ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SYUUEN] Monday Partner ที่ปรึกษาวันจันทร์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 28, 2018, 05:01:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Super WinZa

ถ้ามีจริงๆ คงมีเรื่องตื่นเต้นทุกวัน ขอบคุณสำหรับการตูนดีๆ

0scar

Poomitat Pak

อยากจะมีที่ปรึกษาแบบนี้สักคนนะครับ 30  ยังแจ๋วจริงๆ ขอบคุณคร้าบบบ ::JubuJubu::

SickSleeplab

เปนกิจกรรมของโรงเรียนที่ดีสำหรับหนุ่มจิงๆเลย ไปยื่นใบสมัครได้ที่ไหน...

บอกรักในห้องพยาบาลแบบนี้ดีจังเลยยยพ่อคุน

Dragoo

เป็นโรงเรียนที่น่าเข้าไปอยู่จังถึงแม้ว่าเราจะอายุเลยวัยแล้วก็ตาม 5555
เจอสาวสวยแบบนี้ยังไงก็มีคนสนใจแหล่ะ

***เหอะๆ เด็กคนอื่นไม่สงสัยรึไงว่าทำไมเข้าไปนานจัง คิวยาวนะเฟ้ยยย
อีกอย่างหนึ่ง เลิกกับสามีแล้วทำไมไม่บอกไปแต่แรกล่ะ ปล่อยให้เจ้าหนูคิดเองไปซะนาน 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

untraman114

สินสอด มากมาย

อืมวันจันทร์ทีเด็ดมาก​ครับ​   แต่อยากเห็นวันอื่นบ้างแกพลาดแล้วที่มาวันเดียว ::Me?::

ปล.​เข้มีไปเจอกันที่ห้องด้วย​  อิจฉาชิบ

latipk

ไปๆมาๆ ที่ปรึกษาจะเปลี่ยนเป็นคู่ขาซะแล้ว

freelance

บริการดีขนาดนี้จะไม่ให้พวกเด็กๆเขาหลงได้งัย  ::Glad::

glaciar

เหมือนจะได้ฟิวเรื่องแปลกๆ พอใกล้จะจบไหงวกกลับมาแนวโดนจินปกติเนี่ยย  ::Reader::

b522055023

แหมะมีนักวิชาการด้านเพศศึกษามาให้ความรู้แบบนี้ นักเรียนที่เรียนที่นั่นคงฟินน่าดู  ::DayDream::

penguinzz

ภาพขึ้นไม่ยากครับ โหลด​ไว​พอ​ๆ​กับ​ปกติ

แต่​วัน​นี้​ไม่​ใช่​แนว​แฮะ ปกติ​ผม​ชอบ​เด็ก หวาน​กรอบ อิอิ

ตอนแรกขึ้นมาพลอตแปลกๆ มีการสอนว่าวด้วย เป็นผมถ้าสวย จะมีปรึกษามันทุกวันเลยละครับ แต่พอหลังๆ กลายเป็นแอบหลงรักพี่สาวไปได้ยังไงกันงิ

พอ​หนุ่ม​จะ​ซ​ัดพี่สาวอายุห่างกว่าได้หรือไม่ ต้อง​ขอ​ชม​ละ​คร้าาบ​บบบบบ

Edit : หวาน​เจี๊ยบ​เลย​ครับ​ทั่นผู้​ชมมมมม
แถม​เลิก​กะ​สามี​แล้ว​อีก ทาง​สะดวก​เลย​ที​นี้ ว่า​แต่​ระหว่าง​ที่​สอง​คน​ซั่มกัน คนที่เหลือที่นั่งรออยู่ข้างนอกเค้าทำไรกันหว่า

saturn

yopern

มีทีปรึกษาแบบนี้ด้วยหรอ แถมยังจับช่วยชัก พอไม่แจกมีโม๊คด้วย อยากไปปรึกษาวันละหลายๆรอบ

Paul Chan

สาวมีอายุ ลีลา ประสบการณ์จัดจ้าน น่าดู เด็กน้อยคิดถูกจริงๆ