ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 9 ความรัก

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 29, 2018, 04:40:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

XQ

นพมาเพื่อจะทำให้เมหลงรสกามกลับกลายเป็นว่าตัวเองดันไปหลงรักเมสะงั้น

Northstar Rta

พี่นพกับน้องเมช่างมีความสุขกันเหลือเกิน

Suwit71

yasa_ud

กิ๊กก็คือชู้ถ้าผัวรู้ก็ต้องเลิก

watchaa

ก่อนอื่นเลย ต้องบอกว่าดีใจมากครับที่เขียนเป็น e book ผมเคยถามผู้แต่งหลายท่านแล้ว ว่าสนใจลงเป็น e book ขายหรือเปล่า  เพราะรู้สึกว่าเนื้อเรื่องมันถูกใจผม จนผมเกรงใจที่มาอ่านฟรี ตามไปอุดหนุนแน่นอนครับ :)

เนื้อเรื่องตอนนี้ยังหวานโรแมนติกเหมือนเดิม เพิ่มเติมความร้อนแรง ซึ่งก็ต้องบอกว่าชอบมากครับ

wannit

ไม่รู้น้องเมจะเลยเถิดไปถึงขั้นไหนเนี้ย

ezmoo

นายนพบ่มเพาะเมล็ดพันธ์เสียวให้น้องเมได้ดี...ได้กินยาวๆแน่

Ackadej Wongchaya

คู่หลง คู่ใคร่ จนเกิดความรัก ยังต้องติดตามต่อไปครับ

LittleSnake

ตอนนี้ที่รอคอย  หลังจากโดนแล้ว มันก็ต้องมีซ้ำแล้ว ซ้ำอีก ซ้ำแล้ว ซ้ำอีก  ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดี ๆ ครับ
::GiveMe:: ::GiveMe::

olemantu

หลังจากนี้คงจะมีแต่เรื่องเสียว ๆอย่างเดียว ไปได้อีกหลายวัน จนกว่าจะครบอาทิตย์ที่ต้นจะกลับมา..
นพอาจจะเปลี่ยนใจไปรักเม.หลังจากที่ได้ฟาดฟันกันไป ส่วนเม จะยังนึกถึงต้นเพราะมีบุญคุญติดต่อกันมาหรือเปล่า..ไม่รู้
ถามใจเม..อาจจะได้คำตอบเพียงเพื่อสร้างความสุขสนองความอยากเท่นั้นก็อาจจะเป็นได้ ...แต่ไม่น่ารอด

ซามูไรไร้เงา

เมย์ได้ที่แล้วเริ่มติดใจ ถอนตัวไม่ได้แน่

watchaa

MAC

โอ้โห้น้องเมขอกินก็ได้กินฮิๆๆ(เป็นผมก็ให้กินครับ) ::DookDig::

playboy99

ยกสองเริ่มชก น่าจะชกอีกหลายยก กำลังมัน

pinmonkey

อยากให้นพไม่ต้องหลบซ่อนจริงๆ ดูเมมีความสุขมากเลย ขอบคุณมากครับ