ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, กันยายน 30, 2018, 12:21:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สกาลา

สังเกตว่าน้องรินทร์จะเป็นตัวก่อเรื่อง/ดำเนินเรื่องนะครับในเรื่องนี้

kamlk

ไอ้ลุงเฉยนี่มันร้ายนะ อกหักจากน้องเมย์ ไปเปย์น้องแบมเลย 5555

love around

พี่พรของน้องเมย์ จะมีปิดปากน้องรินทร์ด้วยวิธีใหน ต้องติดตาม

thanakorn1234

ตาเฉยเข้าใจผิดแล้ว น่าสงสารน้องแบมครับ

aspongx

อยากรู้ว่าคุยอะไรกันครับ

BIG_A

Lactasoy Milk

น้องรินจะยอมพี่เฉยตอนไหนน๊าาา จะอดทนไปได้สักกี่น้ำกัน รู้หรอกว่าอยาก

zamakarn

เอาแล้วไงแบมเกิดเรื่องเข้าใจผิดจนได้ ว่าแต่คุยอะไรกันนะ

padarling01

ลุงเฉยได้กับน้องรินทร์ในตอนนี้ หรือห้าปีที่แล้ว

noom_2550

ลุ้นๆ น้องรินทร์ จะรอดมือพี่พร ไปได้อีกกี่วันหนอ

pannap

ตอนแรกอ่านเริ่มมเหมือน star cross lover พอถึงน้องแบมกับลุงเฉย วกเข้าละครไทย เปลี่ยนฟีลล เกืบไม่ทันครับ

ชัชพล ชังชู

อ้าวลุงเฉยเข้าใจผิดซะแล้ว

yasa_ud

ตายแล้วตาเฉยหัวไม่ได้ล้านแต่ขี้ใจน้อย

lolGoodดีย์

น้องแบมโครตซวย แต่ยังไงเดี๋ยวน่าจะวนกลับมาหาตาเฉยๆอยู่ดี

adisak wangng

::Foo::เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมากครับ