ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SYUUEN] Monday Partner ที่ปรึกษาวันจันทร์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 28, 2018, 05:01:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ลัดคิวแปลให้พี่เพชรคนงามก่อนเลย มีใครหลงรักสาวมีอายุบ้างมั้ย  ::Shy::

Cr

ยูริโกะตอนปล่อยผมน่ารักดีเนอะ  ::Bloody::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

pj762856

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul

30 แต่หุ่นยังแจ่มแมวอยุ่เลย

(ทำไมเครื่องผมมันโหลดรูปไม่ค่อยขึ้นเลยหว่า)

aliass

หลงรักสาวมีอายุ นี้รักกันแบบไหน หว่า
แฮ่ๆๆ ผมไม่เห็นอะไรเลยอะ ครับ  คนอื่นเป็นเหมือนกันไหม

13doom

B&B

ภาพขึ้นช้าครับ ช้ากว่าปกติมากเลยครับ

ตอนนี้ไอเวปปกติฝากแล้วมันเน่าๆหายๆอ่ะ เลยฝากที่นี่ก่อน

ปล.0 มันมีอีกเหตุผลที่ขึ้นช้านะครับคือ มันขึ้นกับเน็ตด้วยครับ ถ้าเน็ตดีๆ ก็โหลดไว และอีกเหตุผลคือสภาพอากาศถ้าฝนตกมันจะช้าสำหรับบางเครือข่ายนะครับ

ปล.1 เจ็บโว้ยยยย!! เจ้ามดบ้าาาา ขึ้นจอมาได้ไงฟ่ะ
อ่าาา แบบนี้ก็ไม่ชอบแฮะ แฮ่
ปล.2 30 ยังแจ๋ว เพลงนี้ลอยมาเลยครับ
ปล.3 บอกเลยว่าหน้านี่ผมว่า 20 ต้นๆ มากกว่านะ ไม่น่าถึง 30 แต่ถ้า 30 ก็น่าจะมีลูกแน่ๆ ถ้ามีตอนต่อ แล้วนางมีลูกสาว คงโดนพระเอกฟาดอีกคนแน่ อิอิ
เดี๋ยวๆๆๆ ท่านมาจากจักรวาลDCเหรอ จะดาร์คไปไหน
ปล.4 ตอนแรกก็คิดว่ามาแนวแปลก แค่แปลกแหะ ที่ไม่แปลกอย่างที่คิด
น่าๆจัดให้พี่เพชร เดี๋ยวคนแก่หัวใจวาย
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เอาจริงๆ ถ้านางไว้ผมแบบวัยรุ่นและเปลี่ยนการแต่งกายเล็กน้อยบอกเลยนะว่า โครตสวยยยย สาวชุดออฟฟิตก็น่ารักแล้วนะเนี่ย สำหรับนางคนนี้นะ
งั้นไอ้หนุ่มนี่ก็โชคดีที่สุดในจักรวาลDCสิเนี่ย ตอนแรกนางไม่เปิดใจนะ แถมยังหลอกว่ามีสามี ไม่มีวันสมหวัง ไม่มีวันเป็นจริง สงสัยลองใจเด็ก
ปล.7 อ่านไปอ่านมา ทำไมผมคิดว่ามันแนว Milf ฟ่ะ
ฮาาา ก็ดีแล้วงายยย
ปล.8 ช่วงนี้ผมเติมโปรทำให้ภาพมาเร็ว แต่ของวันก่อนภาพขึ้นเร็วกว่าของวันนี้ครับ
ใช่ครับ อันนี้อันที่ผมฝากทั้งหมด ช้าหน่อยแต่ภาพไม่หายนะ เรื่องในลิสก็เวปนี้แหละ เรื่องแรกๆภาพยังอยู่เลย ช้าแต่ชัว

bunhelupu

banjong chanthasak

เพราะอย่างที่เค้า(ใครก็ไม่รู้)ว่าไว้ ท้ายครัวน่ะมันมีไว้ตีโว้ย !!!
Edit.. อ้าวไม่ได้ตีท้ายครัวสะแล้วสิ ไอ้หนุ่มเอ้ย

love13

อยากย้ายโรงเรียนเลย

DarkarZ69

หลงรักสาวอายุเยอะขึ้นมาเลย แล้วเรียนกันที่ไหนจะตามไปเรียนด้วย

akejunhom

ไม่น่าแต่งงานแล้วเลย ไม่งั้นตัวเอกคงสมหวัง ::WooWoo::

Phoowadol

เออชักจะคล้อยตามเจ้าคาบาตะซะแล้วสิเรา. ที่ปรึกษาถึงแม้จะอายุมากแล้วก็จริงอยู่ แต่เธอสวยม๊ากกกกก เป็นเราเองเราก็หลงรักเธอนะแหละ ::Sobad:: แต่ไอ้คลาสพิเศษ เรื่องเพศศึกษาที่โรงเรียนนี้เขาเอาใจใส่นักเรียนดีเนาะ  ::Dribbling::  เอาหละนี่ก็ใกล้จบภาคเรียนที่นี่แล้วนี่ นายก็กล้าๆหน่อยละกัน ไม่แน่น๊า....เดี๋ยวยูริโกะอาจหวั่นไหว พร้อมใจให้ได้สอดเสียบสักยกสองยกก็ได้นะ ลุยเลยๆ (ยุส่ง เพราะอยากเห็นฉากเด็ด)
::Evil::  อิอิ

Edit  นั่นไงๆ เย้.....ในที่สุดก็ได้ดัน เอ๊ย..ได้กันจนได้สิหน่า ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ เธอยังดูสั่นๆเหมือนประหมานิดๆด้วย ที่แท้ก็ร้างจากการเมคเลิฟมานานแล้วนี่เอง ยอมให้สดๆแถมแตกในด้วย ไม่ต้องกังวลแล้วคาบาตะเอ๋ย..ต่อนี้ไป ผูกขาดยาว เผลอๆได้เป็นตัวจริงของเธอเองด้วย ( ช่วงนี้ก็อปบ่อยจัง หัดแปลเองมั่งสิ) เหน็บได้คันดีครับ.
  ขอบคุณมากครับ
เกือบลืม สำหรับภาพ ขึ้นไหลลื่นปกติดีครับท่าน

ขอบคุณครับ เวปฝากเวปนี้น่าจะกลับมาเร็วเหมือนเดิมและ เพราะเวปนี้ผมฝากตั้งแต่เรื่องแรกในลิส
ภาพยังอยู่ครบเลย ส่วนคาบาตะนี่ก็โชคดีไป ฟินยาวๆ

ปล.ผมเดาว่าท่านทำเหมือนผมรึเปล่า เวลาอ่านเรื่องคนอื่น ผมจะเปิดตอบอีกหน้าไว้เลย
แล้วก็อ่านไปด้วยตอบไปด้วย สะดุดโดนใจตรงไหนนึกอะไรก็มาตอบ มันทำให้เราได้ไอเดียในการตอบด้วย
การตอบก็จะออกมาคล้ายๆกับท่าน ตอบแบบนี้คนแปลชอบมากครับ เหมือนได้รับรู้ถึงรายละเอียดในกาตูนที่เราแปล
ยกให้ท่านเป็นนักตอบตัวอย่างอีกคนเลย ขอบคุณมากครับ ที่ติดตามผลงานแปลควายๆของผม
ฉายาใหม่ แปลควายๆ By (S)Kater 55 ก็อปงานผมไปไม่พอ ผมยังจะโดนด่าในเวปมันอีก ฟินจริงๆ

MΞLODY

สาย MILF เล็กน้อยแบบผมมันก็จะฟินๆหน่อย เอาจริงๆถ้ามีวิชาช่วยรับปรึกษาแบบนี้จริงนี่รับรองยังไงก็ไม่มีเด็กขาดเรียนแน่นอนอ่ะ

แต่เป็นผมจะมาทุกวันไม่ใช่แค่วันจันทร์แบบไอ้คาบาตะคุงนี่แน่ๆ  ::Bloody::

จบออกวานิลลากว่าที่คิด โชคดีไปไอ้หนุ่มเอ๊ย

ปล.ภาพไม่โหลดยากมากนะ อาจจะเป็นที่ระบบโชว์ภาพของตัวบอร์ดเองด้วย
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Pharadorn Kaewsan