ซับซ้อนซ่อนเงื่อนชักจะยังไงๆอยู่อาจารย์ขวัญต้องระวัง

อิทธิพล ทบชา

เน้นว่าพี่ขวัญคนเดียวโดนเล็งไว้เเน่นอน มาเเนวนี่พี่ขวัญไม่เสร็จก็เกินไป

Sky_ii

darkseeker

เอาใจช่วยให้พี่ขวัญถึงฝั่งฝันแล้วกันครับ   ::KO::
ผมว่างานนี้อาจจะมีการค้นพบตัวเอง ...ยิ่งเหินห่างจากสามีอยู่ด้วย

funkypunk

ตอนแรกอ่านมุมมอง มิกซ์ พอมาอ่านของขวัญแล้วเห็นภาพชัดขึ้น ได้อารมณ์มากขึ้นครับ ถือเป็นแนวคิดดี รออ่านต่อไปครับ

phuwarin

อาจารย์ขวัญร่านสวาท ติดอกติดใจท่อนใหม่ จนลืมผัวแน่นอน

pomsohandsome

::ChuChu:: เนื้อเรื่องค่อนข้างแต่งดีเลยทีเดียว อ่านแล้วเข้าใจมาก ขอคุณมากครับ

ฮาราเจโย ฮาราเจโย

เป็นไปได้เลยที่ นายท่านจะเป็น นายมิกซ์ ไม่งั้นคงไม่หลอกล่อให้ออกมาจน.....

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น่าสงสารพี่ขวัญนะครับ

แต่อ่านแล้วฟินจริงๆครับ

raindear