ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Eren Shiraki กำลังจะ Debut ก็มี Uncen หลุดซะแล้ว

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 27, 2018, 05:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

Eren Shiraki คนนี้ผมกำลังจะตามเลย หนังจะเปิดตัวถึงสองเรื่องเดือนตุลา
อยู่ๆก็มีUncenขายใน FC2 แถมฟันธงว่าใช่เธอแน่นอน แสดงว่าเธอเคยขายตัว
มาก่อนเข้าวงการว่างั้น แถมรูปในเวป javlibrary ก็ถูกถอดไป กลัวใจจริงๆว่าจะอดดู 55
แต่คงไม่หรอก ใครอยากพิสูจน์ หรือตรวจสอบร่องหอยเธอก่อนก็ตอบกระทู้แล้วไปตรวจดูได้เลย
ขอบอกว่าของยังดีชัดแจ๋วสวยๆ หรือใครอยากได้ตัวเต็ม 1.3g ในบิทเพียบ

เรื่องแรกที่จะออกคือ EBOD-660 เตรียมออกวันที่ 13เดือน10  รหัสนี้แจ่มแน่นอน

เรื่องที่สอง PPPD-708 เตรียมออกวันที่ 19เดือน10 ยังมีรอยชุดว่ายนํ้าอยู่เลย
น่าจะถ่ายต่อจากเรื่องแรก รหัสนี้ก็ถ่ายสวยมุมดี ยิ่งหน้าเธอคมชัดยิ่งได้อารม
ผมว่าคนนี้ไม่สวยมากนะ แต่หน้าได้หุ่นได้ ต้องดูหลังหนังออกอีกทีว่าการแสดงจะดีแค่ไหน

---------------------------------------------------------------------------

เอาล่ะ มาถึงหนังเจ้าปัญหาของวงการหรือหนังในฝันของเรากัน
หนังกำลังจะออกแต่มีหลุดออกมาแบบนี้ เหมือนเธอโดนDisชัดๆเลย
ปกติFC2ที่ขายช่วงนี้บางเรื่องก็จะเซ็นนะ แต่นี่ชัดๆจังๆไม่มีเบลอ
หน้าหลังซ้ายขวาแถม ยสตน. ขอเชิญนักวิเคราะห์ตรวจสอบได้เลย

FC2-ppv-797442  ::Fighto::

มาในแนวชุดนักเรียนคลาสสิก

ไม่เข้าใจว่ามันจะเซ็นหัวใจทำเเป๊ะอะไร

เอานี่ไป ชัดๆ

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mickey_mouse

หุ่นแบบนี้สเป็คผมเลยครับ ขอติดตามผลงานด้วยคนน่ะครับ  ::WooWoo::
ถ้าได้แบบนี้สักคืน จะไม่ลืมพระคุณเลยครับ

arnon929

w c

Donedee

อวบอัด อิ่มเอม เต็มที่ ชอบมาก ขอบคุณมากๆครับ

love01643

boylondon

รู้สึกตัว uncen ที่หลุดมานี่ เหมือนจะเด็กกว่าตอน Debut หรือป่าวคับเนี่ย.. .ไงก้อขอบคุนนะคับ ::Sobad::

ken sk124

หุ่นน่าฟัด เยสแตกในมากครับ
ขอบพระคุณครับ

simcazy

ขอบคุณมากครับ รู้สึกอันเซ็นจะหุ่นดีกว่านะ

สุชาติ กอ1

caffe

ขอบคุณครับ Unsen ชอบเรื่องที่สอง สาวหน้าคม อวบอิ่มครับ

felintiam

ที่หลุดมานี้มันต้องก่อนเดบิวหลายปีแน่เลย

LUX111

หุ่นเพอร์เฟค น่าติดตามสำหรับเธอคนนี้ ขอบคุณมาก