ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว Side Story Ep2.3

เริ่มโดย TUGO, กันยายน 28, 2018, 02:28:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

Side Story 2.3
ค่ายสร้าง

"ออกมาหน้าห้องหน่อย ไม่ต้องใส่ยกทรงมานะ"
ผมพิมพ์ข้อความกดส่งให้สองสาว

ปรากฏว่า....สัญญาณไม่มีครับ 555555555
เซ็งมาก อุปกรณ์ช่วยเหลือในการสื่อสาร จะทำเรื่องอย่างว่าดันใช้ไม่ได้
เครือข่ายที่ผมใช้อยู่ สัญญาณเงียบสงบมาก

ถามเพื่อนๆในเต๊นท์ก็ได้ความว่า เหมือนจะใช้ได้เครือข่ายเดียว
แล้วยังต้องเดินไปโซนๆลานจอดเฮลิคอปเตอร์ด้วย ถึงมีสัญญาณ

ผมนั่งเซ็งทันที เพราะตอนนี้หื่นมาก แถมไม่คาดคิดว่าจะมีเรื่องการสื่อสารด้วย
เลยออกจากเต๊นท์ไปนั่งพูดคุยกับกลุ่มที่เล่นไพ่อยู่ตรงกองไฟลานปูน
หวังว่าจะได้มีผู้หญิงสักคนออกมาจะได้วานเรียก
(ไปเคาะเรียกเอง มันดูไม่ค่อยดีในสายตาคนอื่นๆครับ เหมือนแยกโซนชายหญิงไว้ชัดเจนแล้ว)
.
.
.
รอไปสักพักไม่มีใครออกมาสักที คงเพราะเหนื่อยเดินทางวันแรกกัน
กลายเป็นว่าต้องวานผู้หญิงที่อยู่ในวงไพ่นี่แหละครับ เลิกเล่นกันพอดีให้ไปเรียกมิ้นออกมาให้หน่อย
ไม่นานนัก มิ้นก็ออกมาครับ
.
.

มีอะไรเต้..... 
เค้าส่งข้อความไม่ได้ไม่มีสัญญาณอ่ะ...
ช่าย เค้าจะโทรหาแม่ก็ไม่ได้เหมือนกัน ว่าจะโทรบอกพรุ่งนี้เช้า
จะส่งอะไรมานี่ กำลังจะนอนกัน.... หื่นหรอ (เธอถามแบบรู้ใจผมเลยทีเดียว)

แหะๆๆ ก็มีอยู่ บรรยากาศงี้ มิ้นไปเรียกออยออกมาหน่อยได้มะ
แล้วก็ไม่ต้องใส่ยกทรงออกมากันอ่ะ

หืมมมม?? มิ้นทำหน้าแปลกใจพร้อมถาม
จะนอนกันอยู่แล้ว จะให้ทำอะไรละเนี่ย เพื่อนผู้หญิงเต็มเลยนะ

เอาน่า ออกมาเดี่ยวก็รู้
.
.
.
เอาจริงอ่ะ?.... มิ้นถอนหายใจ

จริงจริงงงง.... ไม่ได้จะเอาหรอก เค้าอยากเห็นหน่มน้มเฉยๆ

มิ้น มองบน ตาแทบเหลือกครับ 5555
อยู่หอก็เห็นเกือบทุกวันอยู่แล้ว ไม่เบื่อหรอไง ทำไมอยู่ๆจะมาดูตอนนี้เนี่ย

น่า นะๆๆๆๆๆ ก็ถ้านับเมื่อวาน กว่าจะเตรียมของ เก็บของ เดินทางรถไฟ ขึ้นดอยมา ก็ไม่เห็นหน่มน้มร่วมสองวันละนะ

แล้วที่เค้ากินให้ในรถอ่ะ

อันนั้นก็ดี... ดีมาก... แต่หน่มน้มอ่ะ
ผมพยายามออดอ้อนมิ้นอีกครั้ง เพราะหื่นครับ หนาวๆอยากซบนม

มิ้นเม้มปากไม่บอกพูดอะไีต่อ หันหลังเดินหายเข้าไปในห้อง

สักพักนึงเลย มิ้นก็ออกมาพร้อมออยครับ
ทั้งคู่ใส่กางเกงวอร์มยาว เสื้อยืด แต่ก็มีผ้าคลุม คลุมกันหนาวไว้
ผมดูลาดเลารอบๆ พร้อมชี้ให้สองสาวไปด้านข้างอาคารที่มีไฟ แล้วมีเหลี่ยมบังคน
.
.
.
ใส่ออกมาเปล่า... ผมถามขึ้น
มิ้นไม่ตอบอะไร เช็ครอบๆอีกครั้ง เผยอผ้าคลุมออกข้างนึง
ให้ผมเห็นทรงนมสวยๆดันกับเสื้อยืดของเธอ โดยที่หัวนมดันตึงออกมา (ชวนหื่นมาก)

ออยเห็นอยั่งนั้นก็เปิดเสื้อคลุมตามครับ
คราวนี้เห็นทรงนมสองสาวชัดเจน

จริงๆคนเล็งออยเยอะมากเลยรู้เปล่า เค้าอยู่กับพวกเพื่อนวิศวะ ตอนขามานี่ ถามถึงหลายคน
ออยก็สังเกตเห็นแหละ... ชอบมองๆกัน แต่ก็เฉยๆนะ ไม่มีใครโดนสเป็คเลย

ต้นเพื่อนเต้ยังสนใจให้ช่วยจีบอยู่เลย 555
แหม.... ภูมิใจล่ะสิ เพื่อนสนใจสาวของตัวเอง   มิ้นแซวผมกลับมา
ก็ผู้หญิงของเค้าทั้งคู่น่ะแหละ... ผมตอบเอาใจกลับไป

ตอนนี้เค้าหื่นอ่ะ... ผมบอกกับสองสาวไปตรงๆ
จะให้ทำอะไรอ่ะ...

อยากเห็นสองคน เปิดนมข้างนอก
บ้าหรอเต้... มายังไม่ทันข้ามคืนเลย ไม่รู้คนจะออกมากันอีกรึเปล่า
น่า... เปิดแว๊บๆอ่ะ
หนาวนะเนี่ย... ออยพูดขึ้น
.
.
.
สุดท้ายผมให้สองสาวเขยิบไปด้านหลังอาคารเรียนเยื้องๆกับห้องน้ำครับ
ส่วนผมเองตีเนียนไปเข้าห้องน้ำที่อยู่ข้างๆ แล้วค่อยๆย่องไปหลังอาคาร
มองดูรอบๆแล้วไม่มีคน สองสาวก็เปิดนมให้ผมดู

อากาศเย็นๆ มีไฟด้านนอกสาดเฉียงมาทางด้านหลังอาคาร
สาวสวยสองคนถลกเสื้อยืดขึ้น
หน้าอกอวบอิ่ม 2 คู่ 4 เต้าขาวๆ เด้งพรึ่บออกมา พร้อมหัวนมที่ตั้งชัน

หื่นมากครับ ผมไม่รอช้าเข้าดูดนมทั้งของมิ้นและออยทันที
มิ้นออยเองก็พยายามเก็บเสียงเพราะกลัวเสียงลอดเข้าห้องเรียนที่เพื่อนกำลังนอนอยู่
ผมดูดแบบอยากมากๆ ตวัดลิ้นรัวๆกับหัวนมมิ้น แก้แค้นตอนในรถไฟ

ดูดิออย... จะหื่นเกินไปป่ะเนี่ย กำลังจะนอนอยู่แล้ว ต้องออกมาป้อนนมเด็กเอาแต่ใจเฉย

แต่ออยชอบนะ ตื่นเต้นดีอ่ะ ฮิๆ

เห็นมะ... มีมิ้นน่ะแหละ ง่วงล่ะสิ ออยยังอยากป้อนนมเค้าเลย
ผมพูดเบาๆขณะที่กำลังดูดนมออย

เค้าขอใส่ได้มั้ย... ผมขอกับทั้งสองสาว เพราะทนไม่ไหวแล้วจังหวะนี้
แต่ไม่มีปฏิกิริยาอะไรกลับมาครับ มิ้นกับออยมองหน้ากันเงียบๆจนผมสงสัย

มีอะไรหรอ...ผมทักขึ้น

มิ้นมองหน้าผมแล้วพูด
จริงๆมิ้นกับออยอ่ะ คุยกันตั้งแต่ก่อนมาค่ายนี้แล้ว
ว่าเต้ต้องหื่นมาก หรือให้ทำอะไรแปลกๆ บนนี้แน่ๆ และมันก็เป็นอย่างที่คิดกันจริงๆด้วย

ถ้าเวลาปกติ อยู่หอ อยู่มออ่ะ มิ้นกับออยก็ไม่ได้ทักท้วงอะไรเต้หรอก
ตอนอยู่มอหรือไปข้างนอกเพราะจะวางแผนกันก่อน ให้ลับตาคน
ยิ่งกับมิ้นเองอยู่หอนอกกับเต้อยู่แล้ว เต้อยากตอนไหนก็ใส่เลย มิ้นก็ไม่ว่าเพราะส่วนตัว
หรือออยเอง ถึงจะอยู่บ้านป้า แต่พอมานอนหอด้วย เต้ก็จัดแหลกทุกที

คราวนี้เลยคิดกันว่า จะขอเป็นทีของมิ้นออยบ้างล่ะ
ถ้าเต้อยากเอามิ้นกับออย เต้ต้องฟังหรือทำตามที่เราสองคนขอบ้างแล้ว
.
.
.

ผมฟังตามนั้น จังหวะนี้เล่นเอาผมนี่อึ้งไปเลยทีเดียวครับ ทั้งๆที่ปากก็งาบขบหัวนมมิ้นอยู่
ไม่เคยนึกเอะใจว่าสองสาวจะวางแผนกับเราไว้

คิดเห็นแก่ตัว ว่ายังไงๆสองสาวก็ต้องชอบเหมือนกัน
แล้วมันก็ลงตัวด้วย มาค่ายที่คนเยอะ สถานที่ไม่คุ้นชิน
จริงๆต้องร่วมมือกันทั้งสามคนเวลาจะเย็ดกัน
คราวนี้ถ้าสองสาวไม่ให้ความร่วมมือ คือ อดเย็ด (คุณพระ!!)

จากปกติเวลาผมอยากมากๆ ก็ลงกับมิ้นเป็นปกติ
อยู่ห้องดูทีวีกันอยู่ ก็เล้าโลม มือจับโน่นนี่ ถกกระโปรงเสียบเย็ด แตกในได้เลย
หรืออยากเอ๊าดอร์ก็วางแผนกับมิ้นออย แล้วค่อยเอากัน ก็คุ้นชินสถานที่ดี
.
.
.
ไง.... เงียบ อึ้งเลยสิเนี่ย อิอิอิ   มิ้นก้มมองผมที่ตอนนี้เหมือนเด็กดูดนมเธออยู่พร้อมแซว
โห... ใจร้ายอ่ะ ตอนนี้เค้าหื่นมากเลยนะ ขอใส่ไม่ได้หรอ
ม่ายยย... เต้ต้องเล่นตามเกมเค้าบ้างละ

นะนะนะออยยยย.... ขอเค้าเอาหน่อย เค้าอยากพ่นน้ำแล้วเนี่ย
อย่างน้อยดูดน้ำจู๋ให้เค้าหน่อยก็ได้ นะนะนะนะน้าา
ผมทำหน้าเศร้า หันไปอ้อนทางออยแทนบ้าง พร้อมเผยอข้างหน้ากางเกงลง
ให้ควยผงาดเต็มทีโผล่ออกมา พยายามกระตุกเด้งๆให้เธอเห็นว่ามันตื่นตัว พร้อมที่ปล่อยน้ำแค่ไหน

ออยอมยิ้ม แบมือก้มทำเป็นตีเบาๆไปที่จู๋น้อยของผม
แหนะ... ไม่ต้องเอาออกมาโชว์เลยนะเต้ ออยคุยกับมิ้นไว้แล้ว
ที่ออกมาป้อนนมกันเนี่ย ก็ให้เต้หื่นมากๆนี่แหละ ฮิๆๆๆๆๆ

นะนะนะนะนะ ผมขอสุดชีวิตโผเข้าจะไซร้มิ้น เผื่อเธอจะยอม
ไม่เอาๆ เธอปัดป้องดันผมกลับ พร้อมดึงเสื้อยืดลงมาพร้อมกอดอกเอาผ้าคลุมนม
เต้ต้องยอมละคราวนี้ เรามาค่ายสร้างบ้านนะ ไม่ได้มาค่ายสร้างเด็ก

ก่อนที่ทั้งสองสาวจะเดินกลับไปห้องตัวเอง
จังหวะที่จะเดินเบี่ยงผ่านตัวผมไป มิ้นยังแกล้งหยุดเดิน มองหน้าออยแล้วยิ้ม
เธอย่อตัวลงมา อมดูดเฉพาะหัวควยผมทีนึง เหมือนอมลูกอมชุบปาชุบ
ต่อด้วยออยย่อตัวลงมาจูบหัวจู๋ต่ออีกทีนึง 

อ่ะ!..นี่ดูดจุ๊บราตรีสวัสดิ์ให้เต้น้อยแล้ว นี่ถลกออกมาแป๊ปเดียวจู๋เย็นหมดแล้ว
คืนนี้นอนเศร้าเก็บไปก่อนนะจ๊ะ หรือถ้าทนไม่ไหวก็ปล่อยเองก่อนก็ได้
พร้อมทั้งหัวเราะคิกคักกันสองสาวเดินจากไป
(โหววว โดนลูบคมโดยแท้)
ปล่อยผมยืนหรรมตั้งหนาวๆทิ้งไว้
.
.
.
กลับมานอนเต๊นท์ตัวเอง
จำได้เลยว่าคืนแรกที่ค่ายคือ เงี่ยนมากกกกกกกกก อยากยิงน้ำเข้าหีมาก แต่ก็ไม่ได้ทำ
บทจะไปคั้นออก ก็จะเซ็งตัวเอง พยายามคิดไว้ว่า
ได้!!!! ได้เลยยยยย มิ้น ออย พ่อจะไม่เอาออก แต่จะเก็บไว้ยิงเข้าจิ๋มเต็มที่แน่ๆ
.
.
เป็นคืนที่เดินทางทั้งวันมาเหนื่อยๆก็จริง แต่กว่าจะหลับได้นี่ลำบากมาก.......
.
.
.
.
.

รุ่งขึ้นวันที่สอง ทุกคนก็มารวมตัวกันที่ลานปูนครับ
มีเคารพธงชาติ สวดมนต์ ออกกำลังยามเช้ากันเป็นเด็กประถมเลย เพื่อละลายพฤติกรรม สนุกสนานกันไป

ข้าวเช้าก็เป็นส่วนสาวๆตื่นมาทำก่อนแล้วโดย มิ้นเองเธอทำอาหารเก่งครับ
เลยอยู่หน้าเตากับรุ่นพี่ผู้หญิง ก้อยสาวขาวหนองโพก็เช่นกัน ช่วยกันทำอาหารแต่เช้ามืด
ส่วนออยเองกับเพื่อนๆบางส่วนก็ทำความสะอาด เก็บกวาด รอบค่ายให้ดูดี ให้ทำงานกันง่ายขึ้น

บางส่วนก็ดีลกับชาวบ้านที่ลงดอย เผื่อให้ซื้อของเพิ่มอะไร ยังไง ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นแนนสาววิศวะกับรุ่นพี่อีกคน

ลืมเล่าไปว่า ค่ายสร้างนี้มีการจับ บัดดี้กันด้วยครับ
รุ่นพี่แจ้งตั้งแต่ก่อนเดินทางแล้ว
หลังทานข้าวเช้าเสร็จ รุ่นพี่ก็เรียกรวมเพื่อนจับฉลากกัน
ใครจับได้ชื่อใคร ก็ต้องไปแอบ พยายามเทคแคร์คนนั้น แบบไม่ให้รู้
จะฝากอะไรใครไปให้ก็ได้ แล้วพอวันสุดท้ายค่อยเฉลยอีกที

ผมเองจับได้สาวคณะหนึ่ง ไม่มีอะไรครับ หน้าตาเฉยๆ
ไอต้นจับได้ผู้ชาย 55555555555 แต่เหมือนเพื่อนมันจับได้ออยครับ เฮฮากันใหญ่

.
.
.
หลังการจัดการอะไรเรียบร้อย พวกเราชาวค่ายก็เริ่มต้นค่ายอยางเป็นทางการ
ผู้ชายก็วางแผน ใครจะทำส่วนไหน ใครผสมปูน ใครก่อกำแพง ใครยกของ ยกโครงหลังคา
ผมเองกับไอต้นมาทำส่วนหลังคาครับ ช่วยกันยกเหล็ก ขนเหล็ก มาเชื่อมกับอีกหลายๆคน

วันทั้งวัน ผมพยายามโฟกัสไปทีการทำงานให้ลืมเรื่องเมื่อคืน
และมันก็ได้ผลครับ เพราะสนุก คุยเล่นกับเพื่อนใหม่ ได้ทำอะไรใหม่ๆที่ไม่เคยทำ
จะมีก็ช่วงพักกลางวันที่ ส่วนครัวเรียกพักให้ทานข้าว

จังหวะต่อคิวจานหลุมให้สาวๆในครัวตักนี่
ตอนก้อย สาวขาวหนองโพ ตักแกงให้  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

elviswhat

อื้อหือออ แต่ละ_ารกิจทำเแาปงดตับไปเลยทีเดียว สองสาวนี่นะ

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

xnaja

เรารู้สึกแปลกๆตอนให้ฉี่ใส่นี่ละ ไม่เคยทำเลย 55
ภารกิจก็ไม่ยากไม่ง่าย กำลังดีๆ สู้ๆนะเต้

Phoowadol

อือ....ภารกิจสุดท้ายนี่ ขอเปลี่ยนจากฉี่ใส่ เป็นฉีดน้ำเชื้อเข้าไปแทนได้ปะ อารมณ์ มาเต็มแล้วววววว จับกดเลยดีมั๊ย 555

thadtanone2002

น่ารักน่าลุ้นนะ เกมนี้ ครับ สาวๆๆชอบวางเเผนเเก้เกมกับหนุ่มๆๆ คงจบเเบบยากๆๆครับ

aekkachai052

ดำเนินเรื่องสนุกมากครับ เกมพลิกเป็นสองสาวคุมเกมเอง สนุกละ ขอบคุณมาก

thawatpol

theoat

สนุกเหมือนเดิมเลยครับ นี่ขนาดมีแต่สาวๆหน้าเดิมๆนะเนี่ย

Green Donson

ว๊าวววรอตั้งนาน ตื่นเต้นดี รออะไรที่มันตื่นๆแปลกๆพิเรนๆอยู่นะครับ ขอบคุณที่มาเขียนใอ่าน
รอตอนต่อไปนะครับหวัง