ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 9 ความรัก

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 29, 2018, 04:40:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Saraa Sp

เหมือนจะยังใช้ห้องไม่คุ้มนะครับ
มีสระน้ำไพรเวทแบบนี้ ถ้าเป็นผมนี่ ไม่มีพลาด

แถมด้วยระเบียงตอนดึก ๆ อีก

ทริปหน้าไปภูเขา ถ้ามีฉากริมลำธารนี่ จะเยี่ยมมาก

แต่ยังไงก็ตามอ่านนะครับ ขอบคุณมาก ๆ

3hman

ความห่างเหิน และไร้ลีลา ทำให้นารีเป็นอื่น โอ้สัจธรรมแห่งชีวิต

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ความใคร่เริ่มจะกลายเป็นความรักแล้วจะถอนตัวได้หรือเปล่านะเล่นจัดเต็มกันขนาดนั้นถ้าลืมกินยามีท้องแน่

KFzzz

เมก็ไม่เหลือแล้ว แต่จะจัดการกับต้นยังไง

Fatx

อดใจไม่ไหวแลัว
ขอไปตามต่อที่fictionlogละกันนะครับ

::Fighto::

eak966

masterelectrode

หลงนพจนลืมต้นไปหมดละมั้ง ไม่เคยเจอลีลาแบบนี้ น้องเมย์เอ๋ย น้องเมย์

tak19

นพ จะจัดท่าไหนให้น้องเค้าเรียนรู้นะ. ในสระก็ไม่ยอม ในอ่างอาบนำ้ละ. ยอมไหม

ปุ๋ม

เอากันหลายวันหลายคืนจิท้องมั้ยน้อ

blackjack

::Bloody:: จากสาวน้องไร้เดีนยงสาถูกเพาะเชื้อสวาทจนหลงไปแล้ว แต่จริงๆ ความรักกับความใคร่มันก็ต่างกันแค่เส้นบางบางๆ เนอะ ต่อไปเมคงหลงนพจนลืมสามีแน่ ๆ

champsigma

::WowWow::เสือผู้หญิงจะทิ้งลายแล้ววว

Ganakorn Gongmag

เมย์ติดใจรสสวาทของนพซะแร้ว แอบสงสารต้นแหะจะรุ้ไหมเนี่ยว่า เมียตัวเองโดนคนอื่นพาเสียวไปหลายรอบขนาดนี้

jax116

ติดใจกันและกันซะแล้วจะถอนตัวยังไงกันล่ะนี่

gunners

สวีทหวานกันจนลืมสามีตัวจริงเลยทีเดียว น่าอิจฉาจัง

pongsap

นพท่าจะหลงรักเมย์จริงๆแล้วงานนี้จะจบหักมุมไหม